Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

โมโห!!! เอากุ้งแห้งไปแทน

เอามาเลยน้องชายที่น่าร๊ากกกกกกกกก

หลับเพลิน นรกจิงๆ

เกิดอะไรขึ้นครับท่าน โรฮิงยาบุกยึดร้านยาหรือครับ

กลับ กทม. ก่อนนะครับทุกท่าน

เอามาเลยน้องชายที่น่าร๊ากกกกกกกกก

เกิดอะไรขึ้นครับท่าน โรฮิงยาบุกยึดร้านยาหรือครับ

กลับ กทม. ก่อนนะครับทุกท่าน

ค้าบป๋ม

สำหรับท่านบูมผมดูแล้วน่าจะเป็นผมใกล้สุดละครับ หากท่านบูมไว้ใจผมน๊ะหมอ

ได้ครับ แล้วค่าเสียหายละ

เหลือท่านบูม เจ๊ยุ้ย บิ๊ก กับนู๋เน๊ต แล้วมีน่าจะสรุปได้แล้วนะครับท่านเปี๊ยก

ผมเอาข้อ 1 ครับ

เหลือท่านบูม เจ๊ยุ้ย บิ๊ก กับนู๋เน๊ต แล้วมีน่าจะสรุปได้แล้วนะครับท่านเปี๊ยก

เหลือแค่ 4 นี้  ต่อให้ที่เหลือเลือก 3 หรือ 2  ก็โหวตสู้ข้อ1 ไม่ได้อยู่แล้ว 

555

เหลือแค่ 4 นี้  ต่อให้ที่เหลือเลือก 3 หรือ 2  ก็โหวตสู้ข้อ1 ไม่ได้อยู่แล้ว 

555

เหมือนได้ยินชื่อตัวเอง555

.. น้ำในขวดรบกวนส่ง EMS ให้ด้วยนะครับ อิอิ ....ตกลงผมต้องจ่ายพี่หมี 295 แล้วของพี่เนศเท่าไร่
ขวดเปล่าสำหรับน้ำยาเคลือบคอนโซลของพี่หมี กะค่าของเดี๋ยวผมจัดการให้แจ็ค แล้วค่อยมานัดเอาของและจ่่ายเงินอีกทีนะ จะได้ไม่ต้องโอนครับ

ปล น้ำยาเคลือบคอนโซลพี่หมี 275 บาท ส่วนแชมพูของผม 275 บาทครับ

555

ว่าไร ว่าตามกันจ้า อย่างไหนก็ได้จ้า

ขอผลโหวตภายในวันพุธที่ 20 กุมภาพันธ์ 2556 เวลาก่อนเที่ยงน่ะครับ

เรียนชาวเรือ

เนื่องจากเมื่อวันที่ 26 มกราคม 2556 เรามีตติ้งกัน มีเงินเหลือจากค่าอาหาร จำนวน 3,500 บาท

ตั้ม (นายตาต่ำ) ได้ขออนุมัติจากสมาชิกทำป้ายชมรม จำนวน 450 บาท โดยทางสมาชิกอนุมัติ

ซึ่งวัตถุประสงค์การทำป้ายนี้ เพื่อจะนำมาถ่ายรูปประกอบกิจกรรมต่างๆ ที่ชมรมออกทะเลได้ร่วมกิจกรรม (เช่นกิจกรรมทางเว็ป, จิตอาสา, มีตติ้งชาวออกทะเล เป็นต้น)

ดังนั้นมีเงินคงเหลือ จำนวน 3,050 บาท

ทางผมขออนุญาตสอบถามสมาชิกบนเรือทุกท่านว่าจะทำอย่างไรกับเงินก้อนนี้

1. เก็บสะสมไว้ทำบุญครบรอบ 1 ปีของชมรมออกทะเล

2. นำเงินก้อนนี้ร่วมทำบุญกับทางทีมงานจิตอาสา ณ สถานเลี้ยงเด็กกำพร้ายากจน จ.อ่างทอง

3. ตามแต่สมาชิกแนะนำมา

ขอบคุณครับ

เห็นด้วยตามข้อ 1. แจ็ค, เปี๊ยก, วี, อ.มาตร, ต้อม, พี่ปาน, ยา, หมอเนศ, อ.บอล, เบิร์ด, ตูน ,นู๋เน๊ต

เห็นด้วยตามข้อ 2. พีพี, ปู่

แนะนำเพิ่มเติม  3. คุณหมี, พี่ป๊อบ, อ.รูฟ , พี่จุ๊บ

แนะนำแบ่งเงินสักส่วนหนึ่งมาซื้อเครื่องเขียนเพิ่มเติม

พี่ป๊อปแนะนำ แบ่งมาครึ่งนึงจากกองทุนที่เรามี โดยแบ่งมาซื้อของส่วนนึง และ บริจาคเป็นเงินส่วนนึง

ทักทายครับ ลูกค้าเพิ่งวายไป ดันหลับเพลิน คืนนี้โต้งรุ่งเหมือนเดิม

สวัสดีรอบค่ำ นู๋เนตออกหากินดึกๆตลอด

เอ่อ....พี่ยาคะ น้องไม่ใช่นกฮูกนะคะ จะได้ออกหากินตอนกลางคืน อิอิ

ทักทายครับ ลูกค้าเพิ่งวายไป ดันหลับเพลิน คืนนี้โต้งรุ่งเหมือนเดิม

:0108:  :0108:

เพิ่งถึงบ้านเหนื่อยโฮก

แต่เจอลูกค้านิสัยดี ก็เบาไป หุหุหุ

เนอะ...ถ้าเจอลูกค้างี่เง่าเราจะรู้สึกเหนื่อยเพิ่มขึ้นอีก 2% อิอิ