Jump to content

Recommended Posts

งั้นผมต้องเตรียมร่มมาทำงานด้วยแล้ว

สงสัยมาซ้อมมิวสิคก่อนแสดงจริง 19.00 น.

งั้นผมต้องเตรียมร่มมาทำงานด้วยแล้ว

สงสัยมาซ้อมมิวสิคก่อนแสดงจริง 19.00 น.

:0060: :0060: :0060: :0060:

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีเช่นกันครับยา

มาตามอ่านทุกวันที่มีเวลาเข้ามา

ยินดีต้อนรับลงเรือครับผม :lol:

555 จะทิ้งก็ไม่ให้ทิ้ง ก็ต้องสะสม ลังพลาสติกเต็มบ้านแล้ว

อันดับ 1 เสื้อผ้า

อันดับ 2 รองเท้า

บ้านใครสะสมแบบบ้านนี้บ้างจ้า

ตู้เสื้อ 75% เป็นของแฟนครับ ส่วนตู้รองเท้า 100% ก็เป็นของแฟนเหมือนกัน ผมเป็นคนกลุ่มน้อยครับ 555 B)

สวัสดีครับคุณหมอเนศ

พรุ่งนี้ Meeting อย่าได้แห่น้องเน๊ตนะ ไม่งั้นฝนตกได้ล้างรถแน่ๆ....อิอิอิ

พายุทอนาโดเข้า...เลยแหละ อิอิ....ตก3วัน3คืน ถ้าคนนี้ปักตระไคร้ 555+

555+

เดี๋ยวเข้าไปผ่าตัดก่อนนะครับ สวัสดีครับทุกท่าน :lol:

ผมออกจากระยองตั้งเเต่เช้าอะครับ ผมจะเอาเครื่องเล่น DVD ไปเช็กที่ร้านเเถวพัฒนาการครับ

ok ครับ สะดวกทั้งวัน ถ้าซ่อมDVD เสร็จแล้ว...ถ้าไม่ได้ไปไหนเวลาเหลือเยอะก่อนไปร้านตอนเย็นก็มาบ้านพี่ก่อนก็ได้ค่อยขับออกไปพร้อมกัน นัดพี่เนศไว้ 17.30 ที่ลานจอดรถที่ห้าง..ซีคอน

ok ครับ สะดวกทั้งวัน ถ้าซ่อมDVD เสร็จแล้ว...ถ้าไม่ได้ไปไหนเวลาเหลือเยอะก่อนไปร้านตอนเย็นก็มาบ้านพี่ก่อนก็ได้ค่อยขับออกไปพร้อมกัน นัดพี่เนศไว้ 17.30 ที่ลานจอดรถที่ห้าง..ซีคอน

ได้เลยครับ

ผมคิดว่าน่าจะทำเสร็จไม่เกินเที่ยงครับ เเล้วว่าจะไปหาเเฟนที่ศิริราชก่อนอะครับ เเล้วก็ไปร้านที่นัดกันอะครับ

อัพๆ ก่อนไปทำงานต่อครับ :)

เจอกันวันที่ 9 พย. เวลา 19.00 น. จองชื่อในนาม คุณธเนศ ครับ

พิกัด GPS (โดยพี่เปี๊ยกครับ)

(13.69172,100.64941)

(13°41′30.19″N, 100°38′57.88″E)

แผนที่ร้าน

การเดินทาง

ถ้ามาจากเส้นทางถนนศรีนครินทร์จากแยกอ่อนนุช ให้เลยห้างซีค่อนมาก่อนแล้วชิดซ้าย ซอยติดกับห้างซีค่อน เข้าซอยมาประมาณ 100 เมตร อยู่ต้านขวามือ ส่วนท่านที่มาจากทางด้านบางนา ให้ขึ้นสะพานกลับรถเข้าห้างซีค่อนฯ แล้ววิ่งตามทาง หลังห้างผ่านลาดจอดรถ แล้วออกประตูหลังที่มาออกถนนข้างซีค่อน ร้านจะอยู่ตรงหน้าประตูเลยครับ

ได้เลยครับ

ผมคิดว่าน่าจะทำเสร็จไม่เกินเที่ยงครับ เเล้วว่าจะไปหาเเฟนที่ศิริราชก่อนอะครับ เเล้วก็ไปร้านที่นัดกันอะครับ

โอเค ครับ รับทราบ ป๋าเบิร์ดจะทาน ของหวานก่อน มามิตติ้ง 5555+++ เห้อไม่ไช่ ไปหาน้องน้ำหวาน อิอิ

โอเค ครับ รับทราบ ป๋าเบิร์ดจะทาน ของหวานก่อน มามิตติ้ง 5555+++ เห้อไม่ไช่ ไปหาน้องน้ำหวาน อิอิ

ผมจะต้องดูอีกทีด้วยครับว่ารถติดมากน้อยเเค่ไหนอะครับ ถ้ามีเวลาเหลือเยอะจะเข้าไปนะครับ อิอิ

ใช่ครับ เป็นพยาบาลครับคุณเปี๊ยก

ผมเห็นมีดผ่าตัดคมซะด้วยครับ กลัวโดนเฉือนมากเลย

ไม่ต้องห่วงครับท่านหมี

สมัยนี้วิทยาการทางการแพทย์ดี หมอก็เก่งครับ สามารถเย็บได้ ถ้าขาดขอให้หาเจอทันเวลา ถ้าร่องแร่งก้รีบไปโรงบาลล่ะกัน

.

