Jump to content

Recommended Posts

ใช่แล้วครับ อยากเห็นมาก

เดี๋ยวค้นให้นะครับ ไม่รู้อยู่หน้าไหน แต่ยอมรับว่าสวยงาม-สุดยอดมากเลยครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

กลับมาแล้วครับทุกท่าน คิดถึงทุกท่านมากมายครับ

รับส่วนบุญจากที่ไปอุปสมบทมาด้วยนะครับ

"ตั้งแต่เกิดมา ผมมีความสุขมากที่สุดครับตอนนี้"

ปล ใน facebook มีลูกศิษย์ผมแท๊กรูปมาด้วย เขียนอัลบั้มว่า ครูแทน ผมขออภัยที่ไม่ได้บอกทุกท่านนะครับ 

คนที่รู้จักใหม่มาในรอบ 5 ปีมานี้ ผมใช้ชื่อรูฟเป็นส่วนมาก เพราะถือเคล็ดแก้เล็กน้อยครับ

ส่วนคนข้างกายส่วนมากที่สงขลาเรียกชื่อว่าแทนกันหมดครับ ขออภัยที่บอกช้าไปนิดนุงครับ แฮ่ะๆ

ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับทิดแทน

2 เม็ดพอแล้วครับ อิอิอิ

2 เม็ดเท่าทุน..........อิอิอิ  ไม่ได้กำไรนะครับกัปตัน

เดี๋ยวค้นให้นะครับ ไม่รู้อยู่หน้าไหน แต่ยอมรับว่าสวยงาม-สุดยอดมากเลยครับ

พี่หมีรบกวนช่วยแปะไว้ที่หน้าเฟสผมหน่อยนะ เด่วจะกลับไปที่วัดอีกครับ ยกปิ่นโตฉันเพลอีก

ปล เรียกรูฟเหมือนเดิมก็ได้ครับพี่ชาย ไม่คุ้น 5555

ทักทายยามดึกครับ

มาครับ เรามาโหวตสีเสื้อกันดีกว่า ขอนะครับ เห็นกันในเรือใน อย่าพึ่งเอาออกไปเผยแพร่นะครับ

เริ่มจาก สีเสื้อ

แบบ 1.สีขาว

แบบ 2.สีฟ้า

ลงชื่อโดยลงชื่อต่อๆกันมานะครับ

1.เลือกสีขาว : ตาต่ำ,

2.เลือกสีฟ้า :

425B6412-0509-4177-B417-423DFEFB1722-258

AFB4A707-2FCC-4A7B-9334-F8D03858C3F9-258

ตามนี้ครับจารย์รูฟ

อ.รูฟตามที่ ท่านนัฐ หามาให้เลย แต่เป็นสีขาวน่ะครับ ส่วนไซด์ ก็ตามเสื้อของเว็ปที่เคยจัดทำครับ

สรุปยอดจองเสื้อโจรสลัด size เหมือนเสื้อของเว็ปเลยครับ ตาม Link ด้านล่างนี้ครับ

http://i.imgur.com/K3ZIg.jpg  เลือกได้ทั้ง Size ชาย และ Size หญิงครับ

1.นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว
2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว
3. superpiak = 2 ตัว เบอร์ L ชาย 1 ตัว,เบอร์ L หญิง 1 ตัว
4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S หญิง = 1 ต้ว
5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ...... = 2 ต้ว, เบอร์ S ....... = 1 ต้ว

6. MissMooToo = 2 ตัว
7. topo = 2 ตัว 
เบอร์ L ชาย 1 ตัว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว
8. นู๋เนต = 2 ตัว

9. วีจัง = 2 ตัว

10. PPOPP = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 2 ต้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว

12. mie = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M ผู้หญิง = 1 ต้ว

13. jack = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 2 ต้ว

14. Puthapong = 1 ตัว 

15. Natthachai = 2 ตัว   เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว

16. jaimihan = 3 ตัว

17. yui = 1 ตัว  เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

18. อาจารย์รูฟ = 2 ตัรบกวนท่านที่มีเบอร์โทรบอกหลวงพี่ด้วยครับ

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

21. ท่านอู๊ด = 2 ตัว   เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ XL หญิง = 1 ต้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว เบอร์ M ชาย 1 ตัว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = 1 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว

25. ต้น = 2 ตัว

26. ตูน = 1 ตัว

27. Nuttapol = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว

จำนวน 52 ตัว (โปรดนับใหม่ก่อนสั่งตัดด้วยนะครับ)  หากพิมพ์ Size ผิดโปรดแจ้งภายในวันศุกร์นี้นะครับ  รบกวนแจ้งเสื้อว่าหญิง/ชายด้วยนะครับ

เสื้อโจรสลัดตัวละ 450 บ. ค่าส่ง 50 บาท/การจัดส่ง 1 ครั้ง

เช่น เสื้อ 2 ตัว = 450+450+50=950 บาท

และขอเป็นเศษตังค์นะครับเพื่อกัปตันจะได้ตรวจสอบง่ายๆ  เช่น 950.99 บ.

