Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ไม่ค่อยได้เจอกันบนท้องถนนเลยนะครับน้องบูม

ช่วงนี้ เปลี่ยนเวลา เปลี่ยนเส้นทาง และเปลี่ยนงานครับพี่

ช่วงนี้ เปลี่ยนเวลา เปลี่ยนเส้นทาง และเปลี่ยนงานครับพี่

อ๋อครับ

ไม่มีใครช่วนนู๋เลย ทำเองก็ได้ อิ อิ อิ[img=http://i1049.photobucket.com/albums/s385/superpiak/General/1362287256690_zpsf70de337.jpg]
นู๋ดึงสติ๊กเกอร์เข้าออกหลายรอบมาก5555

อร่อยฝุดๆ
นู๋ดึงสติ๊กเกอร์เข้าออกหลายรอบมาก5555

มิตติ้งคราวหน้า ซื้อมาฝากให้ครบทุกคนเลยนะ น้องย่าสั้น คนละกล่อง

พี่เปี๊ยกเที่ยวไม่ชวนเลยย

พี่ไม่ได้ไปไหนครับ มีแต่น้องๆ เขาหนีไปมินิมีตติ้งกันที่ร้านย่าสั้นกันครับ

มีอะไรติดไม้ติดมือกันริดๆ หน่อยๆ เช่นผ้าเบรคเอย ท่อเอย ค้ำล่างเอย

ถ้าท๊อปสนใจเดี๋ยวพาไปเสียตังค์ครับ 555

แล้วรถเสี่ยเปี๊ยกโดนหรือเปล่าครับ

ไม่เหลือสิครับพี่ ล้างเสร็จ ตกเปาะแปะ

กลับมาถึงที่พักเช็ดก่อน สักพักตกซะหนักเลย หุหุหุ

พี่ไม่ได้ไปไหนครับ มีแต่น้องๆ เขาหนีไปมินิมีตติ้งกันที่ร้านย่าสั้นกันครับ

มีอะไรติดไม้ติดมือกันริดๆ หน่อยๆ เช่นผ้าเบรคเอย ท่อเอย ค้ำล่างเอย

ถ้าท๊อปสนใจเดี๋ยวพาไปเสียตังค์ครับ 555

ยินดีครับ

ไม่มีใครช่วนนู๋เลย ทำเองก็ได้ อิ อิ อิ[img=http://i1049.photobucket.com/albums/s385/superpiak/General/1362287256690_zpsf70de337.jpg]

จริงๆติดเสร็จแล้วหล่ะค่ะ แต่อยากลองติดเอง แกะมันซะเลย ฮ่าๆ

น่าฉงฉาน

เพ่ปู่ ทำตัวเองทั้งนั้นค่ะ เพ่ๆบอกว่าพี ALERT!!! (จะดีใจหรือเสียใจดีคะเพ่ปู่)

แล้วนู๋เกาะก็เหยียบอึเจ้าริช555

อยากจะบอกว่าตอนยกรองเท้ามาดู พีพีแทบบ้า!!! P.S.ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือค่า

จัดฉากชัวร์....อิอิอิ

เพ่หมีๆ ไม่ได้จัดฉากเลย ได้มาหยิบคนละกล่องแล้วตั้งกล้องเลย หุหุ

...ไปทำอำไรกันอ่ะ....ซุ่มเงียบกันเจงงงง

ไม่เงียบนะคะ แต่เพ่ยุ้ยไม่ได้เรียกมังกรตุ้งแช่มาต้อนรับลูกค่า โห๊ะๆ

Line คือไรหว่าครับ

LINE เป็นโปรแกรมแชทที่สามารถใช้งานได้ทั้งโทรศัพท์มือถือที่มีระบบปฏิบัติการ iOS, Android, Windows Phone ล่าสุดสามารถใช้งานได้บนคอมพิวเตอร์ PC และ Mac ได้แล้ว ด้วยความที่มีลูกเล่นมากมาย สามารถแชท ส่งรูป ส่งไอคอน ส่ง Sticker ตั้งค่าคุยกันเป็นกลุ่ม ฯลฯ

ขอแบบมีขนเฟอร์ได้มั้ยคะ ชอบๆ อลังดีค่ะ

มาถึงร้านเพ่ชาย ยังเกบอีกหลายรอบเลย ฮิฮิ

อาจารย์มาตรจำทำพีหัวใจวายตายบนทะเลตลอดเลยนะคะ