แต่ถ้าโดนแปรรูปไปแล้ว ก็ขอแสดงความเสียใจด้วย :0092:

สมัยนี้วิทยาการทางการแพทย์ดี หมอก็เก่งครับ สามารถเย็บได้ ถ้าขาดขอให้หาเจอทันเวลา ถ้าร่องแร่งก้รีบไปโรงบาลล่ะกัน

.

แต่ถ้าโดนแปรรูปไปแล้ว ก็ขอแสดงความเสียใจด้วย :0092:

อย่างที่เขาบอกๆกันอะครับ ว่าจะเอาให้เป็ดกิน เจอเเบบนี้ก็กลัวเหมือนกันครับ อิอิ

.

พี่ว่ามันจะดิ้นหาเจ้าของเหมือนหางจิ้งจกอะป่าวครับ...............ฮา..ฮา

พี่ว่ามันจะดิ้นหาเจ้าของเหมือนหางจิ้งจกอะป่าวครับ...............ฮา..ฮา

โหย ท่านหมี ถ้ามันดิ้นได้เหมือนหางจิ้งจกก้ไม่ต้องห่วงแล้ว เหมือนจิ้งจก มันก็งอกออกมาใหม่ได้ดิ ไม่ต้องตามเก็บไปให้หมอ

งอกใหม่ มันอาจจะใหญ่ สปอร์ต กทม. ไฉไลกว่าเดิมก็ได้ ว่ามะ 55555

.

อย่างที่เขาบอกๆกันอะครับ ว่าจะเอาให้เป็ดกิน เจอเเบบนี้ก็กลัวเหมือนกันครับ อิอิ

เคยได้ยินว่าเอาไปผูกลูกโป่งด้วยครับ คิดดูครับ ค่อยๆ ลอยลับไปเรื่อยๆ....จึ๋ยๆ :0218:

ท่าทางจะมีคดีน่ะเนี่ย หุ หุ หุ

สวัสดีครับคุณหมอเนศ

พรุ่งนี้ Meeting อย่าได้แห่น้องเน๊ตนะ ไม่งั้นฝนตกได้ล้างรถแน่ๆ....อิอิอิ

พายุทอนาโดเข้า...เลยแหละ อิอิ....ตก3วัน3คืน ถ้าคนนี้ปักตระไคร้ 555+

2 คนนี้นะ เผลอไม่ได้เป็นนินทาน้อง นิด ๆ หน่อย ๆ ก็เอา :0220: :0220: :0220:

2 คนนี้นะ เผลอไม่ได้เป็นนินทาน้อง นิด ๆ หน่อย ๆ ก็เอา :0220: :0220: :0220:

ก็เข้ามาตลอดสิจ๊ะ จะได้ไม่โดน (ไม่โดนน้อย แต่โดนเยอะ) หุ หุ หุ

อุ๊บ...พี่ไม่รู้เรื่อง...ใครทำอะไรน้องรักบอกมา...พี่หมีเหรอเดียวเหอะ คิคิ...

โหย ท่านหมี ถ้ามันดิ้นได้เหมือนหางจิ้งจกก้ไม่ต้องห่วงแล้ว เหมือนจิ้งจก มันก็งอกออกมาใหม่ได้ดิ ไม่ต้องตามเก็บไปให้หมอ

งอกใหม่ มันอาจจะใหญ่ สปอร์ต กทม. ไฉไลกว่าเดิมก็ได้ ว่ามะ 55555

ดูซิครับมันน่ากลัวไหมละครับพี่ป๊อป

scalpel-blades-probes4d6bf0534-f985-4007-ab34-0fcbf995ab3dlarge.jpg

ป๋าเบิร์ดระวังนะ.....โดยเฉพาะตอนหลับ....................อิอิอิ

อุ๊บ...พี่ไม่รู้เรื่อง...ใครทำอะไรน้องรักบอกมา...พี่หมีเหรอเดียวเหอะ คิคิ...

อะไรเหรอครับ..................อิอิอิ

ทำพิธีแห่นาง.............ขอฝนหรอครับ

โอ้ว...CR-Z รถในฝันชาตินี้จะมีให้ได้ 555

เห็นด้วยครับ รีบเลยครับผมอยากเห็นของคุณยุ้ย มัวชักช้าเด๊ยวตกรุ่นก่อนนะ

เห็นด้วยครับ รีบเลยครับผมอยากเห็นของคุณยุ้ย มัวชักช้าเด๊ยวตกรุ่นก่อนนะ

ไม่มีตังค์ค่ะ ได้แต่เพ้อเจ้อไปวันๆ5555

ไม่มีตังค์ค่ะ ได้แต่เพ้อเจ้อไปวันๆ5555

ฝาหลัง SI ก็ไม่ต้องเอางัยครับ เก็บตังค์มาเอา CR-Z เล้ยยยยยย