Jump to content

Recommended Posts

เป็นผมจะซื้องานที่หุ้มแล้วนะครับ

ถ้าของ TRC ก็น่าจะประมาณ 12000-15000

ขออนุญาิติเพิ่มเติมครับพี่

จัดได้ครับที่ TRC ในกรณีไม่ worry กับ รูปทรงของมันที่เพี้ยนอยุ่ไม่เหมือนจริง

ของพี่หนุ่ยเหมือนสุดครับ

ถ้าถามว่าดูตรงไหนรางน้ำครับผมตรง scoop นั่นแระ ที่ขายๆกันอยู่ส่วนมากจะใหญ่กว่าของแท้ที่เรากันในรูปครับ

ปล สังเกตุมานานครับ ใช้อยู่จึงบอกต่อ

ตอบแจคนะครับ ราคาประมาณนั้นแนะนำหาฝาเพียวคาร์บอนครับ

...ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ คงไม่เอาแล้วครับ ดูแล้วอย่างว่าราคาเท่าของใหม่เลย บางทีเกินด้วยซ้ำ หึหึ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

...ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ คงไม่เอาแล้วครับ ดูแล้วอย่างว่าราคาเท่าของใหม่เลย บางทีเกินด้วยซ้ำ หึหึ

ของใหม่ตอนนี้อยู่ 15500 จ้า หมายถึงฝาพี่หนุ่ยนะ ถ้า scoop carbon ก็ราคาอีกอย่างนึงคร๊าบ

ปล พ่อค้ามาเอง รู้ราคาถามได้นะ อิอิ

เดินทางปลอดภัยครับ

ต้องรีบกลับไปกินข้าวหมูแดงครับบบ 

กลับนครปฐมก่อนนะครับ เดียวเย็นๆค่อยมาเปิดร้าน 

แวะมาหาด้วยนะท่าน

ใช่จ้า

ขอบคุณครับ

ต้องรีบกลับไปกินข้าวหมูแดงครับบบ 

อร่อยนะ

ของใหม่ตอนนี้อยู่ 15500 จ้า หมายถึงฝาพี่หนุ่ยนะ ถ้า scoop carbon ก็ราคาอีกอย่างนึงคร๊าบ

ปล พ่อค้ามาเอง รู้ราคาถามได้นะ อิอิ

...รับทราบครับ ราคานี้คือราคาฝากระโปรงที่เป็นสี ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ ส่วนฝาเครฟล่านี้ละราคาแรงอยู่เหมือนกัน เลยเกิดความคิดเอาฝาเมือสองของงาน Showcase ที่เขาระเบิดขายอยู่ในเว็ปซื้อขายไปหุ้มเอง ตามที่ผมถามนั้นแหละครับว่ามันจะคุ้มรึป่าว อิอิ แต่ที่ดูๆแล้วเพิ่มเงินอีกหน่อยก็ได้ ฝาเครฟล่าเมือหนึ่งแล้ว หึึหึ

นั่ง speee boat ตามมา

เพ่ๆไม่รอน้องนางเลย Y.Y

ว่าแต่กล้องเอามาทำไรกันค้า?!

นั่ง speee boat ตามมาเพ่ๆไม่รอน้องนางเลย Y.Yว่าแต่กล้องเอามาทำไรกันค้า?!

แอบถ่ายแล้วปล่อยคลิปหลุด

นั่ง speee boat ตามมา เพ่ๆไม่รอน้องนางเลย Y.Y ว่าแต่กล้องเอามาทำไรกันค้า?!

....แล้วจะเอากล้องไหนละค่ะ เขาคุยกันอยู่สองเรื่องอ่ะ กล้องติดรถ กับกล้องที่ไว้ใช้ถ่ายอ่ะ ก้อง ปิยะ และก้อง สหรัถ เขาไม่ได้คุย 5555+

ใช่ครับ ราคา1790

แบตโนเกียรรุ่นไหนอะท่าน  แล้วบันทึกได้กี่ชั่วโมงครับ

นั่ง speee boat ตามมา เพ่ๆไม่รอน้องนางเลย Y.Y ว่าแต่กล้องเอามาทำไรกันค้า?!

แอบถ่ายแล้วปล่อยคลิปหลุด

เดี๋ยวน้องก็หนีอีกคนนึงหรอกท่าน

เอามาติดหน้ารถจ้า นู๋ PP เอาไว้ถ่ายรูปดูพฤติกรรมของเพื่อนร่วมถนนจ้า และป้องกันพี่ตัม กลั่นแกลงด้วย

....แล้วจะเอากล้องไหนละค่ะ เขาคุยกันอยู่สองเรื่องอ่ะ กล้องติดรถ กับกล้องที่ไว้ใช้ถ่ายอ่ะ ก้อง ปิยะ และก้อง สหรัถ เขาไม่ได้คุย 5555+

ท่านวีเอากล้องถ่ายภาพจ้าน้องพีพี 

ส่วนท่านเปี๊ยก ผม และป๋า กำลังสนใจกล้องติดรถ ซึ่งท่านยาใช้งานมานานหลายเดือนแล้วครับ

ตอนนี้มีสินค้า 2 อย่างว่าจะเลือกอะไรดี คือ 1.เครื่องขัด 3990 บ. กับ 2.กล้องติดรถจ้า

ตอบรวมๆ เท่าที่จับประเด็นได้ :)

กล้องวีคุง ขอเพิ่มอีกหนึ่งทางเลือก Nikon Coolpix p7700 ผมเพิ่งซื้อให้แฟนใช้ รับรองไม่ผิดหวังครับ ลองชมรีวิวแบบเทพๆ ได้เลยครับ

http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=70169

กล้องของพี่เปี๊ยก แนะนำว่าจัดกล้องก่อนครับ เอาแบบกล้องสองตัวไปเลย เครื่องขัดไว้ทีหลังก็ได้ครับ

ฝา RR ของแจ็ค เก็บตังค์เพิ่มแล้วจัดงานของคุณหนุ่ยทีเดียวจบครับ กลัวจะแบบเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะ เรื่องจริง !!!

ขอตัวทำธุระต่อนะครับ ^^

ตอบรวมๆ เท่าที่จับประเด็นได้ :)

กล้องวีคุง ขอเพิ่มอีกหนึ่งทางเลือก Nikon Coolpix p7700 ผมเพิ่งซื้อให้แฟนใช้ รับรองไม่ผิดหวังครับ ลองชมรีวิวแบบเทพๆ ได้เลยครับ

http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=70169

กล้องของพี่เปี๊ยก แนะนำว่าจัดกล้องก่อนครับ เอาแบบกล้องสองตัวไปเลย เครื่องขัดไว้ทีหลังก็ได้ครับ

ฝา RR ของแจ็ค เก็บตังค์เพิ่มแล้วจัดงานของคุณหนุ่ยทีเดียวจบครับ กลัวจะแบบเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะ เรื่องจริง !!!

ขอตัวทำธุระต่อนะครับ ^^

ไว้ยืมหมอนะครับ

นั่ง speee boat ตามมาเพ่ๆไม่รอน้องนางเลย Y.Yว่าแต่กล้องเอามาทำไรกันค้า?!

เอาไว้เข้าห้องน้ำ

กลับบ้านครับ ไปรับเจ้าอุลตร้าแมนมาร่อนบนท้องถนนก่อนนะครับ