Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดึครับ

ตอนนี้อยู่ส่วนไหนของประเทศครับ

สวัสดีตอนเช้าครับ แอบมาตรวจเรือ

ตอนนี้ผมอยู่ วังสะพุง จ เลย อากาศยังไม่ถือว่าหนาว แค่เย็นๆ

บ่ายๆจะกลับแล้ว อยากไปขึ้นเรือครับ จะรีบทำงานให้เสร็จ

สวัสดีตอนเช้าครับ แอบมาตรวจเรือ

ตอนนี้ผมอยู่ วังสะพุง จ เลย อากาศยังไม่ถือว่าหนาว แค่เย็นๆ

บ่ายๆจะกลับแล้ว อยากไปขึ้นเรือครับ จะรีบทำงานให้เสร็จ

สวัสดีตอนเช้าครับ ปู่ บูม

ไหน ๆ ก็อยู่นู่นแล้วไม่เที่ยวสักหน่อยเหรอครับ

ดีครับทุกท่าน

HBD ครับหมอเนศ แหมจริงแท้แน่นอนว่า คนเกิดเดือนตุลา หล่อๆ น่ารักกันทุกคน

Sawasdee and HBD DR.Nate krab

HBD ครับ...หมอเนศ

มาส่งเข้านอนหรือ

ขอบคุณครับพี่ป๊อบ พี่บูม พี่ปาน มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ

สวัสดีครับ...เพื่อนสมาชิกชาวเรือทุกท่าน

มาลงเรือตอนเช้า มานั่งรอดูผู้โชคดี

เข้ามา Happy Birthday พี่หมอเนศย้อนหลังนะคร้าาาา

มีความสุขมากๆ นะเจ้าคะพี่หมอเนศ

สวัสดีครับ...น้องหมอโบว์

HBD คุณหมอเนศย้อนหลังครับ ไปและครับ ต้องพาลูกชายไปธุระข้างนอกบ้านครับ ไปดูบ้านครับ

สวัสดีครับ...เพื่อนสมาชิกชาวเรือทุกท่าน

มาลงเรือตอนเช้า มานั่งรอดูผู้โชคดี

สวัสดีครับ...น้องหมอโบว์

สวัสดีค่ะ พี่ปาน

HBD คุณหมอเนศย้อนหลังครับ ไปและครับ ต้องพาลูกชายไปธุระข้างนอกบ้านครับ ไปดูบ้านครับ

สวัสดีค่ะพี่จุ๊บ ขับรถระวังด้วยนะคะ

วันอาทิตย์แบบนี้ เรือเงียบเหงา สงสัยต้องรอช่วงเย็น ถึงจะคึกคักอีกรอบ หุหุ

สวัสดีตอนสายทุกๆ ท่าน

วันนี้มีมิตติ้งเพือนสมัยเรียน นัดทำไรกินกัน และก็เม้าส์เมากัน กัดกัน ตั้งแต่บ่ายคงถึงค่ำ

กลับมาลงเรืออีกครั้ง คงดึกๆ เลย

ปล. มิตติ้งเยอะมาก เดือนก่อนมิตติ้งเพือนสมัยประถม เดือนหน้าเพือนมัธยม

วันนี้มีมิตติ้งเพือนสมัยเรียน นัดทำไรกินกัน และก็เม้าส์เมากัน กัดกัน ตั้งแต่บ่ายคงถึงค่ำ

กลับมาลงเรืออีกครั้ง คงดึกๆ เลย

ปล. มิตติ้งเยอะมาก เดือนก่อนมิตติ้งเพือนสมัยประถม เดือนหน้าเพือนมัธยม

รอบต่อไปเพื่อน สว.ครับ...พี่ป๊อบ :0117:

เข้ามา Happy Birthday พี่หมอเนศย้อนหลังนะคร้าาาา

มีความสุขมากๆ นะเจ้าคะพี่หมอเนศ

HBD พี่หมอเนศ ครับ

จาก NonGToN 3LR.jpg

HaPpy BirthDaY ย้อนหลังนะคะ คุณหมอเนศ....

สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยคนรัก + ความสุข + เงินทองนะคร๊า!! :D :D

ขอบคุณมากครับน้องหมอโบว์ พี่จุ๊บ น้องต้น ปละคุณอ้อ สุขภาพแข็งแรง มีควาทสุขมากๆ เช่นกันครับ ^^

Morning ka

ไม่ได้ลงเรือมา 1 อาทิตย์

หน้า 666 กะ 678 คัยซัดไปคะ?

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพเข้าต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ :0170: :0170: :0170:

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 พี่หมี เกี๋ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 คุณพีพี สมาชิกมาใหม่ครับ :0212: :0212:

หน้า 666 คุณต้น เลือกอาหารสำหรับข้าวต้ม 1 อย่างได้เลยครับ

หน้า 678 คุณแจ๊คสุดหล่อของเรา เชิญเลือกอาหารสำหรับข้าวต้ม 1 ครับ

หน้า 700

หน้า 777

หน้า 789

สรุปเจ้าของเลขสวยคือคุณต้น 7 ครั้ง 4 ครั้งหลังสุดเป็นผู้โชคดีได้เลี้ยงข้าวต้มหม้อยักษ์

แล้วหน้า 700 ...... จะเป็นคุณต้น :0103: :0103: อีกอะป่าวโปรดติดตามตอนต่อไปครับ

ตามนี้เลยครับน้อง PP :)

มอนิ่งคับ เพิ่งติ่น

วันนี้มีสาวมาลงเรือด้วย แต่หายไปแระ

สวัสดีครับวันนี้หยุดงานกันสบายเลย ส่วนผมทำงานก่อนนะครับ :rolleyes:

แอดไลน์ เมมเบอร์ผมไว้มั่งเด้อคับ ศุนย์ แปด หนึ่ง เซว่น ศูนย์ สี่ ห้า สี่ สาม ศูนย์

แอดแล้วครับ เบอร์ผม 081 808 แปด เก้า สี่ ศูนย์ ครับ ;)