Jump to content

Recommended Posts

คืนนี้ทั้งคืนคับ............

.........กับ SPSS

อัยยะ...

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

คืนนี้ทั้งคืนคับ............

.........กับ SPSS

xxxเราก็นึกว่า xxxxxxxxxx ซ่ะอีก 555

เอาไปเคลมสีกับอู่เฉยๆครับ ทำมาไม่ดีขับไปเดือนเดียวสีกระเทาะเยอะมาก

สงสัยรีบส่งานแน่เลยครับ ของผมทำกันชนที่ศูนย์ยังเป็นรอยแยกเลยครับ

ถ้าผมอยากให้สีรถมันแข็งแรงทนต่อรอยขีดข่วนควรใช้ชุดไหนดีครับ

รถสีดำอะครีบ

ของผมแรกเริ่มก็มั่วสุดๆเลย กว่าจะเข้าใจหลักการก็เกือบ 1 ปี ถึงจะเริ่มเข้าใจว่าต้องทำอย่างไรบ้าง ถ้าเรื่องลง wax กับมือพอจะเข้าใจดีกว่าก่อนมากครับ แต่ถ้าลงกับเครื่องต้องถามท่านปู่กับหมอเนศครับ

รถสีดำต้องรอพี่หมีมาตอบครับ ข้อมูลแน่นปึกเลย ^_^

หมอก็พูดเกินไปละครับ ยังมีอีกหลายเรื่องที่ผมต้องเรียนรู้จากท่านปู่

V7ไม่เคยใช้ แต่ดูหลังจากลงตามหลัง109 แล้วมันเร่งให้เงาเพิ่มและอีกอย่างฝุ่นเกาะน้อยมาก

จากที่ผมเคยใช้กับรถสีดำที่ลงตามหลัง 109 (v7) ในสัปดาห์แรกฝุ่นจะน้อย หลังจากนั้นไม่หนีกันครับ ถ้าใช้คู่กับBlacklight ฝุ่นจะน้อยกว่าใช้คู่กับ109 แต่ความคงทน 109จะทนกว่า Blacklight มากครับ หรือBlacklight 2 ครั้ง = 109 ครั้งเดียวครับ

ผมใช้ตามหลัง black light น่าจะให้ผลเหมือนกันเปล่าครับ

คู่นี้ต้ิงใช้ร่วมกันครับ ถ้ามีเวลาลองลง Blacklight สัก 2 ครั้งแล้วตามด้วย v7 ซิครับ แล้วจะสวยงาม. อ่อมันมี wax แบบ คานูบา อีกนะครับถ้า CG. ก็5050 รถสีดำละเด่นมากเลยครับ แต่ไม่ต้องถามเรื่องฝุ่นนะ มากมายก่ายกองเลยละถ้าเทียบกับ 109 กับBlacklight แต่ผมว่าเหมากับฤดูฝนมากเลยละ เม็ดฝนหล่นมาเม็ดเล็กๆสวยงามมาก ผมเคยใช้มาก่อนครับ

เคลมประกันครับ เปลี่ยนกันชนหน้าใหม่ หูขาด สเกริต์ใหม่ ทำสีกันชนหลังครับ จ่ายค่าAcsave 1,000 บาทครับ

เบื้องต้นรับรถมาตรวจสอบงานเรียบร้อยดีครับ ส่วนล่อนหรือกระเทาะนั้นต้องติดตามตอนต่อไปครับคุณตูน

ทำไมต้ิงเสียละครับ อยู่ในเงื่อนไขของ คปภ อะป่าวลองหาใน google เรื่อง คำสั่งนายทะเบียน 11/2552 ท่านลอง load มาอ่านได้เลย ของท่านน่าจะอยู่ในเงื่ิอนไข ในหน้า 80 และ81 อะป่าวเอ่ย ผมเคยเอาเข้าศูนย์มันจะเอาเงิน 1000 บาทผมให้ได้ ผมเถียงจนตาหลุดเลย มันไม่ยอมลูกเดียวสุดท้ายผมเอาให้อ่าน หน้าแตกไปเลยละ แล้วมาบอกว่าเดี๋ยวคุยกับหัวหน้าให้ว่าไม่ต้องเสีย ผมบอกว่าคุยยังไงก็ได้แต่ผมไม่เสีย นี่ลัเลห์เหลี่ยมชนิดนึง แต่ต้องิยู่ในเงื่ินไขของคำสั่งนะครับ

