Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แถวๆ ท่าเรือคลองเตยครับผม

ขึ้นบนเรือห้องสมุดลอยน้ำด้วยนะครับ ถ่ายรูปหล่อมาดูด้วยน๊ะลูกเพ่

ขึ้นบนเรือห้องสมุดลอยน้ำด้วยนะครับ ถ่ายรูปหล่อมาดูด้วยน๊ะลูกเพ่

ไม่ได้เข้าไปอ่ะจิ

ไม่ไปจั๊กน่อยรึ มาปีละครั้งเองน๊ะ

เกรงว่าขึ้นแล้วยาววววว

เดี๋ยวลงเรือหาลูกค้าไม่ทันงานเข้าอีก 5 5 5

กลับมาแล้วครับ ผลการตรวจรับงาน คือไม่รับงาน เนื่องจากงานไม่เรียบร้อย อิอิอิ โหดไปเปล่าหว่า

เกรงว่าขึ้นแล้วยาววววว

เดี๋ยวลงเรือหาลูกค้าไม่ทันงานเข้าอีก 5 5 5

หาลูกค้าไม่ทัน แล้วขับขึ้นทางด่วนผ่านสะพานพระราม 9 มาลงตรงวัดสน ขับเลยโลตัสบางปะกอกมานิดนึง มารอที่ปั๊ม Esso แล้วเจอกันเวลา 19.30 น........................อิอิอิ

กลับมาแล้วครับ ผลการตรวจรับงาน คือไม่รับงาน เนื่องจากงานไม่เรียบร้อย อิอิอิ โหดไปเปล่าหว่า

ไม่โหดหรอกครับพี่ ทำตามหน้าที่

....ไม่โหดครับ ...ถ้าไม่เรียบร้อย ถ้ารับไปแล้ว..มีปัญหาทีหลังเดียวเราซวย อิอิ

ไม่โหดหรอกครับพี่ ทำตามหน้าที่

....ไม่โหดครับ ...ถ้าไม่เรียบร้อย ถ้ารับไปแล้ว..มีปัญหาทีหลังเดียวเราซวย อิอิ

เห็นด้วยกับ คุณหมีและแจ๊คครับ

555+ ผู้รับจ้างมันคงบ่น ด่าไปตลอดทาง ขากลับจากส่งเราแน่เลย 555+

หาลูกค้าไม่ทัน แล้วขับขึ้นทางด่วนผ่านสะพานพระราม 9 มาลงตรงวัดสน ขับเลยโลตัสบางปะกอกมานิดนึง มารอที่ปั๊ม Esso แล้วเจอกันเวลา 19.30 น........................อิอิอิ

ผมจะบันทึก สถานที่และเวลานี้ไว้ ไปรอ แต่ เมื่อไหร่ดีนะ

555+ ผู้รับจ้างมันคงบ่น ด่าไปตลอดทาง ขากลับจากส่งเราแน่เลย 555+

อุตส่าห์ มารับ-ส่ง กะว่ายังไงผ่านแน่ๆ 555  ดีแล้วพี่ตรงไป-ตรงมา สบายใจกว่าเยอะ

Hello Pee-sarg-Net

พี่หมีตาดีมากอ่ะ เข้ามาแป๊ปเดียวเองนะ คอยจับผิดน้องอยู่อ่ะดิ่  :angry:  :angry:

วันนี้ไม่ป่วยจะไม่ตอบโต้ ไม่ทะเลาะกับใคร ใครว่าอะไรจะไม่สน จะโกรธ จะงอล อย่างเดียว เป็นอันเข้าใจตรงกันทุกคนนะ  :0218:  :0218:  :0218:

พี่ๆค๊า เสื้อเป็นไงบ้างคะ? ถ้าให้โอนตังส์ได้แล้ว บอกโบว์ด้วยนะเจ้าคะ โบว์ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาน่ะเจ้าค่ะ

ปล. โบว์รบกวนขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ หน่อยเจ้าค่ะ คือ รถโบว์อายุได้ 4 ปีแล้ว เคยทำประกันภัยชั้น1 ตอน 3 ปีแรก แต่ปีที่ 4 ไม่ได้ทำเจ้าค่ะ

โบว์เลยอยากรบกวนพี่ๆแนะนำโบว์หน่อยค่ะ ว่าควรทำกับบริษัทไหนดีคะ บริษัทเก่าที่ทำประกันด้วยล่าสุดเป็น ศรีอยุธยาประกันภัย

ระบุผู้ขับอยู่ที่ 22,159.70 บาทค่ะ รถโบว์รุ่น 2.0 ปี 2009 เจ้าค่ะ

พี่ๆค๊า เสื้อเป็นไงบ้างคะ? ถ้าให้โอนตังส์ได้แล้ว บอกโบว์ด้วยนะเจ้าคะ โบว์ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาน่ะเจ้าค่ะปล. โบว์รบกวนขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ หน่อยเจ้าค่ะ คือ รถโบว์อายุได้ 4 ปีแล้ว เคยทำประกันภัยชั้น1 ตอน 3 ปีแรก แต่ปีที่ 4 ไม่ได้ทำเจ้าค่ะโบว์เลยอยากรบกวนพี่ๆแนะนำโบว์หน่อยค่ะ ว่าควรทำกับบริษัทไหนดีคะ บริษัทเก่าที่ทำประกันด้วยล่าสุดเป็น ศรีอยุธยาประกันภัย ระบุผู้ขับอยู่ที่ 22,159.70 บาทค่ะ รถโบว์รุ่น 2.0 ปี 2009 เจ้าค่ะ

แนะนำให้คุยกับเนตเลยครับ น้องเค้าช่วยได้ครับ

แวะมาอีกที โชคดีที่ยังไม่เจอรูปอันตราย 55555

สวัสดีครับน้องชาย

พี่ๆค๊า เสื้อเป็นไงบ้างคะ? ถ้าให้โอนตังส์ได้แล้ว บอกโบว์ด้วยนะเจ้าคะ โบว์ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาน่ะเจ้าค่ะ ปล. โบว์รบกวนขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ หน่อยเจ้าค่ะ คือ รถโบว์อายุได้ 4 ปีแล้ว เคยทำประกันภัยชั้น1 ตอน 3 ปีแรก แต่ปีที่ 4 ไม่ได้ทำเจ้าค่ะ โบว์เลยอยากรบกวนพี่ๆแนะนำโบว์หน่อยค่ะ ว่าควรทำกับบริษัทไหนดีคะ บริษัทเก่าที่ทำประกันด้วยล่าสุดเป็น ศรีอยุธยาประกันภัย ระบุผู้ขับอยู่ที่ 22,159.70 บาทค่ะ รถโบว์รุ่น 2.0 ปี 2009 เจ้าค่ะ

แนะนำให้คุยกับเนตเลยครับ น้องเค้าช่วยได้ครับ

.......ตามนี้เลยจร้า