Jump to content

Recommended Posts

กัปตันลงแบบนี้เดี๋ยวนู๋เน๊ตก็มานั่งนับใหม่ไม่ให้พลาด

สุดท้ายมาเลย 890 หุ หุ หุ

ไม่อยากขำล่วงหน้าเลย ให้ตายเหอะโรบิ้น 5 5 5

555555555555555

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เพราะพี่ก็โดนมาเหมือนกัน ข้อหาไม่ได้ดู อิอิอิ

ก่อนพี่นี่น้องต้นโดนมาซะน่วมเลย บางครั้งยังบอกว่าคอมเอ๋ออีกด้วย...........อิอิอิ

ลองย้อนดูเลขสวยกันนะครับ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย และจองเลขสวยโดยไม่ต้องประมูลครับ

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพข้าวต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ :0170: :0170: :0170:

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 หมี เกี่ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 คุณพีพี สมาชิกมาใหม่ครับ :0212: :0212:

หน้า 666 คุณต้น เลือกอาหารสำหรับข้าวต้ม 1 อย่างได้เลยครับ

หน้า 678 คุณแจ๊คสุดหล่อของเรา ต้มยำรวมมิตร

หน้า 700 พี่จุ๊บ ยำกุ้งแห้ง

หน้า 765 คุณเปี๊ยก ได้โดยไม่ต้องจองครับ เชิญเลือกรายการอาหาร 1 รายการครับ

หน้า 777 พี่จุ๊บ ผักบุ้งไฟแดง

หน้า 789 คุณหมอเนส เป็ดพะโล้

หน้า 800 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมากๆๆตอบแค่ 1 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ) ชอบทานอะไรเลือกเลยครับ

หน้า 876

หน้า 888

หน้า 900

หน้า 999 คุณเปี๊ยกจองครับ

หน้า 1,000 คุณเปี๊ยกจองครับ สมาชิกท่านไหนเปิดได้ 2 หน้านี้คุณเปี๊ยกเลี้ยงครับ

รายการอาหาร ไว้เลี้ยงกับข้าวต้มคุณต้น หลังปีใหม่ดีไหมครับ

:0103: :0103:

ยกตัวอย่างเช่นหน้า 799 โพสท์สุดท้ายที่รอดคือ 15980 ครับ ใครโพสท์ที่ 15981 โดนชัวร์ครับ หน้าหนึ่งจะโพสท์ได้ 20 โพสท์ต่อ 1 หน้าครับ

ปล.เคล็ดลับที่แนะนำน้องเน๊ต ครับ อิอิอิ

พี่จุ๊บคะ เน๊ตก็นับแล้วน๊าาา หรือว่า com เน๊ตมันช้า....ก็ไม่นะ แล้วทำไมอ่ะ?????

กัปตันลงแบบนี้เดี๋ยวนู๋เน๊ตก็มานั่งนับใหม่ไม่ให้พลาด

สุดท้ายมาเลย 890 หุ หุ หุ

ไม่อยากขำล่วงหน้าเลย ให้ตายเหอะโรบิ้น 5 5 5

คราวหน้าไม่มีพลาดแ่น่นอน :0025: :0025:

พี่จุ๊บคะ เน๊ตก็นับแล้วน๊าาา หรือว่า com เน๊ตมันช้า....ก็ไม่นะ แล้วทำไมอ่ะ?????

คราวหน้าไม่มีพลาดแ่น่นอน :0025: :0025:

คุ้นๆ ว่าคราวที่แล้วก็พูดแบบนี้นี่ค่ะ หุ หุ หุ

ไม่เป้นไรน่า สนุกๆกัน อย่าเครียดเลย เดี๋ยวจะพาไปกินข้าวต้ม ว่าแต่น้องเน๊ตกับข้าวที่ทานกับข้าวต้มเป้นอะไรละครับ

คุณหมีลองหาหน้า 210, 321, 432, 543, 654 เพิ่มหน่อยครับ

เพิ่มในรายการอาหารใช่ปะคับ

พี่เม้งรู้ไหมเนี่ย ว่าลูกน้องพลาดมา 2 ครั้งแล้วอ่ะ

บอกแล้วค่ะ ฟ้องแกว่าโดนพี่ ๆ แกล้ง แกหันมาบอกว่า "สม" แล้วก็เดินออกจากออฟฟิตไปรับลูก :( :( :(

