Jump to content

Recommended Posts

ลุ้นนนนนนนนนนนนนนป๋า

ใช้คุ้มเลยนะครับท่าน

ครับ ลุ้นกับต่อไป

+555 นั่นซิ แต่ดีนะเพลงไม่หนักรถ

ไม่รู้เพลงนี้อะป่าว เห็นมันคุ๋กับคนเหงา

http://www.youtube.com/watch?v=aU-Iu288xpI

5555+

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

มีช่องว่างหน่อยไม่ได้เลยนะ ฮึ่มๆ

อิอิ

อ้าว...โดนป๋าด้วยหรอ

55+

แต่ผมชอบเพลงนี้อะท่านยา

http://www.youtube.com/watch?v=V3xoxCAgqpQ

ไม่เคยฟัง อิอิ

สวัสดีครับพี่ป๊อบ วันนี้งานยุ่งอีกไหมครับ

บ่ายนี้ ประชุม ก้ยุ่งๆ เหมือนเดิมครับ  แต่ช่วงเช้านี้ ไม่ค่อยยุ่งเท่าไร  เพราะทำเตรียมไว้ล่วงหน้าตั้งแต่เมื่อคืนแร่ะ 

หวัดดีครับ พี่ป๊อป

หวัดดีครับ ป๋า 

ใช่แล้วดูแลใกล้หน่อย แต่เดี๋ยววันจันทร์ก็ไปแถวอยุธยา สามโคก ประมาณนั้นครับ

น่าจะเลยไปโคกเจริญ  ลพบุรี โคกหม้อ ราชบุรี แล้วต่อไปที่บ้านโคก นครนายก ด้วยนะครับ  จะได้ครบ สามโคก   

บ่ายนี้ ประชุม ก้ยุ่งๆ เหมือนเดิมครับ  แต่ช่วงเช้านี้ ไม่ค่อยยุ่งเท่าไร  เพราะทำเตรียมไว้ล่วงหน้าตั้งแต่เมื่อคืนแร่ะ 

น่าจะเลยไปโคกเจริญ  ลพบุรี โคกหม้อ ราชบุรี แล้วต่อไปที่บ้านโคก นครนายก ด้วยนะครับ  จะได้ครบ สามโคก   

5 5 5

บ่ายนี้ ประชุม ก้ยุ่งๆ เหมือนเดิมครับ แต่ช่วงเช้านี้ ไม่ค่อยยุ่งเท่าไร เพราะทำเตรียมไว้ล่วงหน้าตั้งแต่เมื่อคืนแร่ะ

น่าจะเลยไปโคกเจริญ ลพบุรี โคกหม้อ ราชบุรี แล้วต่อไปที่บ้านโคก นครนายก ด้วยนะครับ จะได้ครบ สามโคก

พี่ป๊อปจัดให้หลายโคกเลย

+555 สามโคกวันเดียววันน่าสนนะครับท่านเปี๊ยก

ครับผม ชมรมนี้มีกิจกรรมอะไรกันบ้างครับ

post เยอะจัง อ่านมะไหวอ่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมชื่อ เบิร์ดครับ

ว่างๆก็เข้ามาคุยกันได้ครับ เป็นพี่เป็นน้องกันทั้งนั้นครับ ไม่มีไรมากครับ คุยกันเรื่อยๆสนุกสนานครับ

ครับผม ชมรมนี้มีกิจกรรมอะไรกันบ้างครับ

สวัสดีครับ

ชมรมนี้ก็ไม่มีอะไรมาก แนวพูดคุยตามแต่สถานการณ์ คุยกันได้ทั่วไป เบื่ออะไรก็มาคุยกัน

ตามชื่อชมรมเลยครับ "ชมรมออกทะเล" มักจะคุยเรื่องนึง แล้วก็เปลี่ยนเป็นอีกเรื่องนึงครับ

ได้ความฮา แก้เครียดไปวันๆ ครับ

แต่สาระก็มีน่ะครับ เจอปัญหารถ เราก็มาคุย มาแลกเปลี่ยนความรู้กัน แนะนำสิ่งดีๆ ให้กัน

งานล่าสุด พวกเราก็จะมีการนัดมีตติ้งกันครับ ในวันที่ 26 มกราคมนี้

ก็เป็นการพบปะกันตามประสา เพราะปีใหม่แล้วยังไม่เจอหน้า เจอตากันเลยครับ

ถ้าสงสัยตรงไหน เรื่องอะไรมาถามกันได้น่ะครับ คุยกันได้ครับ ทุกคนบนเรือฉีดยากันแล้ว 5 5 5

สวัสดีครับ

ชมรมนี้ก็ไม่มีอะไรมาก แนวพูดคุยตามแต่สถานการณ์ คุยกันได้ทั่วไป เบื่ออะไรก็มาคุยกัน

ตามชื่อชมรมเลยครับ "ชมรมออกทะเล" มักจะคุยเรื่องนึง แล้วก็เปลี่ยนเป็นอีกเรื่องนึงครับ

ได้ความฮา แก้เครียดไปวันๆ ครับ

แต่สาระก็มีน่ะครับ เจอปัญหารถ เราก็มาคุย มาแลกเปลี่ยนความรู้กัน แนะนำสิ่งดีๆ ให้กัน

งานล่าสุด พวกเราก็จะมีการนัดมีตติ้งกันครับ ในวันที่ 26 มกราคมนี้

ก็เป็นการพบปะกันตามประสา เพราะปีใหม่แล้วยังไม่เจอหน้า เจอตากันเลยครับ

ถ้าสงสัยตรงไหน เรื่องอะไรมาถามกันได้น่ะครับ คุยกันได้ครับ ทุกคนบนเรือฉีดยากันแล้ว 5 5 5

ตามนี้เลยครับ

**ทุกคนบนเรือฉีดยากันแล้ว เพราะว่าบนเรือเรามามีหมอประจำครับ  555+

ยินดีต้อนรับครับ เรือลำนี้อยู่กันแบบพี่น้องครับ ไครมาใหม่ก็โดนรับน้องนิดนึง 555 ล้อเล่นนะครับ

**ทุกคนบนเรือฉีดยากันแล้ว เพราะว่าบนเรือเรามามีหมอประจำครับ 555+

**ทุกคนบนเรือฉีดยากันแล้ว เพราะว่าบนเรือเรามามีหมอประจำครับ 555+

พี่เนศนะหรอ อิ อิ

ขอฝากตัวด้วยนะครับ ยังม่ะรู้จักใครเรย

ยินดีครับ ผมชืื่อ ยา ลูก1 เมีย 2 เอ้ย ผิด ลูก 2 เมีย 1