รับทราบแล้วโปรดโอนเข้าบัญชีด้านล่างนี้ครับผม (เลขบัญชีกัปตันจุ๊บครับ)

บัญชีธนาคาร กสิกรไทย
สาขา โพธิ์สามต้น ประเภท ออมทรัพย์
ชื่อบัญชี พุทธพงษ์ สุนทรวิภาต
เลขที่บัญชี 067 - 2 - 85343 – 5

ภายในวันที่ 5 เมษายน 2556 นี้นะคร๊าบบบบบบบบบบ

ท่านที่ยังไม่ได้แจ้งเบอร์เสื้อรีบๆแจ้งด้วยนะครับ....เดี๋ยวคนสั่งจะน้อยใจเอานะครับ........อิอิอิ

รวมถึงผมหล่อช้ากว่ากำหนดด้วยคร๊าบบบบบบบบ เห็นใจผมด้วยคร๊าบบบบบบบบชาวเรือ

อ.รูฟตามที่ ท่านนัฐ หามาให้เลย แต่เป็นสีขาวน่ะครับ ส่วนไซด์ ก็ตามเสื้อของเว็ปที่เคยจัดทำครับ

ไซด์ไลน์ได้ม๊ะลวกเพี่ย

4500 บาท โอเคป่ะ หุหุ ^_^

น้อยไปครับหมอ ไม่เหมาะสมกับฐานะเจ้ายักษ์หรอกมันต้องมากกว่านี้ครับ

น้อยไปครับหมอ ไม่เหมาะสมกับฐานะเจ้ายักษ์หรอกมันต้องมากกว่านี้ครับ

สนามหลวง 199 อิอิ

ไซด์ไลน์ได้ม๊ะลวกเพี่ย

4500 บาท โอเคป่ะ หุหุ ^_^

ขอบคุณครับหมอ ฝากจัดหนักเจ้ายักษ์หน่อยครับ นานๆ ลงเรือที เอาให้น่วม หุ หุ หุ

ท่านหมี จัดเต็มไปเลยกะเจ้ายักษ์ อย่าได้ปราณี หุ หุ หุ

สนามหลวง 199 อิอิ

199 จะเอาไปกรองน้ำกะทิเรอะ

Meeting วันหน้าโดนจัดหนักแน่

MissMooToo, Puthapong, mie, jaimihan, bird_ie8, Natthachai, Tonycotton

กราบนมัสการค่ะหลวงเพ่  (-/\-)

สวัสดีจร้าน้องพีพี

ขอบคุณครับหมอ ฝากจัดหนักเจ้ายักษ์หน่อยครับ นานๆ ลงเรือที เอาให้น่วม หุ หุ หุ

ท่านหมี จัดเต็มไปเลยกะเจ้ายักษ์ อย่าได้ปราณี หุ หุ หุ

+ 5 5 5 เจ้านี่หนักกว่าป๋ม..............

หึหึ

ตกใจโหมดเรย นึกว่าพิมพ์สระผิด

หวัดดีน้องเกาะ

ผมว่านัดรับเสื้อร้านกุ้งเต้นฝั่งธนบุรีดีกว่า........................อิอิอิ

เจ้ายักษ์มีงบประมาณผ่านการอนุมัติจากรัฐสภาแล้ว 4,500 ล้านกีบ

MissMooToo, Puthapong, mie, jaimihan, bird_ie8, Natthachai, Tonycotton

กราบนมัสการค่ะหลวงเพ่  (-/\-)

ทำไมไม่มี พี่หล่ะ เศร้าเลย พีพี ลืม :(

พีพี แจ้งขนาดเสื้อด้วยน่ะครับ

ยักษ์ มาถึง ก็แจ้งขนาดเสื้อมาเลย ให้ไว ชักช้าจริง

เจ้ายักษ์นี่ผมไปตามมา 2 ครั้งใน Facebook ละ เพราะฉะนั้นราคาต้องคูณ 2 ด้วย เพราะเสื้อตัวใหญ่กว่าชาวบ้านเค้า เปลืองเนื้อผ้า