Jump to content

Recommended Posts

เทคโนบางกุ้งคับพี่ เด็กช่างยนต์ พกประแจเลื่อนเปนอาวุธ

+555 ฝั่งตรงข้ามพกปืนปากกา รอดมาคุยกันได้ก็นับว่ามีบุญเยอะเลยนะ

วันก่อนเจอกุ้งแม่น้ำโลเกือบพัน หน้ามืดเลย

เด็กๆ..... Baby Baby................สำหรับต้อม...........ว่าแต่ต้อมไม่กินก็ได้ออกตังค์อย่างเดียวก็พอแล้ว เดี๋ยวไขมันขึ้นสูงอีกน๊ะ  แล้วจะบอกว่าพี่ไม่เตือน

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

วันก่อนเจอกุ้งแม่น้ำโลเกือบพัน หน้ามืดเลย

ปีละครั้งพอได้ เพราะถ้ามากกว่านั้นก็เสียดายนะ ไปทานบุฟเฟต์ร้านอร่อยๆ ได้เลย อิ่มกว่าด้วย  :)

หมอจะกินกี่ตัวครับ ผมจะได้มากกว่าหมอ 1 ตัว เพราะตัวที่มากกว่าหมอ...หมอออกให้ 50 % ................. อิอิอิ

งั้นพี่หมีออกให้ผมตัวแรกนะครับ เดี๋ยวผมออกให้พี่หมี 50 % หุหุ  :lol:

ปีละครั้งพอได้ เพราะถ้ามากกว่านั้นก็เสียดายนะ ไปทานบุฟเฟต์ร้านอร่อยๆ ได้เลย อิ่มกว่าด้วย  :)

งั้นพี่หมีออกให้ผมตัวแรกนะครับ เดี๋ยวผมออกให้พี่หมี 50 % หุหุ  :lol:

เอางั้นเลยหรอครับหมอ สงสัยต้องบอกคุณเปี๊ยกให้จัดทำบัญชี รายชื่อคนที่จะกินกุ้งแล้วละ ว่าจะกินคนละกี่ตัว

แต่ถ้าแพงมากเดี๋ยวผมเอากุ้งแห้งไปเผื่อนะครับหมอ..........นั้งกินกัน 2 คน เต้มที่ก็โละ 4-500 บ. ............ OK ป่าวครับ

เอางั้นเลยหรอครับหมอ สงสัยต้องบอกคุณเปี๊ยกให้จัดทำบัญชี รายชื่อคนที่จะกินกุ้งแล้วละ ว่าจะกินคนละกี่ตัว

แต่ถ้าแพงมากเดี๋ยวผมเอากุ้งแห้งไปเผื่อนะครับหมอ..........นั้งกินกัน 2 คน เต้มที่ก็โละ 4-500 บ. ............ OK ป่าวครับ

เอาไปทำยำกุ้งแห้งเลยครับ แซ่บเลยพี่  ;)

เอาไปทำยำกุ้งแห้งเลยครับ แซ่บเลยพี่  ;)

ที่ทำงานผม(สาวๆแผนกบัญชี)เขาเอามายำกุ้งแห้ง แล้วกินร่วมกับขนมจีนครับหมอ  อร่อยมากเลยครับ

ต้อมกินจานนี้ก็พอละ...........พี่ออกให้เอง

ของชอบเลยล่ะ จานนี้ กะเบียเย็นๆ  เปรี้ยวปาก

ได้เลย เดี๋ยวกลับบ้านเอากุ้งแห้งมาฝาก..........แต่ที่ระยองตัวใหญ่กว่านะหมอ........อิอิอิ

ไม่ใหญ่ครับ อิอิ เป็นกุ้งเเม่น้ำ

เหนื่อยจัง วันนี้ไม่มีเวลาลงเรือเลย คนไข้เยอะมาก

ไครจะกินกุ้งขอกินด้วยซิ หิวแล้ว

เหนื่อยจัง วันนี้ไม่มีเวลาลงเรือเลย คนไข้เยอะมาก

ไครจะกินกุ้งขอกินด้วยซิ หิวแล้ว

หวัดดีครับ พี่ยา ผมง่วงนอนอะครับ

ไม่ใหญ่ครับ อิอิ เป็นกุ้งเเม่น้ำ

ไม่ใหญ่จริงอะ............

น่าสงสารจังเลย.........คงเหนื่อยนะท่าน  ไม่มีเวลากินกุ้งเลย

หวัดดีครับ พี่ยา ผมง่วงนอนอะครับ

ไปทำอะไรมาอีกละ  ง่วงนอนนะ ฝึก    :0191:  ไปดิ

ถึงท่านวี (กำแพงแสน)

ฝั่งธนเขายกเลิกจุดนัดพบกันแล้วนะครับ(23 ก.พ.) ไปเจอที่จุดรวมสุดท้ายเลยครับ

เห็นกุ้งพี่ๆแล้ว ทนไม่ไหวแระค่ะ เย็นนี้โบว์จัดหนักเลยดีกว่า 555

สวัสดีครับหมอ......เย้นนี้จะจัดหนักกี่กิโลดีครับ.................

น่าสงสารจังเลย.........คงเหนื่อยนะท่าน ไม่มีเวลากินกุ้งเลย

ช่วงนี้คอเลสเตอร์รอนสูงต้องพักน้องกุ้งไว้ก่อน อิ อิ

น่าสงสารจังเลย.........คงเหนื่อยนะท่าน  ไม่มีเวลากินกุ้งเลย

จะต้องไปดูครับ อิอิ

ไปทำอะไรมาอีกละ  ง่วงนอนนะ ฝึก    :0191:  ไปดิ

อิ่มครับ ก็เลยง่วง 555+

งามครับ สวยมาก ทำพาร์ท Js TypeX ได้แล้วเบิร์ด อยากเห็นจริงๆ นะ :)

งามครับ สวยมาก ทำพาร์ท Js TypeX ได้แล้วเบิร์ด อยากเห็นจริงๆ นะ :)

อยากทำอยู่ครับ เเต่ยังไม่มีตังอะครับ  ประกันรถก็กำลังจะหมด อิอิ

พี่หมอเนศ จากรูป วิงผมขนาด 1600 อะเปล่า

เทพเนศ ก็จัดลิ้นหน้าเลยจิ ...แบบเจ้ยุ้ยอ่ะ จะได้ครบๆๆ...หึหึ

หล่อเลย เทพเบิร์ด 23 ก.พ คงได้บินสมใจ 55+

อยากเห็นคนไทนบินได้ 555+

เเล้วก็อยากเห็น เทพ RR อะครับ ได้กันชนเมื่อไรอะครับ

อยากเห็นคนไทนบินได้ 555+

เเล้วก็อยากเห็น เทพ RR อะครับ ได้กันชนเมื่อไรอะครับ

ยังไม่ถึงไหนเลย วันพฤหัสนี้ นัดเทียบสีกะพี่หนุ่ยครับ...นึกว่าแค่บอกรุ่น-สีและปี ก็ทำได้ ต้องเอารถไปเทียบสีซะงั้น อิอิ ยังไม่เริ่มเลย รอติดตามตอนต่อไป ...หนังเรื่องนี้คงอีกนาน..555+