Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สรุป.เต่าต้องแอดมิด 0บางพลี 2วัน เปลี่ยนคลัชคอมแอร์

เพิ่งสรุปว่าเสียและให้เคลม เลยเสียเวลาไป 1 วัน คงเริ่มต้นได้ถอดเปลี่ยนพรุ่งนี้ คงได้รับรถสายๆวันศุกร์ (หรือของไม่มีที่ 0 และคอยเบิกมาใส่พรุ่งนี้ก็ไม่รู้)

เต่าเสียค่ายาหลายบาทเลยนะครับ แต่ถึงมือหมอแล้วอะนะ

ง่วง..อย่างแรง

นอนครับน้องแจ๊ค แต่ระวังตัวหน่อยแล้วกันครับ อิอิอิ

ง่วง..อย่างแรง

ถ้าไม่อยากนอน กินพริกสัก 1-2 เม็ดนะครับ หายดังปลิดทิ้งเลย ไม่เป็นอันตรายด้วย ผมลองมาแล้วช่วงบอลโลก+บอลยูโร

เต่าเสียค่ายาหลายบาทเลยนะครับ แต่ถึงมือหมอแล้วอะนะ

คลัชคอมแอร์นี่เคลมฟรี แต่หางเลขอย่างอื่นยังไม่รู้เลยน้าหมี

รู้จุดซะที คนขับบ่นหลายหนแล้ว

คลัชคอมแอร์นี่เคลมฟรี แต่หางเลขอย่างอื่นยังไม่รู้เลยน้าหมี

รู้จุดซะที คนขับบ่นหลายหนแล้ว

รอดค่าน้ำชาไปหลายแก้วเลยนะครับคุณปู่ โชคดีที่มาเป็นหลังจากที่ขยายเวลารับประกันนะครับ

รอดค่าน้ำชาไปหลายแก้วเลยนะครับคุณปู่ โชคดีที่มาเป็นหลังจากที่ขยายเวลารับประกันนะครับ

ช้ากว่านี้อีก 3 เดือนก็อดละจ้า เข้าข่าย 6 ปี

ช้ากว่านี้อีก 3 เดือนก็อดละจ้า เข้าข่าย 6 ปี

เกือบไปแล้วนะครับเงินในกระเป๋าเกือบไปเที่ยวที่ศูนย์ Honda แล้ว

ว่าแล้วเอาเลขสวยสักหน้าไหมครับคุณปู่ จริงจริงแล้ว 818 ก็สวยนะครับ

ผมก็ง่วงเหมือนกันครับ หาอะไรกินเเก้ง่วงเรียบร้อยครับ :rolleyes: :rolleyes:

กินอะไรป๋า.................น้ำหวานหรอ

อัพเดทหน่อยนะครับ :)

จำนวนคนที่จะไปมีตติ้ง แบบเบิร์ด เบิร์ด :)

1.เปี๊ยก+ผู้ติดตาม - บางกะปิ นายพลซีฟู้ด ไก่ย่างกลางบึง ไปทั้งหมด 2 คน

2.แจ๊ค ฉายเดี่ยวอยากโสด.. ไก่ย่างกลางบึง 1 คน

3.ppopp บางนา ไก่ย่างกลางบึง ไปคนเดียว เงียบ แต่ ซ๊อตตตตต 1 คน

4.เนศ - กิ่งแก้ว บางนา ไก่ย่างกลางบึง ไปทั้งหมด 1 คน

5.ยา - บางกะปิ นายพลซีฟู้ด ไก่ย่างกลางบึง

6.ต้น - พระราม 3

7.พี่ปาน - เทพารักษ์ ไก่ย่างกลางบึง

8.คุณตาต่ำ

9.ป๋าเบิร์ด..มีนักร้องมาร่วมงาน

10.น้องพีพี ว่างอาจแวะเข้ามา

โทรไปจองร้านไก่ย่างกลางบึงแล้วนะครับ

เจอกันวันที่ 9 พย. เวลา 19.00 น. จองชื่อในนาม คุณธเนศ ครับ

พิกัด GPS (โดยพี่เปี๊ยกครับ)

(13.69172,100.64941)

(13°41′30.19″N, 100°38′57.88″E)

แผนที่ร้าน

การเดินทาง

ถ้ามาจากเส้นทางถนนศรีนครินทร์จากแยกอ่อนนุช ให้เลยห้างซีค่อนมาก่อนแล้วชิดซ้าย ซอยติดกับห้างซีค่อน เข้าซอยมาประมาณ 100 เมตร อยู่ต้านขวามือ ส่วนท่านที่มาจากทางด้านบางนา ให้ขึ้นสะพานกลับรถเข้าห้างซีค่อนฯ แล้ววิ่งตามทาง หลังห้างผ่านลาดจอดรถ แล้วออกประตูหลังที่มาออกถนนข้างซีค่อน ร้านจะอยู่ตรงหน้าประตูเลยครับ

เปรี้ยวปากเเล้วน้ำลายไหลด้วยเปล่าครับ อิอิ

สงสัยจะหลายหยดแน่เลยครับ

สวัสดีค่ะ พี่เปี๊ยก

อ้าวพี่เปี๊ยกหายไปแว๊วววว ขอเสียงหน่อย ฮี๊วววววว

ฮิ้ววววววววว

กระเเสเรื่องนี้เเรงจริงๆครับ

ไปเที่ยวไหนเอ๋ยครับ

ตอนต้นปีมาดมั่นว่าจะไปเกาหลี แต่เหตุการณ์ ณ จุดนี้ สงสัยไปนอนกินบรรยากาศที่ แม่ฮ่องสอน อ่ะ

ไม่กัว 555

แน่ะ....นี่คือคำพูดก่อนแต่ง เด๋วหลังแต่งเน๊ตจะถามอีกทีนะคะ อาจารย์ :rolleyes: :rolleyes:

สวัสดีครับก่อนกลับบ้าน งานเข้าช่วงเย็น อิอิอิ

ตอนต้นปีมาดมั่นว่าจะไปเกาหลี แต่เหตุการณ์ ณ จุดนี้ สงสัยไปนอนกินบรรยากาศที่ แม่ฮ่องสอน อ่ะ

แน่ะ....นี่คือคำพูดก่อนแต่ง เด๋วหลังแต่งเน๊ตจะถามอีกทีนะคะ อาจารย์ :rolleyes: :rolleyes:

ไม่กล้า อิอิอิ