กัปตันมาขำล่วงหน้าเลย งั้น หน้า 890 สงสัยเป็นของนู๋เน๊ตแน่ๆ หุ หุ หุ

ง่ะ แช่งน้องทุกทีเลย แบ่งให้คนอื่นเค้ามั่งเหอะ :D :D

บอกแล้วค่ะ ฟ้องแกว่าโดนพี่ ๆ แกล้ง แกหันมาบอกว่า "สม" แล้วก็เดินออกจากออฟฟิตไปรับลูก :( :( :(

ง่ะ แช่งน้องทุกทีเลย แบ่งให้คนอื่นเค้ามั่งเหอะ :D :D

เดี๋ยวก็รู้ หุ หุ หุ

คุ้นๆ ว่าคราวที่แล้วก็พูดแบบนี้นี่ค่ะ หุ หุ หุ

อิ อิ ก็แหม :0165: :0165:

ไม่เป้นไรน่า สนุกๆกัน อย่าเครียดเลย เดี๋ยวจะพาไปกินข้าวต้ม ว่าแต่น้องเน๊ตกับข้าวที่ทานกับข้าวต้มเป้นอะไรละครับ

ทานอะไรดีอ่ะคะ เน๊ตไม่รู้อ่ะ ให้พี่ ๆ เลือกละกันค่ะ

รายชื่อผู้ Post ได้เลขสวย และจองเลขสวยโดยไม่ต้องประมูลครับ

หน้า 99 คุณต้น

หน้า 100 คุณต้น เจ้าภาพข้าวต้มหม้อยักษ์ทศกรรฐ์กินพอ :0170: :0170: :0170:

หน้า 111 คุณบูม

หน้า 123 พี่จุ๊บ

หน้า 200 พี่จุ๊บ

หน้า 210 คุณต้น ชวนเล่น Facebook

หน้า 222 อ.รูฟ

หน้า 234 น้องเบิร์ด

หน้า 300 คุณยา

หน้า 321 พี่จุ๊บ ปลุกเสกสติ๊กเกอร์

หน้า 333 พี่ป๊อป

หน้า 345 หมี เกี่ยมฉ่าย

หน้า 400 คุณต้น ปลาอินทรีย์เค็ม

หน้า 432 ป๋าเบิร์ด กินยาดองกับพี่ป๊อป

หน้า 444 คุณต้น

หน้า 456 คุณต้น

หน้า 500 คุณต้น

หน่า 543 คุณเปี๊ยก

หน้า 555 อ.บอล (ล้มคุณต้นทั้งยืนเลย) ยำไข่เค็มชาวเล

หน้า 567 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมาก ตอบแค่ 2 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ)

หน้า 600 คุณพีพี สมาชิกมาใหม่ครับ :0212: :0212:

หน้า 654 อ.มาตร

หน้า 666 คุณต้น เลือกอาหารสำหรับข้าวต้ม 1 อย่างได้เลยครับ

หน้า 678 คุณแจ๊คสุดหล่อของเรา ต้มยำรวมมิตร

หน้า 700 พี่จุ๊บ ยำกุ้งแห้ง

หน้า 765 คุณเปี๊ยก ได้โดยไม่ต้องจองครับ เชิญเลือกรายการอาหาร 1 รายการครับ

หน้า 777 พี่จุ๊บ ผักบุ้งไฟแดง

หน้า 789 คุณหมอเนส เป็ดพะโล้

หน้า 800 นู๋เน๊ต (ม้ามืดมากๆๆตอบแค่ 1 คอมเม้นท์ โดนเลย หุ หุ หุ) ชอบทานอะไรเลือกเลยครับ

หน้า 876

หน้า 888

หน้า 890

หน้า 900

หน้า 999 คุณเปี๊ยกจองครับ

หน้า 1,000 คุณเปี๊ยกจองครับ สมาชิกท่านไหนเปิดได้ 2 หน้านี้คุณเปี๊ยกเลี้ยงครับ

รายการอาหาร ไว้เลี้ยงกับข้าวต้มคุณต้น หลังปีใหม่ดีไหมครับ

:0103: :0103:

