Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ไปเจอมา สำนักงูมีใหญ่ๆมีนี้อ่ะเปล่า

ดีครับเสี่ย เห็นในเฟสแล้วตัวใหญ่มาก

ยังอยุ่ครับทุกท่าน แต่ไม่รู้พิมอะไรดี

ดูรูปไปด้วย ชมรมนี้อบอุ่นจิงๆ

หากมีมิตติ้งคราวหน้าถ้าไม่ติดธุระสำคัญจริงๆ ขอเข้าร่วมด้วยคนนะครับ

ชื่อวีครับ มีไรบอกได้ ชุดแฮ๊ปปี้มีล ย้อนหลังก็ได้นะ เหอๆ :0080:  :0080:  :0080:

ตอนต้อมเป็นน้องใหม่เข้ามาทัก

ไม่น่ารับมันเลย ถ้ารู้ว่ามันกวนมันจ๊อขนาดนี้ คงไม่ชวนมันแร่ะ 5555 

เค้าเรียกเค้ามีเอกลักษณืเฉพาะตัว อิอิ

สวัสดีค่ะพี่ท๊อป นู๋ชื่อน้อยยุ้ยนะค่ะ คิคิ

อิอิ น้องยุ้ย หน้าเด็กเกิ้นนนนน :0102:  :0102:  :0102:

ไปเจอมา สำนักงูมีใหญ่ๆมีนี้อ่ะเปล่า

อั๊ยยะ  ไม่ไหวมั้ง  ยอมๆๆๆ 

ยาว 5-6 เมตร ยังงี้ นี่มันงูจงอางแล้ว

ที่อินโดปะเนี่ยย 

ตัวใหญ่โคตร 

สวัสดีครับน้องท็อป ต้นหนโจรประจำเรือครับ นวมินทร์อยู่โซนรามอินทราไว้งานคราวหน้าเจอที่จุดรวมได้นะครับ

หวัดดีครับ พี่วี

สวัสดีครับพี่เบริด์ :0080:  :0080:  :0080:

ตัวโคตรใหญ่ๆๆอะ

ถามาแถวบ้านล่ะก็ เดียวเจอขอดเกร็ด ปิ้งย่าง ไม่เหลือแน่ๆ :0055:  :0055:  :0055:

ดีครับเสี่ย เห็นในเฟสแล้วตัวใหญ่มาก

สวัสดีครับท่านยา ไม่อยากจะนึกตอนที่มันอยู่ห้องน้ำ แล้วเรากะลังยิงกระต่างอยู่ :0109:  :0109:  :0109:  :0109:

ถ้าเอามาผัดเผ็ด ทำต้มยำ วัน meeting ชาวเรือคงอิ่มกันถ้วนหน้า    :0141:   :0141:

หวัดดีครับ พี่เน็ตสุดสวย ขอโทษครับ ระบบไม่โชว์อะครับ

5555+

ง่วงนอนก็ไปนอนก่อนก็ได้นะ

สวัสดีคับ น้องเบิร์ดน่ารักกับพี่เสมอ อิอิ

หวัดครับเน๊ต ยินดีที่ได้รุ้จักครับ

ผมน้องใหม่ มีอะไรแนะนำได้นะครับ

แนะนำให้ใช้วิจารณญาณในการขึ้นเรือโปร่งใส อิอิ (ล้อเล่นๆๆๆ)

ชื่อวีครับ มีไรบอกได้ ชุดแฮ๊ปปี้มีล ย้อนหลังก็ได้นะ เหอๆ :0080:  :0080:  :0080:

:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณวี ชุดแฮปปี้มิลที่จะขายนี่ชุดสะสมไว้เหรอครับ อิอิ

ซอยเท่าไหร่ ผมอยู่ซอย47
ผมอยู่ 6/2 ออฟฟิตเล็กๆ หน้าพนาสนธิ์ 4 ครับพี่ยา

สวัสดีครับพี่เบริด์ :0080::0080::0080:

ถามาแถวบ้านล่ะก็ เดียวเจอขอดเกร็ด ปิ้งย่าง ไม่เหลือแน่ๆ :0055::0055::0055:

สวัสดีครับท่านยา ไม่อยากจะนึกตอนที่มันอยู่ห้องน้ำ แล้วเรากะลังยิงกระต่างอยู่ :0109::0109::0109::0109:

เจอของผมมันคงอายหดหัวไปเลย อิ อิ

อั๊ยยะ  ไม่ไหวมั้ง  ยอมๆๆๆ 

ยาว 5-6 เมตร ยังงี้ นี่มันงูจงอางแล้ว

ที่อินโดปะเนี่ยย 

ตัวใหญ่โคตร 

ข่าวว่าอยู่จังหวัดตรังนะคุงพี่ 

สวัสดีครับน้องท็อป ต้นหนโจรประจำเรือครับ นวมินทร์อยู่โซนรามอินทราไว้งานคราวหน้าเจอที่จุดรวมได้นะครับ

หวัดดีครับพี่ตั้ม งานสร้างพระคราวก่อน ผมที่เหยียบตามไปเจอที่ด่าน บางพลี-สุขสวัสดิ์ อ่ะครับ พอจำได้ไหมเอ่ย

ถ้าเอามาผัดเผ็ด ทำต้มยำ วัน meeting ชาวเรือคงอิ่มกันถ้วนหน้า    :0141:   :0141:

ตลอดดด ไม่พ้นเรื่องกินอีกแล้ววว สงสัยอยากทำน้ำหนัก ซุปเปอร์เฮวี่เวฟ :0055:  :0055:  :0055:

เจอของผมมันคงอายหดหัวไปเลย อิ อิ

เจอหลอดเขียว ไม่หดแน่ๆ  :0080:  :0080:  :0080:

ข่าวว่าอยู่จังหวัดตรังนะคุงพี่ 

ตัวมันใหญ่จริงๆ ไม่รู้ไปจับมันมาได้ไง  ช่างกล้าจริงๆ 

งุจงอาง นี่ มันชูแผ่แม่เบี้ย ได้สูงเกินครึ่่งของความยาวตัวมันเลยนะ ยาว 6 เมตร มันชูได้สูง 4 เมตรเลย

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณวี ชุดแฮปปี้มิลที่จะขายนี่ชุดสะสมไว้เหรอครับ อิอิ

ผมอยู่ 6/2 ออฟฟิตเล็กๆ หน้าพนาสนธิ์ 4 ครับพี่ยา

แจ่ม เดี๋ยวแวะไปทักทายครับ ขับรถไปทำงานผ่านทุกวัน

ตลอดดด ไม่พ้นเรื่องกินอีกแล้ววว สงสัยอยากทำน้ำหนัก ซุปเปอร์เฮวี่เวฟ :0055::0055::0055:

เจอหลอดเขียว ไม่หดแน่ๆ :0080::0080::0080:

ขอหลอดใหม่ด้วย อิ อิ

หวัดดีครับพี่ตั้ม งานสร้างพระคราวก่อน ผมที่เหยียบตามไปเจอที่ด่าน บางพลี-สุขสวัสดิ์ อ่ะครับ พอจำได้ไหมเอ่ย

สวัสดีครับน้องท็อป ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับ ผมเนสนะครับ :)

ขอหลอดใหม่ด้วย อิ อิ

วันงานที่อ่างทอง รู้สึกว่าแต่ละท่านจะได้ไป 2-3หลอดนะครับท่านยา   :0058:  :0058:  :0058: