Jump to content

Recommended Posts

บางแก้ว จับกินเลยรูฟ มีอีกวิธีคือใช้ผ้าคลุมหรือหารั้วมาตั้งกันไว้ที่กันชนหน้า

ผ้าคลุมนี่คิดอยู่ครับ แต่เปนรอยขนแมวอีกเฮ้อ

อย่าให้เขารู้ตัวนะ เดี๋ยวจะเขิน

เอาน้องหมาขังกรงก็ได้ครับ มันคงอยานั่งรถเทพแน่เลย......อาจารย์พามันนั่งท่องเที่ยวรอบเกาะยอ ซะหน่อยก็ได้ ระหว่างพาเที่ยวละปิดแอร์ให้มันอึดอัดใจ เพื่อทรมานจิตใจมันซักหน่อย แล้วมันคงไม่อยากขึ้นแล้วละ..............อิอิอิ

แค่ล่ามก็ร้องแบบชีวิตจะหาไม่แล้วครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สวัสดีครับพี่บูม

กลิ่นปากมีแต่กลิ่นสะตออ่ะครับพี่หมี

หวัดดีครับ บายดีม้าย

เมื่อเช้าถ้าบูมไม่บอกคงติดหนึบแน่เลย คนขับไม่ได้เปิดวิทยุฟัง เปิดเพลงฟังอย่างเดียว ข่าวว่ากว่าจะเปิดทางได้ก็เกือบเที่ยงแล้วละ ที่ระยองร้อนรึครับที่รีบกลับ แล้วมิได้ไปเอาส่วนลด 120% ที่ครัวถนอมหรือครับ

ครับพี่

ส่วนลด 120% หรือครับ ขอแผนที่ด้วย

บ้านผมไก่ชนพี่หมี ของพี่รอยตีนแมว ของผมรอยตีนไก่ ทำรัยไม่ได้เหมือนกันครับของรักของพ่อ 555 

เจ้าไก่ชนนี้ก้ใช่ย่อย ผมเคยเห้นมันขึ้นรถของน้าชาย ตัวผู้ กะตัวเมีย มันขึ้นไปคุยเขี่ยอะไรกันก็ไม่รู้บนหลังคารถ  แล้วอีกบ้านนึงเป็นไก่ง่วง มันตีรถซะลายสวยงามเลย 

ผ้าคลุมนี่คิดอยู่ครับ แต่เปนรอยขนแมวอีกเฮ้อ

แค่ล่ามก็ร้องแบบชีวิตจะหาไม่แล้วครับ

ผ้าคลุมอะเป็นแน่นอนเลย โดยเฉพาะมาคลุมตอนผิวรถไม่สะอาด ยิ่งบ้านอาจารยือยู่ใกล้ทะเล ลมพัดแต่ละครั้งก็เกิดการเสียดสีกัน แต่ผมขอบอกว่า CG Glaze เอาอยู่นะครับ ผมลองมาแล้วแต่หลาย Layer หน่อยละ 

เจ้าไก่ชนนี้ก้ใช่ย่อย ผมเคยเห้นมันขึ้นรถของน้าชาย ตัวผู้ กะตัวเมีย มันขึ้นไปคุยเขี่ยอะไรกันก็ไม่รู้บนหลังคารถ  แล้วอีกบ้านนึงเป็นไก่ง่วง มันตีรถซะลายสวยงามเลย 

ผ้าคลุมอะเป็นแน่นอนเลย โดยเฉพาะมาคลุมตอนผิวรถไม่สะอาด ยิ่งบ้านอาจารยือยู่ใกล้ทะเล ลมพัดแต่ละครั้งก็เกิดการเสียดสีกัน แต่ผมขอบอกว่า CG Glaze เอาอยู่นะครับ ผมลองมาแล้วแต่หลาย Layer หน่อยละ 

ที่เอาอยู่หมายถึง รอยขนแมว หรือตีนหมาครับ -.-

ครับพี่

ส่วนลด 120% หรือครับ ขอแผนที่ด้วย

ใช่แล้ว ลด 120% เลยละ แต่ก่อนสั่งแจ้งเจ้าของร้านก่อนนะครับ

ว้า..............ผมลืมพิกัดทางยุทธศาสตร์แล้ว ซิอยู่ใกล้หาดอะไรน๊า... อ่อ หาดแม่รำพึง

น่าจะตามรูปนี้นะ https://foursquare.com/v/%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%A7%E0%B8%96%E0%B8%99%E0%B8%AD%E0%B8%A1-%E0%B8%8B%E0%B8%9F%E0%B8%94/4e193359d4c062b044f022ed/photos

รอลูกเจ้าของร้านมาลงเรือแจ้งเงื่อนไขหน่อย..............แต่ล่าสุดยาไปมาก็บอกว่า 120% นะ

ที่เอาอยู่หมายถึง รอยขนแมว หรือตีนหมาครับ -.-

ทั้งคู่ละครับ ถ้าไม่ลงเล็บลึกๆละหายเร็ว ถ้าลงลึกๆก็ต้องเคลือบหลายๆครั้งครับ

1 สว.อ้วน กับ 1 ปีศาจสาวแสนน่ารัก 55555

:0061:  :0061:  :0061:  :0061: เฮ้อ...หมดแรง ออกหมดเลย เสียดายมื้อเที่ยง

:0061:  :0061:  :0061:  :0061: เฮ้อ...หมดแรง ออกหมดเลย เสียดายมื้อเที่ยง

:0099:  :0099:  :0099:  :0099:  ไม่สน เราจะไม่สนใจคำติฉินนินทา 55555

ต้องกลับไปกินมื้อเย้นชดเชยอีกแล้ว นู๋เน๊ตนะนู๋เน๊ต

%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%A7%E0%

ย่ะ.... ทำเป็นมาอ้างงงงง เชอะๆๆๆๆๆ ฉีกกรมธรรม์ทิ้ง.... :0217:  :0217:  :0217:

ทั้งคู่ละครับ ถ้าไม่ลงเล็บลึกๆละหายเร็ว ถ้าลงลึกๆก็ต้องเคลือบหลายๆครั้งครับ

มีรูปไหมครับ

ย่ะ.... ทำเป็นมาอ้างงงงง เชอะๆๆๆๆๆ ฉีกกรมธรรม์ทิ้ง.... :0217:  :0217:  :0217:

เชอะท้องเสีย ท้องเสีย ท้องเสีย

มีรูปไหมครับ

http://www.detailinggoodiesshop.com/shop/DetailingGoodies/GLOSSWORKZ_GLAZE-000071-TH-pdtdetail.html

ลองถามท่านปู่ หรือคุณตั้มอีกทีนะ แต่ผมใช้แล้วติดใจเลยละ รองพ้นได้ดีมากๆๆ

กลับ กทม.ละครับทุกท่าน

ปะ...ไปดูหนังกัน เอ๊ะ...แต่หนังวัยรุ่น สว.คงดูไม่รู้เรื่องหรอกเนาะ 555555

กลับบ้านละ  :0052:  :0052:  :0052: 

เชอะท้องเสีย ท้องเสีย ท้องเสีย

http://www.detailinggoodiesshop.com/shop/DetailingGoodies/GLOSSWORKZ_GLAZE-000071-TH-pdtdetail.html

ลองถามท่านปู่ หรือคุณตั้มอีกทีนะ แต่ผมใช้แล้วติดใจเลยละ รองพ้นได้ดีมากๆๆ

กลับ กทม.ละครับทุกท่าน

ตามท่านหมี เลย จ้า   ใจเย็นๆสักหน่อย  รอยก็หาย รถก็เงา  อิอิ

ลงตัวนี้ ตามด้วย 109  อย่าให้บอกเลย แว๊บๆๆ

ครับพี่

ซำบายดีครับพี่ ขอพิกัดเลยดีกว่าพี่ชัดเจนกว่า  ว่าแต่ขอมั่งดิพี่เผื่อบังเอิญผ่านได้แวะใช้โปรโมชั่นมั่งครับ

จะจับทำต้มยำซะก็นะ  ค่าตัวแพงเหลือหลายครับ ... 555 

เหนื่อยมาก

1300 บ.จ้า

สวัสดีครับปู่

ขอบคุณครับพี่ปู่

สวัสดีครับคุณตูน

ไม่ได้เข้ามานมนาน แต่นมก็ยังมีอยู่นานนนนน 555 :P

สวัสดีครับพี่ยุ้ย อารัยนมๆ ยานๆ เฮ้ยนานนนนๆ หรือครับ