ทานอะไรดีอ่ะคะ เน๊ตไม่รู้อ่ะ ให้พี่ ๆ เลือกละกันค่ะ

งั้นช่วยคิดเมนูให้นะ ปลาหิมะนึ่งซีอิ้ว หอยเปาฮื้อน้ำแดง กุ้งล็อบสเตอร์เผา ปูทะเลอบหม้อดิน

เลือกมาหนึ่งอย่างซิจ๊ะหนูเน็ต อิอิ :0055:

อัพๆ :)

โทรไปจองร้านไก่ย่างกลางบึงแล้วนะครับ

เจอกันวันที่ 9 พย. เวลา 19.00 น. จองชื่อในนาม คุณธเนศ ครับ

แผนที่ร้าน

การเดินทาง

ถ้ามาจากเส้นทางถนนศรีนครินทร์จากแยกอ่อนนุช ให้เลยห้างซีค่อนมาก่อนแล้วชิดซ้าย ซอยติดกับห้างซีค่อน เข้าซอยมาประมาณ 100 เมตร อยู่ต้านขวามือ ส่วนท่านที่มาจากทางด้านบางนา ให้ขึ้นสะพานกลับรถเข้าห้างซีค่อนฯ แล้ววิ่งตามทาง หลังห้างผ่านลาดจอดรถ แล้วออกประตูหลังที่มาออกถนนข้างซีค่อน ร้านจะอยู่ตรงหน้าประตูเลยครับ

ฝนตกที่ไหนกันมั่งรายงานหน่อย...ไมมันมืดแบบนี้ เหมื่อนฝนตกอ่ะมองจากตึก

ไครคนใหนบังอาจมาทำน้องพี่เนี้ย บอกมาเดี๋ยวพี่จัดการให้

งั้นช่วยคิดเมนูให้นะ ปลาหิมะนึ่งซีอิ้ว หอยเปาฮื้อน้ำแดง กุ้งล็อบสเตอร์เผา ปูทะเลอบหม้อดิน

เลือกมาหนึ่งอย่างซิจ๊ะหนูเน็ต อิอิ :0055:

แต่ละรายการ ผมละสงสารน้องเลย หุ หุ หุ

ฝนตกที่ไหนกันมั่งรายงานหน่อย...ไมมันมืดแบบนี้ เหมื่อนฝนตกอ่ะมองจากตึก

มีนบุรีปกติ แต่ฟ้าครึ้ม

ประเวศมีแดดอยู่ครับ

เลือกอย่างเดียวไม่พอนะครับ ต้องเป้นเจ้าภาพรายการอาหารที่ท่านได้เลือกด้วย เร้วๆนี้เราจะเจอกัน

ok ค่ะ พี่ ๆ เลือกเลยค่ะ เน๊ตมีงบให้ 20 บาท 55555

ไครคนใหนบังอาจมาทำน้องพี่เนี้ย บอกมาเดี๋ยวพี่จัดการให้

พี่ยาน่ะแหละ :0217: :0217:

แต่ละรายการ ผมละสงสารน้องเลย หุ หุ หุ

ช่ายๆๆๆๆ ไม่มีใครเคยนึกสงสารน้องเล๊ยยยย

อัพๆ :)

โทรไปจองร้านไก่ย่างกลางบึงแล้วนะครับ

เจอกันวันที่ 9 พย. เวลา 19.00 น. จองชื่อในนาม คุณธเนศ ครับ

แผนที่ร้าน

การเดินทาง

ถ้ามาจากเส้นทางถนนศรีนครินทร์จากแยกอ่อนนุช ให้เลยห้างซีค่อนมาก่อนแล้วชิดซ้าย ซอยติดกับห้างซีค่อน เข้าซอยมาประมาณ 100 เมตร อยู่ต้านขวามือ ส่วนท่านที่มาจากทางด้านบางนา ให้ขึ้นสะพานกลับรถเข้าห้างซีค่อนฯ แล้ววิ่งตามทาง หลังห้างผ่านลาดจอดรถ แล้วออกประตูหลังที่มาออกถนนข้างซีค่อน ร้านจะอยู่ตรงหน้าประตูเลยครับ

พรุ่งนี้เย็นๆจะเเจ้งให้ทราบนะครับ ว่าจะได้ไปหรือไม่ได้ไปครับ

ระยองฟ้าครึ้มๆๆ