Jump to content

Recommended Posts

เคยกินแต่ตับหวาน มีตับเด็กด้วยครับพี่หมี อัยยะ..

มีครับ ไม่เชื่อลองถาม อ.มาตรดูซิ

แหม.....เบาๆหน่อยก็ได้พี่ๆๆ

ซ้อมไว้เลยน้องชาย.............รอวันที่เสี่ยยานัด

ผมเต้นไม่เป็นอ่ะ T T

งั้นก็ไปเชิญ รมต. เต้นมาแทนน๊ะ Mr.Top

ม่ายช่ายแค่ตับ....กระดูกกรอบบบบบบบบบบ ด้วยสิ่

อาจารย์กินหมดไม่เหลือแม้กระทั้งก้าง เหมือนปลาเกล็ดขาวทอดกรอบเลยหรือครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ลูกชายอยู่สุพรรณ หรือครับพี่จุ๊บ หรือว่ามาทำงานกับพี่ด้วย

อยู่กับคุณแม่เขาล่ะครับ

อาการแม่ผม ทรงๆครับ แบบปวดเมื่อยตามประสา คนไม่ยอมพักครับ

พาไปพบแพทย์ตามนัดนะครับน้องบูม

ปลุกเมียด่วน ลูกหลับแล้ว 55555

ปลุกมานับดาวหรือท่าน  หรือจะไปสวรรค์ชั้นเจ็ด

ปลุกมาเกาหลังรึ

หลังเต่า........อิอิอิ  นึกว่ามาปลุกทำนา

อยู่บ้านครับ ให้อยู่ กทม อีกสักอาทิตย์

หวัดดีครับป๋ม โหม๋เราชุมพร ลงเรือกันจังนิ

จะยึดเรือแล้วหรือครับ มี 3 คนเองนะ  แต่กลุ่มสมุทรปราการมากกว่าครับ เช่น ท่านปู่ ท่านป๊อป ท่านปาน ท่านแจค และหมอเนศ

อยู่กับคุณแม่เขาล่ะครับ

สวัสดีครับพี่จุ๊บ.......อยู่กับคุณแม่ที่ทำงานหรือครับ

สวัสดีครับพี่จุ๊บ.......อยู่กับคุณแม่ที่ทำงานหรือครับ

ใช่ครับ ที่ทำงานคุณแม่เข้ามีสอนคอมพิวเตอร์ให้เด็กๆๆ ตอนปิดเทอมครับ

ใครจะมายึดเรือเหรอ

สวัสดดีครับเสี่ยปาน  .................... ล้อเล่นครับ

ใช่ครับ ที่ทำงานคุณแม่เข้ามีสอนคอมพิวเตอร์ให้เด็กๆๆ ตอนปิดเทอมครับ

ดีจังเลยนะครับ เด็กๆได้ความรู้เพิ่ม

สวัสดดีครับเสี่ยปาน  .................... ล้อเล่นครับ

ดีจังเลยนะครับ เด็กๆได้ความรู้เพิ่ม

นึกว่าเรือค้างค่างวด ขาดส่ง :lol:   :)  :D

ใช่ครับน้องหมี

นึกว่าเรือค้างค่างวด ขาดส่ง :lol:   :)  :D

555+

สวัสดีชาวเรือทุกท่าน ไล่ดูรูปของ อ.มาตร อยุ่นานเหมือนกันนะนี่

หวัดดี วก.(วัยกลุ้ม เอ๊ยวัยกลัดมัน)

มารับทิปเลยพี่ี อิอิ

สวัสดีคับพี่ปาน รอเลี้ยงอยู่ที่สระบุรี

รอไหวหรือเปล่า  วันที่  3  นะ

ถึงจะผ่านไปแถวนั้น

มารับทิปเลยพี่ี อิอิ

กลัวโดนถีบอะดิ

รอไหวหรือเปล่า  วันที่  3  นะ

ถึงจะผ่านไปแถวนั้น

เจ้ายักษ์ กินเจ ครับเสี่ยปาน เลี้ยงได้แต่น้ำเต้าฮู้ กับนมถั่วเหลือง ละครับ

พาไปพบแพทย์ตามนัดนะครับน้องบูม

ครับพี่  นี่ก็นัดทุกๆ  2 เดือนครับ

จะได้มากรุงเทพบ่อยๆ 

ปล นอกจากแม่มาหาหมอแล้ว ยังทำกับข้าวอร่อยให้กินทุกวันๆ แน่นเชียว อิอิ 

ปลุกมานับดาวหรือท่าน  หรือจะไปสวรรค์ชั้นเจ็ด

หลังเต่า........อิอิอิ  นึกว่ามาปลุกทำนา

จะยึดเรือแล้วหรือครับ มี 3 คนเองนะ  แต่กลุ่มสมุทรปราการมากกว่าครับ เช่น ท่านปู่ ท่านป๊อป ท่านปาน ท่านแจค และหมอเนศ

อ้าวนั้นผมขอเข้ากลุ่มสมุทรปราการล่ะกัน คนเยอะดี เพราะผมเป็นเขยพระประแดง และที่ทำงานก็พระประแดง

อะไรๆ ก็ แดง แดง แดง