Jump to content

Recommended Posts

มือจับ 8 ชิ้นอะครับ สีดำเสนอมา 3,000 บ. ใช่ไหมละ ลุ้นว่าเก็บได้เงินก่อนสงกรานต์อะป่าว

อ๋อ..ครับ ได้ๆๆครับสำหรับชมรมออกทะเลครับ  :D

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

โห..เอาจริงเรอะ อิอิอิ เด๋วก็เมากันพอดี 

เมาจนหัวทิ่มเลยละ เจ้าน้ำเปล่านี่อะ Low Calories

เมาจนหัวทิ่มเลยละ เจ้าน้ำเปล่านี่อะ Low Calories

555+++ ก็ดีครับ 

ผมก็ไม่ดื่มอยู่แล้วแหละครับ อิอิ

อ๋อ..ครับ ได้ๆๆครับสำหรับชมรมออกทะเลครับ  :D

มันเป็นมือจับของแม้ออะป้าวอะท่าน ไม่เอาของก๊อปน๊ะ

วันนี้ตอนที่ผมขึ้นเรือมานี่ เรือแล่นอยู่ที่หน้า 1998 ตอนนี้หน้า 2008 แล้ว เร็วมากเลยครับ

มันเป็นมือจับของแท้อะป่าวอะท่าน ไม่เอาของก๊อปน๊ะ

พิมพ์ผิดครับ แก้แล้วละ

มันเป็นมือจับของแม้ออะป้าวอะท่าน ไม่เอาของก๊อปน๊ะ

จะเอาครอบมือจับ งานคาร์บอนแท้ลาย 2 ใ่ช่ป่าวครับ..

ของผมมีแต่แท้ครับ ไม่มีงานก๊อป..คริ คริ (ถ้าไม่จำเป็น) 55555555++++++++

555+++ ก็ดีครับ 

ผมก็ไม่ดื่มอยู่แล้วแหละครับ อิอิ

จริงอะ แล้วดื่มอะไรละครับ

วันนี้ตอนที่ผมขึ้นเรือมานี่ เรือแล่นอยู่ที่หน้า 1998 ตอนนี้หน้า 2008 แล้ว เร็วมากเลยครับ

ก็ท่านนั่นแหละ แต่ชาวเรือเราไล่อ่านทุกหน้าน๊ะ กลัวพาดพิงกัน โดยเฉพาะนู๋เน๊ต

จะเอาครอบมือจับ งานคาร์บอนแท้ลาย 2 ใ่ช่ป่าวครับ..

ของผมมีแต่แท้ครับ ไม่มีงานก๊อป..คริ คริ (ถ้าไม่จำเป็น) 55555555++++++++

ขอ Link อีกทีซิ ผมหา Link ท่านไม่เจอแล้ว น่าจะลาย 2 งานก๊อปไม่เอาน๊ะ ขี้เกียจเรียกช่างเปิดประตู อันนี้ติดตั้งฟรีน๊ะ พร้อมลำโพง 1 ดอก............ราคาชาวเรือน๊ะ  เดี๋ยวเอาฮาร์ทบีทรูปหัวใจไปฝาก

กลับบ้านก่อนนะครับ แล้วค่อยคุยกันใหม่ครับ

จริงอะ แล้วดื่มอะไรละครับ

ก็ท่านนั่นแหละ แต่ชาวเรือเราไล่อ่านทุกหน้าน๊ะ กลัวพาดพิงกัน โดยเฉพาะนู๋เน๊ต

โดนเมียบังคับ ห้ามดื่ม..

ขอ Link อีกทีซิ ผมหา Link ท่านไม่เจอแล้ว น่าจะลาย 2 งานก๊อปไม่เอาน๊ะ ขี้เกียจเรียกช่างเปิดประตู อันนี้ติดตั้งฟรีน๊ะ พร้อมลำโพง 1 ดอก............ราคาชาวเรือน๊ะ  เดี๋ยวเอาฮาร์ทบีทรูปหัวใจไปฝาก

เอารูปไปเรยดีก่า

กลับบ้านก่อนนะครับ แล้วค่อยคุยกันใหม่ครับ

เดินทางปลอดภัยน่ะครับ พี่จุ๊บ

พี่หมีกับพี่ต้น จัดกันยาวเลยนะครับ

ครับน้องเบิร์ด พี่เปิดรับหมัก Admin สำหรับคอยโพสรูปน่ะครับ 555++

โดนเมียบังคับ ห้ามดื่ม..

เอารูปไปเรยดีก่า

เดินทางปลอดภัยน่ะครับ พี่จุ๊บ

แล้วในแก้วที่รูปนั่นอะไรอะ

ไหนอะรูป

พี่หมีกับพี่ต้น จัดกันยาวเลยนะครับ

ใช่แล้วป๋า สมาชิกท่านอื่นคงเบื่อผมแล้วละ โดยเฉพาะท่านยา ไม่ค่อยลงเรือแล้ว ตั้งแต่ไปร้านย่า รู้สึกว่าเปลี่ยนไป รวมถึงเจ้าต้อมด้วยไปไหนกันแล้วก้ไม่รู้

แล้วในแก้วที่รูปนั่นอะไรอะ

ไหนอะรูป

ส่งไปแล้วครับทาง PM 

ครับน้องเบิร์ด พี่เปิดรับหมัก Admin สำหรับคอยโพสรูปน่ะครับ 555++

โพสรูปโดยเฉพาะรูป XXX อิอิ

ใช่แล้วป๋า สมาชิกท่านอื่นคงเบื่อผมแล้วละ โดยเฉพาะท่านยา ไม่ค่อยลงเรือแล้ว ตั้งแต่ไปร้านย่า รู้สึกว่าเปลี่ยนไป รวมถึงเจ้าต้อมด้วยไปไหนกันแล้วก้ไม่รู้

สงสัยไม่ว่างเข้าเว็ปมั่งครับ ในLine ก็เงียบปัสสาวะครับ

สงสัยไม่ว่างเข้าเว็ปมั่งครับ ในLine ก็เงียบปัสสาวะครับ

ปัสสาวะ = ฉี่

เดี๋ยวนี้หัดเล่มมุกน๊ะ มุกฝั่งอ่าวไทย หรือันดามันอะ

ไปพูดแบบนั้นก็ไม่ได้ ต้องบอกว่ารูปสวยๆงามๆครับ ถึงจะดูดี 555+++

แวะมาหน่อย พรุ่งนี้ไปซ้อมสวดใหญ่ที่วัด

สวัสดีครับเพื่อนรูฟฟฟ คิดถึงมากมายครับ..สบายดีน่ะครับ 

ใกล้ได้เวลาเลิกงานแร้วครับ...

วันนี้ว่างจัดปั่นไปซ่ะ..10 หน้าเลย 555