Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

วันนี้เรือเราคึกคันจัง มีสาวตั้งหลายคนแน่ะ

สวัสดีจร้า คุณยุ้ย :wub: :wub: มาบ่อย ๆ น๊าาาา

นู๋เน๊ตจาได้มีเพื่อนนนนนนน

55555 เคลมอีกแล้วหรอจ๊ะ พี่รูฟฟฟ :angry: :angry: :angry:

ยังไม่เคลมเลย เก็บไว้นั่นแระ รอใกล้หมดทีเดียว -.- รอยตั้งนานแล้ว

วันนี้เรือเราคึกคันจัง มีสาวตั้งหลายคนแน่ะ

สวัสดีจร้า คุณยุ้ย :wub: :wub: มาบ่อย ๆ น๊าาาา

หวัดดีค่ะกำลังไล่อ่าน600กว่าโพสอยู่ ม่ายไหวละตาลาย 0_O"

นั่นสิครับ เพิ่งลงเรือวันแรก เข้าเป็นสมาชิกวันแรก คว้าเลข 600 ไปเลยอ่ะ

ใช่ๆ แย่งตำแหน่งพี่ไปเลย อิอิ อ้อ...เพิ่งสังเกต พี่อยู่แถวหนามแดงเหรอครับ ใช่ตรงเทพารักษ์หรือเปล่าครับ

เพราะแถวที่ทำงานผมเทพารักษ์ก็มีหนามแดงเหมือนกันเลย :)

หวัดดีค่ะกำลังไล่อ่าน600กว่าโพสอยู่ ม่ายไหวละตาลาย 0_O"

ค่อยๆ อ่านครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้นครับ :)

ใช่ๆ แย่งตำแหน่งพี่ไปเลย อิอิ อ้อ...เพิ่งสังเกต พี่อยู่แถวหนามแดงเหรอครับ ใช่ตรงเทพารักษ์หรือเปล่าครับ

เพราะแถวที่ทำงานผมเทพารักษ์ก็มีหนามแดงเหมือนกันเลย :)

ใช่แล้วครับ หมู่บ้านเดียวกับปู่ หมู่บ้านพัฒนาสุขครับ :)

แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่แถวบางกะปิครับ บ้านนั้นคุณพ่อ กะคุณแม่อยู่ครับ :)

ใช่แล้วครับ หมู่บ้านเดียวกับปู่ หมู่บ้านพัฒนาสุขครับ :)

แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่แถวบางกะปิครับ บ้านนั้นคุณพ่อ กะคุณแม่อยู่ครับ :)

แถวนั้นมีของอร่อยๆ น่าทานทั้งนั้นเลย เจ้าของ รพ ที่ผมทำงานก็คนหนามแดงเหมือนกันครับ :)

ผลัดกันๆ เมื่อวานผมพักไปแล้ว ที่ทรูมีงานเวรกลางคืนด้วยเหรอครับ ^^

มีครับ....ผมทำงานกลางวัน2 กลางคืน2 หยุด 3 วัน เหอๆ ต้องดูแลระบบ Network True ทำหน้าทีเรียกง่ายๆ รปภ นี้เอง 555

นู๋ชอบทะเล~

สมาชิกใหม่....ก็โดน 600 ซะแหละ คริคริ

กระซิบมา เด๋วผมเช็คเอง

มันมีอยู่ user หนึ่งเห็นเข้ามาบ่อยแล้วไม่มีรูปภาพบุคคลอ้างอิงว่าเป็นใคร ทักแล้วไม่ตอบ เหมือนกับว่ามาดูเรือเรา มันแปลกๆ

:wub: :wub: :wub: :wub:

เอาไส้ไปไว้ไหน....หุ่นแบบนี้โดนใจ....

ก่อน แบตตาย ยังชิงตำแหน่ง 600 ได้อ่ะ สุดยอด

ว่าแต่ขอทราบชื่อเล่่่น กะปีเกิดเพื่อลง ทำเนียบได้ไหมครับ :)

ถ้าสงสัยทำเนียบคืออะไร ลองดูหน้า 597 ได้ครับ :)

ชื่อเล่น: พีพี

ปีเกิด: 1987

ค่า

ชื่อเล่น: พีพี

ปีเกิด: 1987

ค่า

อิอิอิ ไม่ได้เข้ามาตั้งวันหนึ่ง

มีสมาชิกสาวสวยด้วยอ่ะ สวัสดีครับผมชื่อต้นน่ะครับ คุณ PP :)

ได้ค่า แบตหมดละ

โหหหหห สมาชิกใหม่ได้ขึ้นหน้า 600 เลยอ่ะ

อย่าลืมเมนูอาหารน่ะครับ อิอิอิ

ได้ค่า แบตหมดละ

โหหหหห สมาชิกใหม่ได้ขึ้นหน้า 600 เลยอ่ะ

อย่าลืมเมนูอาหารน่ะครับ อิอิอิ

พีต้องทำไงบ้างคะเนี่ยะ รู้แต่อะไรข้าวต้มๆมิรู้

ตอนเน้หนีจากบางแสนมาอยู่สมบูรณ์โภชนา

ฮ่าๆ (รบกวนแนะนำด้วยค่ะ)

อิอิอิ ไม่ได้เข้ามาตั้งวันหนึ่ง

มีสมาชิกสาวสวยด้วยอ่ะ สวัสดีครับผมชื่อต้นน่ะครับ คุณ PP :)

อะเชฮะ คุณต้น..^^

พีต้องทำไงบ้างคะเนี่ยะ รู้แต่อะไรข้าวต้มๆมิรู้

ตอนเน้หนีจากบางแสนมาอยู่สมบูรณ์โภชนา

ฮ่าๆ (รบกวนแนะนำด้วยค่ะ)

คือเอางี้ครับ กฏของชมรมมีอยู่ว่า ใครที่โพสแล้วขึ้นเลขสวยก็จะได้เลี้ยงอาหารคนทั้งชมรมครับ

อิอิ และนั่นคุณพีพี ก็ได้หน้าสวยไปคือ 600 ครับ จัดมาเลยครับ สัก 1 เมนู 555+++

สวัสดีครับ....MissMooToo, jack1srw, Ms_smart

สวัสดีครับ เสี่ยต้น มีเจ้ามือเพิ่มอีกหนึ่งคนแล้วอิอิ