Jump to content

Recommended Posts

งง ปกติพี่เบริด์น่าจะถามว่า โหลล่ะเท่าไหร่ ยกโหลสุดๆได้เท่าไหร่ เอ้ๆๆๆ ถามแปลกๆแหะ :0201::0201::0201:

ซ้ายมือสุด พวกทับทิม3รส บ๋วย3รส ลูกพรุน บ๋วยชิ้น อร่อยมั๊กมาก กินจนเอียนแล้วจ้าาาา :0055::0055::0055::0055:

บ้วยนี่เอาไว้ช่วยเรื่องเสียงหรอ ซี้ด ซี้ด

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เพิ่งจัดหน้าร้านใหม่เข้ามาอยู่ซ้ายมือนะครับ (ขาโหดซื้อทียกโหล) จัดให้ตามคำเรียกร้อง :0064:  :0064:  :0064:

เอ่อ....วีจังไม่กลัวลูกค้ารีบ ๆ แล้วหยิบผิดมั่งหราาา กะจะซื้อถุง...แต่กลับบ้านไปดั๊นเป็นหมากฝรั่งนี่เซ็งเลยนะ อิอิ

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะเจ้าค๊า ทริปหน้า ระยองโบว์ไม่พลาดแน่เจ้าค่ะ ยิ่งชอบทะเลอยู่ด้วย โคราชบ้านโบว์มีแต่คลอง

xxxเจ้าตัวน้องจระเข้ก็เยอะ คิดแล้วอยากไปเล่นน้ำทะเลเร็วๆแล้วเจ้าค่ะ

ยอดจองเสื้อโจรสลัดครับ

1.นายตาต่ำ เสื้อโจรสลัด = 2 ตัว

2. abudareen = 2 ตัว

3. superpiak = 2 ตัว

4. bird_ie8 = 2 ตัว

5. juone = 3 ตัว

6. MissMooToo = 2ตัว

7. topo = 2 ตัว

8. นู๋เนต = 1 ตัว

9. วีจัง = 2 ตัว

10. PPOPP = 2 ตัว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว

12. mie = 2 ตัว

13. jack = 2 ตัว

14. Puthapong = 2 ตัว

15. Natthachai = 2 ตัว

ขออนุญาตตัดเสื้อของเด็กออกนะครับ

ครบกันยังครับ ใครยังมิได้ออกเสียง

เอ่อ....วีจังไม่กลัวลูกค้ารีบ ๆ แล้วหยิบผิดมั่งหราาา กะจะซื้อถุง...แต่กลับบ้านไปดั๊นเป็นหมากฝรั่งนี่เซ็งเลยนะ อิอิ

เคยหยิบผิดหรอ อิ อิ

ยอดจองเสื้อโจรสลัดครับ

1.นายตาต่ำ เสื้อโจรสลัด = 2 ตัว

2. abudareen = 2 ตัว

3. superpiak = 2 ตัว

4. bird_ie8 = 2 ตัว

5. juone = 3 ตัว

6. MissMooToo = 2ตัว

7. topo = 2 ตัว

8. นู๋เน๊ต = 2 ตัว

9. วีจัง = 2 ตัว

10. PPOPP = 2 ตัว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว

12. mie = 2 ตัว

13. jack = 2 ตัว

14. Puthapong = 2 ตัว

15. Natthachai = 2 ตัว

ขออนุญาตตัดเสื้อของเด็กออกนะครับ

แก้ไขใหม่ ลืมของพี่เม้ง อิิอิ

บ้วยนี่เอาไว้ช่วยเรื่องเสียงหรอ ซี้ด ซี้ด

อิอิ คิดไปได้ท่านยา :0019:  :0019:  :0019:

แหมๆๆ ลูกค้านะก่อนจะซื้อเค้าถามก่อนเสมอว่า ออกได้แบบนั้น xxxxxXXXXXXXXXX  เราก็ค่อยจัดให้ ยิ่งพวกรุ่นใหม่ๆด้วยล่ะก็ :0201:  :0201:  :0201:

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะเจ้าค๊า ทริปหน้า ระยองโบว์ไม่พลาดแน่เจ้าค่ะ ยิ่งชอบทะเลอยู่ด้วย โคราชบ้านโบว์มีแต่คลอง xxxเจ้าตัวน้องจระเข้ก็เยอะ คิดแล้วอยากไปเล่นน้ำทะเลเร็วๆแล้วเจ้าค่ะ

สวัสดีครับคุณหมอโบว์

ครบกันยังครับ ใครยังมิได้ออกเสียง

รอลุ้นท่านปู่-อ.รูฟ ว่าจะเอากี่ตัวครับ

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะเจ้าค๊า ทริปหน้า ระยองโบว์ไม่พลาดแน่เจ้าค่ะ ยิ่งชอบทะเลอยู่ด้วย โคราชบ้านโบว์มีแต่คลอง xxxเจ้าตัวน้องจระเข้ก็เยอะ คิดแล้วอยากไปเล่นน้ำทะเลเร็วๆแล้วเจ้าค่ะ

แล้วเจอกันนะครับหมอ

งง ปกติพี่เบริด์น่าจะถามว่า โหลล่ะเท่าไหร่ ยกโหลสุดๆได้เท่าไหร่ เอ้ๆๆๆ ถามแปลกๆแหะ :0201:  :0201:  :0201:

ซ้ายมือสุด พวกทับทิม3รส บ๋วย3รส ลูกพรุน บ๋วยชิ้น อร่อยมั๊กมาก กินจนเอียนแล้วจ้าาาา :0055:  :0055:  :0055:  :0055:

555+ ขอโหลหนึ่งครับ โหลให้ลูกพรุนนะครับ อิอิ

จะซื้อยกโหลเลยรึ

เอามาเเจก อิอิ

ลงเรือจ้าาาาาา

ช้าไปหรือเปล่าน้องต้อม อิอิอิ

สรุปว่ายังมีอีกหลายท่านเลยนะครับ

1. ท่านปู่

2. อ.รูฟ

3. พี่ปาน

4. เจ๊ยุ้ย

5. ท่านณัท(กสิกร)

6. ต้อม

รออีกแป๊ปนึงนะครับ

เพิ่ม พี่ต้อม 3 ตัวครับ

เเต่พี่ปาน พี่ยุ้ย ?????

ของต้อมให้แฟน 1 ตัว อีก 2 ตัวเอามาตัดต่อกันให้ต้อมมันใส่ อิอิ

ลงเรือจ้าาาาาา

ขออนุญาติเอาไม้เขี่ยๆๆๆให้ออกห่างจากเรือนะคะ อิอิ

ของต้อมให้แฟน 1 ตัว อีก 2 ตัวเอามาตัดต่อกันให้ต้อมมันใส่ อิอิ

ขออนุญาติเอาไม้เขี่ยๆๆๆให้ออกห่างจากเรือนะคะ อิอิ

เขี่ยหมีเน่าใช่ปะ

สรุปว่ายังมีอีกหลายท่านเลยนะครับ

1. ท่านปู่

2. อ.รูฟ

3. พี่ปาน

4. เจ๊ยุ้ย

6. ต้อม

พี่บูมด้วย

1. ท่านปู่

2. อ.รูฟ

3. พี่ปาน

4. เจ๊ยุ้ย

6. ต้อม

สามตัว จ้า ให้นกออกเสียงให้