Jump to content

Recommended Posts

ทำโพลหน่อยครับ
อยากถามว่าถ้าทางเรือโปร่งใสจะทำเสื้อโจรสลัด ท่านจะสั่งทำคนละกี่ตัว

ลงโพลกันตามนี้ครับ

1.นายตาต่ำ เสื้อโจรสลัด 2ตัว
2. abudareen = 2 ตัว(ผู้ใหญ่) 2 ตัว(เด็ก)
3. superpiak = 2 ตัว
4. bird_ie8 = 2 ตัว
5. juone = 3 ตัว
6. MissMooToo = 2ตัว
7. topo = 2 ตัว
8. นู๋เนต = 1 ตัว

9. วีจัง = 2 ตัว

10. PPOPP = 2 ตัว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว

12. mie = 3 ตัว (เด็ก 1 ตัว) ถ้ามีหลายสีเพิ่มสีละตัวครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เก็บไว้ใช้เองเถอะ อยากได้มั้ยลูกชายนะ หุ หุ

ไม่ต้องเน้นตัวใหญ่ก็ได้นะท่าน อิ อิ

+555  ต้องฝึกอะท่าน วิทยายุทธเก่งกล้าแล้วค่อยว่ากัน

ผมมิได้เน้นเลยน๊ะท่าน

สวัสดีครับชาวเรือทุกท่าน

เมื่อคืนมีสมาชิกใหม่ลง คุณเปี๊ยกส่ง SMS บอก......ขอบคุณนะครับ

แต่สมาชิกเก่าเราไม่ลงเรือไปหลายวันแล้ว ไปหลงอยู่ที่เมืองลับแลอะป่าวน๊า รึว่ายังหาทางออกไม่ถูก รู้ไหมครับว่าชาวเรือเป็นห่วงน๊ะ  ท่านนี่คือ.....................เสี่ยปาน

เลขนั้นคือ 1999  ครับท่านปู่  เลขนี้จัดหนักเลย Meeting ครั้งหน้า

คุณหมีดูแลน้องใหม่ด้วยน่ะครับ อย่าให้เตลิดไปไหนหล่ะ 555

คุณหมีดูแลน้องใหม่ด้วยน่ะครับ อย่าให้เตลิดไปไหนหล่ะ 555

ไว้ใจได้หรอพี่ คนนี้ตัวอันตรายเลย อิ อิ

รับทราบครับลูกเพ่

เดินทางปลอดภัยนะครับลูกเพ่

สวัสดีครับ Mr.Top ผม Mie ยินดีที่ได้รู้จักครับ อายุผมรุ่นเดียวกับท่านเปี๊ยกครับ กำลังเข้าสู่วัยทองครับ

กติกาของเราชาวเรือคงรู้แล้วนะครับ 

เผาได้ทุกคนแต่ห้ามโกรธกันมิเช่นนั้นจะโดนเชิญลงเรือทั้ง 2 คน จะเห็นได้ว่าแต่ละวันผมกับยา เผากันทั้งวันครับ มีเมื่อวานนี้เองที่เผาน้อยที่สุดนับตั้งแต่รู้จัก และลงเรือมาด้วยกันครับ เบื้องหลังเรา PM ด่ากันอีกครับ กลัวชาวเรือจะตกใจ แต่วัน Meeting เรารักกันมากครับ(ไม่ใช่ไม้ป่าเดียวกันน๊ะครับ) 

วันนี้น้องสาวลงเรือแต่เช้าเชียว

แต่เช้าอะไรละท่าน 08.08 น. แล้วน๊ะนั่น แต่เช้าคือช่วงที่ไก่ขัน เอ๊ยนกเขาของท่านขันมิใช่รึ

ไว้ใจได้หรอพี่ คนนี้ตัวอันตรายเลย อิ อิ

ต้องใช้สไนเปอร์อะป่าวละท่าน

สวัสดีครับมารายงานตัว และก็ขอตัวและหัวไปทำงานก่อนนะครับ ว่างจะขึ้นมาคุยด้วยครับ อิอิอิ

แต่เช้าอะไรละท่าน 08.08 น. แล้วน๊ะนั่น แต่เช้าคือช่วงที่ไก่ขัน เอ๊ยนกเขาของท่านขันมิใช่รึ

อะ เล่นกันแต่หัววัน

ของผมยังดียังขันอยู่ ว่าแต่ของพี่เถอะได้ข่าวว่าไม่ขันนานแล้วนะ หุ หุ แล้วเมื่อไหร่เจ้าแพนด้าจะมีน้องสักที

สวัสดีครับมารายงานตัว และก็ขอตัวและหัวไปทำงานก่อนนะครับ ว่างจะขึ้นมาคุยด้วยครับ อิอิอิ

หวัดดีครับ พี่จุ๊บ

อะ เล่นกันแต่หัววัน

หวัดดีครับ อาจารย์มาตร

ท่านยานั่นละครับอาจารย์

หวัดดีครับ พี่หมี

ถึงออฟฟิสลูกค้าแล้ว

หวัดดีครับ พี่เปี๊ยก

ของผมยังดียังขันอยู่ ว่าแต่ของพี่เถอะได้ข่าวว่าไม่ขันนานแล้วนะ หุ หุ แล้วเมื่อไหร่เจ้าแพนด้าจะมีน้องสักที

หวัดดีครับ พี่ยา ลูก 1 เมีย 2       

555555+

++555 ของผม Battery หมดครับ ต้อง Charge ไฟเพิ่มแล้วละ จะมีก็ต่อเมื่อมีไฟในตัวเต็มเปี่ยม เตรียมพร้อมทุกๆด้านละครับท่านยา 

สวัสดีครับ รายงานตัวลงเรือครับ

วันนี้พี่ๆชาวเรือ มาระยองสองท่านเลยนะครับ อิอิ

หวัดดีป๋า ดักเจอ Lock ไว้สัก 1 ท่านเลยครับ

หวัดดีครับ พี่ยา ลูก 1 เมีย 2       

555555+

พิมพ์ผิดอะป่าวป๋า

หวัดดีป๋า ดักเจอ Lock ไว้สัก 1 ท่านเลยครับ

พิมพ์ผิดอะป่าวป๋า

ไม่รู้ว่าพี่ๆว่างอะเปล่า อิอิ

พี่ๆค๊า จะมี meeting ต่างจังหวัดอีกป่าวเจ้าคะ โบว์อยากไปด้วยเจ้าค่ะ

สวัสดีครับหมอ

น่าจะมีที่ระยองครับ ร้านครัวถนอมอะครับ น่าจะเดือนพฤษภาคม-มิถุนายน-กรกฏาคม รึป่าวไม่แน่ใจครับหมอ

วันนี้ยามาส่ง 18ลัง คืนนี้ขาลากอีกแล้ววว เหอๆ :0160:  :0160:  :0160:

ไม่มีผู้ช่วยเลยหรือครับเสี่ยวี