Jump to content

Recommended Posts

สุดยอดเลยน้องชาย........อยากกิน อยากกินที่สู๊ดเลย   อย่าลืมมะเขือ หรือแตงกวาดับกลิ่นสะตอน๊ะครับ

ไม่กลับ สุ1000 หรือครับ หยุด 3 วัน นอนกลางวันอย่าลืมเปิดแอร์น๊ะ

ชุดนี้ดีกินซะตอไม่มีกลิ่นปากนะพี่หมี 

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

เสาร์หน้าแค่พี่กับแพนด้า 2 คนเอง.  ถึงขั้นแช่งตัวเองเลยรึนี่ ....................สาธุ  สาธุ สาธุ ท้องเสีย ท้องเสีย ท้องเสีย

โทรไปไม่รับ สงสัยไม่ปอกมะม่วงเตรียมเหนียวอยู่ ก็ท้องเสียล่ะครับพี่หมี  5555

ครับพี่ปาน ดีกว่าไม่มีงานครับ555

งันเอาชุดนี้ไปครับพี่

ชุดนี้น่ากินมาก  หรอยจังฮุ้

ชุดนี้ดีกินซะตอไม่มีกลิ่นปากนะพี่หมี 

ม่ายเชื่อถ้าไม่ได้กินมะเขือ หรือแตงกวาตามหลัง

โทรไปไม่รับ สงสัยไม่ปอกมะม่วงเตรียมเหนียวอยู่ ก็ท้องเสียล่ะครับพี่หมี  5555

สงสัยท้องเสียจริงด้วย...................อิอิอิ

ชุดนี้น่ากินมาก  หรอยจังฮุ้

ผมว่าอร่อยกว่าอนาคอนด้าของเสี่ยปานนะครับ

ม่ายเชื่อถ้าไม่ได้กินมะเขือ หรือแตงกวาตามหลัง

สงสัยท้องเสียจริงด้วย...................อิอิอิ

ผมว่าอร่อยกว่าอนาคอนด้าของเสี่ยปานนะครับ

ดีใจด้วยพี่ ที่เดินทางสะดวกโยธิน

ส่วนผมกลับมาออฟฟิตแล้ว สะดวกโยธินเหมือนกัน

ดีใจด้วยพี่ ที่เดินทางสะดวกโยธิน

ส่วนผมกลับมาออฟฟิตแล้ว สะดวกโยธินเหมือนกัน

สวัสดีครับพี่บูม

กลิ่นปากมีแต่กลิ่นสะตออ่ะครับพี่หมี

ได้เวลาออกไปรับลูกชายตัวแสบ ไปหยบแลซักพักทำรัยอยู่ ขอตัวก่อนนะครับพี่ๆ

บางแก้ว จับกินเลยรูฟ มีอีกวิธีคือใช้ผ้าคลุมหรือหารั้วมาตั้งกันไว้ที่กันชนหน้า

เมื่อเช้าถ้าบูมไม่บอกคงติดหนึบแน่เลย คนขับไม่ได้เปิดวิทยุฟัง เปิดเพลงฟังอย่างเดียว ข่าวว่ากว่าจะเปิดทางได้ก็เกือบเที่ยงแล้วละ ที่ระยองร้อนรึครับที่รีบกลับ แล้วมิได้ไปเอาส่วนลด 120% ที่ครัวถนอมหรือครับ

ได้เวลาออกไปรับลูกชายตัวแสบ ไปหยบแลซักพักทำรัยอยู่ ขอตัวก่อนนะครับพี่ๆ

อย่าให้เขารู้ตัวนะ เดี๋ยวจะเขิน

บางแก้ว จับกินเลยรูฟ มีอีกวิธีคือใช้ผ้าคลุมหรือหารั้วมาตั้งกันไว้ที่กันชนหน้า

เอาน้องหมาขังกรงก็ได้ครับ มันคงอยานั่งรถเทพแน่เลย......อาจารย์พามันนั่งท่องเที่ยวรอบเกาะยอ ซะหน่อยก็ได้ ระหว่างพาเที่ยวละปิดแอร์ให้มันอึดอัดใจ เพื่อทรมานจิตใจมันซักหน่อย แล้วมันคงไม่อยากขึ้นแล้วละ..............อิอิอิ

จากรูปแสดงให้เห็นว้าเสื้อมีคุณภาพดีครับ แม้จะตึงเปรี๊ยะ แต่ก็ยังเอาอยู่ ^^

จากรูปแสดงให้เห็นว้าเสื้อมีคุณภาพดีครับ แม้จะตึงเปรี๊ยะ แต่ก็ยังเอาอยู่ ^^

+555 เนื้อผ้าไม่เปื่อยยุ่ยใช่ไหม

+555 วันนี้ตาบอดสี.....อิอิอิ

โทรไปแล้วหรือครับ ระวังนะ ต้องสังเวยด้วยข้าวเหนียวมะม่วงอย่างน้อยๆ 1 กก.

