Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สุขสันต์วันเกิด  ท่านหมี  สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ ไม่จนนะจ๊ะ

กลับวันที่ 19 ครับท่านเสี่่ยณัฐ

ฝากถามว่าจะกลับมาประจำเรือวันไหนครับ...

อายุไม่เยอะบ้างแล้วไป

น่าจะกลับมาประจำการวันนี้น่ะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่หมี ^^

สุขภาพแข็งแรง สมบัติไหลมา เหลือกินเหลือใช้ครับ

อรุณสวัสจ้าทุกท่าน

อวยพรวันเกิดพี่หมีให้พี่มีอายุยืนยาวหมื่นๆปี ร่ำรวยทรัพย์สิน และข้าบริวาน

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะลุง หนังคงเหนียวขึ้นขบกัดคงจะลำบาก อิ อิ

สวัสดีครับทุกท่าน กลับมาประจำการลงเรือครับ

สุขสันต์วันเกิด  ท่านหมี  สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ ไม่จนนะจ๊ะ

ขอบคุณครับท่านปู่ ขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านปู่ยกกำลัง 2 กันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับท่านหมี มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดสมปรารถนาคร้าบบบ

ขอบคุณมากครับท่านเปี๊ยกขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านเปี๊ยกยกกำลัง 2 เช่นกันครับ (อิอิอิ......ฝนตกตลอดแน่ๆ) 

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่หมี ^^

สุขภาพแข็งแรง สมบัติไหลมา เหลือกินเหลือใช้ครับ

ขอบคุณมากครับท่านตูนขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านตูนยกกำลัง 2 เช่นกันครับ (ยังเคืองอยู่นะแอบมาอ่านเห็นว่ามาจากภูเก็ตสู่กทม. ไม่แวะหาผมที่ชุมพร)

อรุณสวัสจ้าทุกท่าน

อวยพรวันเกิดพี่หมีให้พี่มีอายุยืนยาวหมื่นๆปี ร่ำรวยทรัพย์สิน และข้าบริวาน

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะลุง หนังคงเหนียวขึ้นขบกัดคงจะลำบาก อิ อิ

ขอบคุณมากครับท่านยาขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านยายกกำลัง 2 เช่นกันครับ (หนังเนียวเลย หรือครับน้องชาย)

หวัดดีครับ รายงานตัวลงเรือครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมี มีความสุขมากๆๆนะครับ สุขภาพเเข็งเเรงๆๆ รวยๆๆๆ อิอิ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมี

ขอให้มีความสุขมากๆ ครอบครับอบอุ่น สุขภาพแข็งแรง

การงานก้าวหน้า ร่ำรวยเงินทอง และ 9ล9

เย็นนี้เลี้ยงไรดีน้า..... 

หวัดดีครับ รายงานตัวลงเรือครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมี มีความสุขมากๆๆนะครับ สุขภาพเเข็งเเรงๆๆ รวยๆๆๆ อิอิ

ขอบคุณมากครับป๋าขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาป๋ายกกำลัง 2 เช่นกันครับ (ฝนตกอะป่าวครับระยอง)

ขอให้มีความสุขมากๆ ครอบครับอบอุ่น สุขภาพแข็งแรง

การงานก้าวหน้า ร่ำรวยเงินทอง และ 9ล9

ขอบคุณมากครับท่านบูมขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านบูมยกกำลัง 2 เช่นกันครับ (เย็นนี้เจอกันครับ)

HBD มีความสุขมั๊กมากนะครับพี่หมี

ขอบคุณมากครับท่านวีขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาท่านวียกกำลัง 2 เช่นกันครับ (กลับคอนฐมแจ้งด้วยเนอะ)

็HBD  ครับท่านหมี

ขอบคุณมากครับพี่ป๊อปขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาพี่ป๊อปยกกำลัง 2 เช่นกันครับ

(ขอที่อยู่ส่งผงขาวด้วยครับวันเสาร์ไปส่งให้ครับ)

ขอให้น้องหมีมีแต่ความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ครับ

มารายงานตัวครับ งานเข้ากันแต่เช้าครับ

กุ้งย่างเลยพี่ พี่หมีพร้อมเลี้ยงเต็มที่ อิ อิ

ขอให้น้องหมีมีแต่ความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ครับ

ขอบคุณมากครับพี่จุ๊บขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปหาพี่จุ๊บยกกำลัง 2 เช่นกันครับ (กลับบ้านสุ1000 เล่นน้ำสงกรานต์สนุกไหมครับ)

กุ้งย่างเลยพี่ พี่หมีพร้อมเลี้ยงเต็มที่ อิ อิ

แน่จริงมาเลยน้องพี่พร้อมรบ...ลับมีดไว้แหลมคมมากเลย ใบมีดอาบน้ำผึ้งด้วย