ตีแบต เหงื่อซ่ก

ตีจนหมดแรงลืมทำการบ้านส่งิีกนะอาจารย์

บางเขนครับปู่

อิ่มแปร้..เอาให้คุ้มนิพี่หมี พาลูกไปกัน555

ครับพี่...เสียแต่ตังค์ช่วงนี้ เมื่อไม่กี่วันพาลูกชายเข้าเตรียมอนุบาลโดนไปซะ..อันนี้เคลมประกันเสียตังค์ไปพันบาทครับ

ไปกันทั้งคริบครัวเลยอะป่าวครับท่าน

ตีจนหมดแรงลืมทำการบ้านส่งิีกนะอาจารย์

สงสัยเพื่อการณ์นี้ล่ะครับพี่หมี.

ไปกันทั้งคริบครัวเลยอะป่าวครับท่าน

เด่วขาดทุนครับ 555

สวัสดีครับพี่หมี เที่ยวไหนมาครับพี่

หวัดดีครับเสี่ยวี ผมหนีร้อนมาิยู่ที่ทำงานแฟนครับ โรงพยาบาลทหารเรือ(สมเด็จพระปิ่นเกล้า)ครับ เลยลง้รือได้บ้างครับ. วันนี้เสี่ยไปเที่ยวที่ไหนมาครับ

เพิ่งได้มี Line เป็นของตัวเองซักที

หากท่านใดสนใจเจรจา รบกวน

0896054884 ครับ

เสียดายจังเลยผมไม่ได้เล่นซะด้วย ขออนุญาติเก็บไว้ได้ไหมครับ เผื่อจะไปกู้ยืมเงิน

สงสัยเพื่อการณ์นี้ล่ะครับพี่หมี.

เด่วขาดทุนครับ 555

คุ้มทุน จนได้กำไรเลยนะครับท่าน

มาคุยเรื่องการทำนิติกรรม กะสถาบันการเงินก็ได้อ่ะครับ

จะได้แนะนำได้ถูกต้องอ่ะครับ

หวัดดีครับเสี่ยวี ผมหนีร้อนมาิยู่ที่ทำงานแฟนครับ โรงพยาบาลทหารเรือ(สมเด็จพระปิ่นเกล้า)ครับ เลยลง้รือได้บ้างครับ. วันนี้เสี่ยไปเที่ยวที่ไหนมาครับเสียดายจังเลยผมไม่ได้เล่นซะด้วย ขออนุญาติเก็บไว้ได้ไหมครับ เผื่อจะไปกู้ยืมเงิน

อยู่ร้านครับพี่ แนะนำพี่หมี ลงโปรแกรม Line ในคอม สามารถเล่นได้เลยครับ

อยู่ร้านครับพี่ แนะนำพี่หมี ลงโปรแกรม Line ในคอม สามารถเล่นได้เลยครับ

ตามท่านวีว่าเลยจ้า ท่านหมี

ปัญหาคือยังไม่ได้ต่อเนตอะครับ รออีกนิดนึงก่อน เมื่อลูกโตขึ้นจะต้องค้นข้อมูลละต่อเลยละครับ

มีโหลด Program. มาแล้วครับ อต่ที่บริษัทไม่กล้าใช้ ขนาดกด like. ใน facebook ยังเอามาว่ากันเลยครับ

ถึงไหนล่ะครับพี่ปู่ เดินทางปลอดภัยค่อยๆไปนะครับ

ถึงไหนล่ะครับพี่ปู่ เดินทางปลอดภัยค่อยๆไปนะครับ

ท่านปู่ไปไหนครับเสี่ยวี

ท่านปู่ไปไหนครับเสี่ยวี

ภารกิจด่วนโคราชจ้า

กลับพรุ่งนี้เช้า

20กม.โคราช จ้า