ดพิ่งโงหัวจากคีย์บอร์ด โอย งานหนัก

อยากแกะดูด้ายว่าเหนียวแค่ไหน

ทักทายก่อนเย็นๆ พี่ปู่ พี่หมี นู๋เน็ต </p>

เปิดร้านหรือจ๊ะ

เซ็งแทน กันชนแท้เพิ่งทำสีมาด้วย รอยลึกสงสัยแก้ไม่ได้ล่ะมั้งครับ

ครับ แก้ไม่ได้แระครับ ทำใจเลยครับ

ผมเคยโดนลิงที่บ้านข่วนมาก่อน ที่ฝากระโปรงหลัง รอยลึกมากแต่ไม่ถึงเนื้อเหล็ก(รถผมสีดำเลยเห็นชัด) ผมลง Glaze สีฟ้าๆรองพื้น ร่วมๆปีเลยอาจารย์( สัปดาห์ละครั้ง 2 ครั้งเฉพาะรอยนะ) ตอนนี้รอยหายไปแล้วหมดเกลี้ยงแล้ว(เหลือแต่รอยเครื่องขัดจากศูนย์ที่มองเห็นยามเจอแสงไฟ กับแสงแดดร้อนๆ) มันเคลือบหนาหลาย Layer แน่ๆเลยละ ปัจจุบันผมยังเหลือแต่รอยแมว ที่ผมไล่มันตอนขึ้นไปนอนบนหลังคา

สวัสดีครับพี่ วันนี้ไม่ต้องโดดร่มแล้วซินะ

เศร้าเลยพี่ มันตะกายเลยอ่ะ บ้ามาก โรคจิตอ่ะ

อย่าให้เขารู้ตัวนะ เดี๋ยวจะเขิน

เอาน้องหมาขังกรงก็ได้ครับ มันคงอยานั่งรถเทพแน่เลย......อาจารย์พามันนั่งท่องเที่ยวรอบเกาะยอ ซะหน่อยก็ได้ ระหว่างพาเที่ยวละปิดแอร์ให้มันอึดอัดใจ เพื่อทรมานจิตใจมันซักหน่อย แล้วมันคงไม่อยากขึ้นแล้วละ..............อิอิอิ

พี่หมีใช้วิธีนี้กับสาวๆบ่อยอะ ปิดแอร์รถ ให้ร้อน เสื้อผ้าจะเหลือน้อยชิ้น หุหุ

มาอยู่เป็นเพื่อน

ทำกับข้าวอะไรครับวันนี้

ดพิ่งโงหัวจากคีย์บอร์ด โอย งานหนัก

ค่อยๆผ่อนคลายลงนะอาจารย์

ทักทายก่อนเย็นๆ พี่ปู่ พี่หมี นู๋เน็ต 

เริ่มว่างแล้วหรือเสี่ยวี

ครับ แก้ไม่ได้แระครับ ทำใจเลยครับ

เศร้าเลยพี่ มันตะกายเลยอ่ะ บ้ามาก โรคจิตอ่ะ

ผมเข้าใจสภาพเลยครับ.......ของผมถ้ากลับชุมพรก็ทะเลาะกับแมว บ่านมากนักก็โดนเจ้าของแมว(น้องสาว)ย้อนกลับ ผมเลย464a7bde35db77cfe4785d458b32a893.jpg

พี่หมีใช้วิธีนี้กับสาวๆบ่อยอะ ปิดแอร์รถ ให้ร้อน เสื้อผ้าจะเหลือน้อยชิ้น หุหุ

+555 ผมให้ลูกน้องแกลงทำให้แอร์เสียใน Office ดีกว่า...........อิอิอิ  จะได้ดูสาวลูกติด.....ฮ่า ฮ่า

เปิดล่ะครับ ร้อนๆครับ

เปิดตอนเย็น สงสัยประหยัดแอร์แน่เลย

ทำกับข้าวอะไรครับวันนี้

ค่อยๆผ่อนคลายลงนะอาจารย์

เริ่มว่างแล้วหรือเสี่ยวี

ผมเข้าใจสภาพเลยครับ.......ของผมถ้ากลับชุมพรก็ทะเลาะกับแมว บ่านมากนักก็โดนเจ้าของแมว(น้องสาว)ย้อนกลับ ผมเลย464a7bde35db77cfe4785d458b32a893.jpg

บ้านผมไก่ชนพี่หมี ของพี่รอยตีนแมว ของผมรอยตีนไก่ ทำรัยไม่ได้เหมือนกันครับของรักของพ่อ 555