Jump to content

Recommended Posts

สวัสดีจร้าน้องพีพี

สวัสดีค่าเพ่กัปตัน

:0115: :0115: :0115:

ตกใจโหมดเรย นึกว่าพิมพ์สระผิด

หวัดดีน้องเกาะ

สวัสดีค่าเพ่หมี วันเน้มีเรื่องกัลยังค้า?! (เอาไฟมั้ย)

:0183: :0183: :0183:

ทำไมไม่มี พี่หล่ะ เศร้าเลย พีพี ลืม :(

พีพี แจ้งขนาดเสื้อด้วยน่ะครับ

เพ่เปี๊ยกๆ ปะกี้พีลากมาเฉยๆเลยนะ โทดเซิฟเลยเน่าๆ

เรื่องเสื้อขอเวลาแปรบส์นึงนะคะ เด๋วเคลียร์ปันหาเรื่องหน้าอกก่อง

:0173: :0173: :0173:

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีค่าเพ่หมี วันเน้มีเรื่องกัลยังค้า?! (เอาไฟมั้ย)

เพ่เปี๊ยกๆ ปะกี้พีลากมาเฉยๆเลยนะ โทดเซิฟเลยเน่าๆ

เรื่องเสื้อขอเวลาแปรบส์นึงนะคะ เด๋วเคลียร์ปันหาเรื่องหน้าอกก่อง

555

มีเรืองกับใครครับ กับยาเขาก็แขวนนวมไปแล้วครับ PP

เจ้ายักษ์นี่ผมไปตามมา 2 ครั้งใน Facebook ละ เพราะฉะนั้นราคาต้องคูณ 2 ด้วย เพราะเสื้อตัวใหญ่กว่าชาวบ้านเค้า เปลืองเนื้อผ้า

แหม ทีคนสั่งตัวเล็กไม่เห็นจะลดให้เลย

แหม ทีคนสั่งตัวเล็กไม่เห็นจะลดให้เลย

ยักของน้องตัวละ1000นะ ใช้ผ้าสองพับเลยนะ

สบายดีนะจร้า 

Size ของนายมันเลยมาตรฐานชายไทย

รับเอง200นัดรับ200ไม่รวมเลี้ยงอาหารผมด้วยนะ ครับ 555

งั้นนัดรับดีกว่าที่ระยองละกัน.......5555

ยักของน้องตัวละ1000นะ ใช้ผ้าสองพับเลยนะ

สบายมากอยู่แล้ว 1,000 ยักษ์มีงบลับอยู่เยอะ ยังเบิกออกมาใช้ไม่หมดเลย

สึกแล้ววววว - -

ลาสิกขา ไม่ใช่หรือครับอาจารย์.............สึกนี่เหมือนสึกหรอนะครับ........อิอิอิ  ล้อเล่นนะ

งั้นผมสั่งเลยครับ สองตัว 

S ชาย 1 ตัว     S หญิง 1 ตัว ครับ

รับทราบครับ

สรุปยอดจองเสื้อโจรสลัด size เหมือนเสื้อของเว็ปเลยครับ ตาม Link ด้านล่างนี้ครับ

http://i.imgur.com/K3ZIg.jpg  เลือกได้ทั้ง Size ชาย และ Size หญิงครับ

1.นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว
2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว
3. superpiak = 2 ตัว เบอร์ L ชาย 1 ตัว,เบอร์ L หญิง 1 ตัว
4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S หญิง = 1 ต้ว
5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ...... = 2 ต้ว, เบอร์ S ....... = 1 ต้ว

6. MissMooToo = 2 ตัว
7. topo = 2 ตัว 
เบอร์ L ชาย 1 ตัว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว
8. นู๋เนต = 2 ตัว

9. วีจัง = 2 ตัว

10. PPOPP = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 2 ต้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว

12. mie = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M ผู้หญิง = 1 ต้ว

13. jack = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 2 ต้ว

14. Puthapong = 1 ตัว 

15. Natthachai = 2 ตัว   เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว

16. jaimihan = 3 ตัว

17. yui = 1 ตัว  เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

18. อาจารย์รูฟ = 2 ตัเบอร์ S ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

21. ท่านอู๊ด = 2 ตัว   เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ XL หญิง = 1 ต้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว เบอร์ M ชาย 1 ตัว,เบอร์ M หญิง 1 ตัว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = 1 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว

25. ต้น = 2 ตัว

26. ตูน = 1 ตัว

27. Nuttapol = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว

จำนวน 52 ตัว (โปรดนับใหม่ก่อนสั่งตัดด้วยนะครับ)  หากพิมพ์ Size ผิดโปรดแจ้งภายในวันศุกร์นี้นะครับ  รบกวนแจ้งเสื้อว่าหญิง/ชายด้วยนะครับ

เสื้อโจรสลัดตัวละ 450 บ. ค่าส่ง 50 บาท/การจัดส่ง 1 ครั้ง

เช่น เสื้อ 2 ตัว = 450+450+50=950 บาท

และขอเป็นเศษตังค์นะครับเพื่อกัปตันจะได้ตรวจสอบง่ายๆ  เช่น 950.99 บ.

