Jump to content

Recommended Posts

ล้มทับ ถล่ม ท้าลมร้อนแถวไหนครับพี่หมี

น้องเน๊ต เฉลยซิ เดี๋ยว พี่เค้าเป็นลูกค้าประกันภัยเพิ่มน๊ะ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

จะแกนไหนเค้าก็ยืดละกันน๊าาาา  :0217:  :0217:

เน๊ตลาป่วยทั้งเดือนค่ะ สะเทือนใจ อิอิ

สวัสดีค่ะพี่ต้น ถ้าว่างเชิญนะคะ พี่หมีเลี้ยงค่ะ 55555

ไม่เป็นไรน้อง พี่ไปเยี่ยมที่โรงพยาบาลได้อยู่แล้ว

พี่เลี้ยงได้สบายมาก แต่น้องเน๊ตจ่ายตังค์เสียหายนะ

ให้คิดอีกครั้งนึงว่า ..............

ถ้าวันเสาร์ที่ 11 พ.ค. มีพี่คนเดียว

ถ้าวันเสาร์ที่ 18 พ.ค. มีพี่+แพนด้า(ซึ่งก็คงกินเท่าน้องเน๊ตแน่ๆ...........อิอิอิ)

ถ้าวันเสาร์ที่ 25 พ.ค. มีพี่+แฟนพี+แพนด้า

เพราะฉะนั้นเลือกเอาละกันจะให้พี่ไปจ่ายเงินค่าประกันวันไหน ..................... 5555

นี่ยังไม่รวมชาวเรือที่จะไปกันอีกหลายคนนะ..................จะบอกให้

วันนี้มารับลูกที่โรงเรียน เพิ่งรู้ว่าเมืองไทยอากาศมันร้อนเช่นนี้เอง

เรียบร้อยครับ จบที่ บีควิก หัวหิน 2500 รวมค่าแรง300 เป็น 2800 ถ้าของศูนย์ มีเกิน 4000 แน่ ๆ บีควิกรับประกันให้ด้วยครับ 6 เดือน จบไป ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ ท่านที่ช่วยเหลือครับผม ^^

เรียกว่า ยาวเป็นหางว่าวเลยครับพี่ณัฐ

หวัดดีครับต้น นานๆ ทำที ต้องซ่อมให้ถึงไว้ก่อน ใช้รถเยอะจะได้ไม่มีปัญหาระหว่างเดินทาง

วันนี้มารับลูกที่โรงเรียน เพิ่งรู้ว่าเมืองไทยอากาศมันร้อนเช่นนี้เอง

ปกติท่านอยู่ประเทศอังกฤษ หรอ

โอวว ยังงี้อันตราย ต่อสุขภาพล่ะ

สุขภาพเสื่อมเร็วหรอ.....ผมว่ากินบ่อยซิดี

ยังกะไทย-เดนมาร์คเลย ว่าแต่รสอะไรอะ

นม เป็นวัตถุโตไว เวลาจะดื่มต้องพิจารณาให้ถ้วนถี่ๆ มิฉะนั้นจะเกิดอาการสำลักนมได้

นม เป็นวัตถุโตไว เวลาจะดื่มต้องพิจารณาให้ถ้วนถี่ๆ มิฉะนั้นจะเกิดอาการสำลักนมได้

หวัดดีครับท่านปู่....ถึงบ้านแล้วหรอครับ

จะแกนไหนเค้าก็ยืดละกันน๊าาาา  :0217:  :0217:

เน๊ตลาป่วยทั้งเดือนค่ะ สะเทือนใจ อิอิ

สวัสดีค่ะพี่ต้น ถ้าว่างเชิญนะคะ พี่หมีเลี้ยงค่ะ 55555

สวัสดีครับคุณเน๊ต ว่างตลอดครับของฟรี...

น้องเน๊ต เฉลยซิ เดี๋ยว พี่เค้าเป็นลูกค้าประกันภัยเพิ่มน๊ะ

ประกันกำลังหมดนะครับเดือนหน้า มีโปรดีแนะนำด้วยครับ ปีที่4

หลังจากที่ไปอยู่นอกมานาน ป่าวครับยา.

หวัดดีครับต้น นานๆ ทำที ต้องซ่อมให้ถึงไว้ก่อน ใช้รถเยอะจะได้ไม่มีปัญหาระหว่างเดินทาง

เห็นด้วยครับพี่

โอวว ยังงี้อันตราย ต่อสุขภาพล่ะ

แต่ก็ชอบกินครับ

สวัสดีครับคุณเน๊ต ว่างตลอดครับของฟรี...

ประกันกำลังหมดนะครับเดือนหน้า มีโปรดีแนะนำด้วยครับ ปีที่4

หลังจากที่ไปอยู่นอกมานาน ป่าวครับยา.

เห็นด้วยครับพี่

เดี๋ยวไปถล่มนู๋เน๊ตกัน

ของผมเปลี่ยนละครับ จากเดิม ปีที่ 1 ของคุ้มภัย

ปีที่ 2-4 ของกรุงเทพ

เข้าสู่ปีที่ 5 เปลี่ยนเป็นคุ้มภัยต่อครับ นู๋เน๊ต ให้ทุนประกันสูงกว่า เบี้ยน้อยกว่าของกรุงเทพ แถมซ่อมห้างด้วยละ

กลับ กทม. ละคร๊าบบบบบบบบบบ  ค่อยมาดูอาหารตาของ อ.มาตร พรุ่งนี้

เจอกันวันศุกร์แห่งชาติน๊ะคร๊าบบบบบบบบบบบทุกท่าน

เดี๋ยวไปถล่มนู๋เน๊ตกัน

ของผมเปลี่ยนละครับ จากเดิม ปีที่ 1 ของคุ้มภัย

ปีที่ 2-4 ของกรุงเทพ

เข้าสู่ปีที่ 5 เปลี่ยนเป็นคุ้มภัยต่อครับ นู๋เน๊ต ให้ทุนประกันสูงกว่า เบี้ยน้อยกว่าของกรุงเทพ แถมซ่อมห้างด้วยละ

น่าสนมากครับพี่ ขอเบอร์ติดต่อที...

อัยยะ แวะมาแลทุกวันเลยครับพี่อู๊ด