รับทราบแล้วโปรดโอนเข้าบัญชีด้านล่างนี้ครับผม (เลขบัญชีกัปตันจุ๊บครับ)

บัญชีธนาคาร กสิกรไทย
สาขา โพธิ์สามต้น ประเภท ออมทรัพย์
ชื่อบัญชี พุทธพงษ์ สุนทรวิภาต
เลขที่บัญชี 067 - 2 - 85343 – 5

ภายในวันที่ 5 เมษายน 2556 นี้นะคร๊าบบบบบบบบบบ

Size ของนายมันเลยมาตรฐานชายไทย

งั้นนัดรับดีกว่าที่ระยองละกัน.......5555

สบายมากอยู่แล้ว 1,000 ยักษ์มีงบลับอยู่เยอะ ยังเบิกออกมาใช้ไม่หมดเลย

ไม่ใช่พี่ยานะ จะมีงบลับ

พี่หมีครับ เรื่องโอนเงินผมขอเป็น .00 นะครับ

ผมยอมรับสภาพว่าผมทำไม่เป็นครับ ผมโอนกับตู้เอา - -"

รู้สึกเหมือนมีมีดเสีบข้างหลัง แวะลงเรือเจอเลย ยักกวนเท้าตลอดเลย

แล้วจะบอกเบอร์เสื้อได้รึยังอะ..............

งั้นงบประมาณเปิดเผยก็ได้ตัวละ 1000 บ. เพราะ Size พิเศษ

พี่หมีครับ เรื่องโอนเงินผมขอเป็น .00 นะครับ

ผมยอมรับสภาพว่าผมทำไม่เป็นครับ ผมโอนกับตู้เอา - -"

ตอนโอนใส่ ทศนิยมได้นะครับ ลองดูนะ แล้วบอกกัปตันด้วยนะครับ

พี่หมี L ผู้ชาย1ตัว XL ผู้ชาย1ตัวครับ

รับทราบครับเสี่ยวี.........รอ Up พร้อมเจ้ายักษ์น๊ะ

รู้สึกเหมือนมีมีดเสีบข้างหลัง แวะลงเรือเจอเลย ยักกวนเท้าตลอดเลย

เก่งจริงน๊ะ ว่าแต่จะเตะเจ้ายักษ์ถึงหรอ

โอนแล้วครับ 

ชื่อบัญชีผู้โอน พุทธพงษ์ สุนทรวิภาต  ธนาคารผู้รับโอน ธ.กสิกรไทย - KBANK  เลขที่บัญชีผู้รับโอน 067-2-85343-5  ชื่อบัญชีผู้รับโอน MR. PUTTIPONG SUNTORNVIPA  จำนวนเงิน (บาท) 500.00 

น้องหมีพี่โอนแล้วนะครับ อิอิอิ

น้องหมีพี่โอนแล้วนะครับ อิอิอิ

พี่ยังไม่ทราบเบอร์เสื้อเลย.........โอนแล้วหรือครับกัปตัน..............เร็วจังเลย

โอนก่อนได้เสื้อก่อนใช่ไหมครับ...........อิอิอิ

ผมคงโอนวันอาทิตย์อะครับ

พี่ยังไม่ทราบเบอร์เสื้อเลย.........โอนแล้วหรือครับกัปตัน..............เร็วจังเลย

โอนก่อนได้เสื้อก่อนใช่ไหมครับ...........อิอิอิ

ผมคงโอนวันอาทิตย์อะครับ

เปล่าครับ มีเงินก็รีบโอนครับ เดี๋ยวต้องไปผ่อนบ้านอีก 3 หมื่นกว่าบาท 555+

ท่านที่ยังไม่ได้แจ้งเบอร์เสื้อรีบๆแจ้งด้วยนะครับ....เดี๋ยวคนสั่งจะน้อยใจเอานะครับ........อิอิอิ

รวมถึงผมหล่อช้ากว่ากำหนดด้วยคร๊าบบบบบบบบ เห็นใจผมด้วยคร๊าบบบบบบบบชาวเรือ

อ่อ! อย่าลืมโอนเงินเพื่อเสริมความหล่อ ความสวยด้วยนะครับ

เปล่าครับ มีเงินก็รีบโอนครับ เดี๋ยวต้องไปผ่อนบ้านอีก 3 หมื่นกว่าบาท 555+

+555  สำหรับผมโอนแต่ละครั้งหนักกว่าของพี่จุ๊บอีกครับ  หลักแสน-แสนสาหัสเลยครับพี่แต่ละเดือน............อิอิอิ