Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ใครไปงานบวชป๋าเบิร์ดกันบ้าง ขอชือหน่อยสิคร๊าบบบ จะได้นัดเจอแล้วขับไปพร้อมๆกันถ้าเป็นไปได้..นะจ๊ะ..
1.คุณชายแจ๊ค แห่งวังจุฑาเทพ
2.เสี่ยเปี๊ยก

3.นู๋เน๊ต...จะขับฟี่โน่ตามไป...คิดว่าน่าจะถึงเที่ยงเพราะรถรับน้ำหนักมาก ทั้งช้า ทั้งอืด อิอิ
4.จารมาด + ผ.บ.
5.
6.
7.

ลงชือต่อเลย กำหนดการ วันที่ 9 มิถุนายน 2013

up..ๆๆๆๆ เดียวไปหลายหน้าแล้วขี้เกียจกลับมาหา

ร้อนจุงเบย เฮ้อ...ร่างกายต้องการไอติมอย่างมากกกกกก

...กินอีกละ กินแล้วก็นอน.....แล้วไขมันจะไหลออกตอนไหนหว๊า...555+

สวัสดีครับชาวเรือทุกท่าน

งานบวชป๋าผมรอตารางเวรของแฟนก่อนครับ จะได้รับส่งแพนด้าเรียนพิเศษเพื่อผมไปคนเดียวครับ

สวัสดีครับชาวเรือทุกท่าน

งานบวชป๋าผมรอตารางเวรของแฟนก่อนครับ จะได้รับส่งแพนด้าเรียนพิเศษเพื่อผมไปคนเดียวครับ

ลงชื่อเบยคับ

Jetseal109 1ขวด ใช้กับ FD เราได้ประมาณกี่ครั้ง เหรอครับ ถ้าเคลือบทั้งคัน

ของผมจากที่จดบันทึกการซื้อ และลงทุกสัปดาห์มากกว่า 1 ปีครับแต่ต้องใช้ฟองน้ำสีแดง หรือสีเทา เพราะควบคุมน้ำหนักมือได้ดีกว่าสีเหลืองอันละ 10 บาทมากครับและสิ้นเปลือง Wax ด้วยครับ(กรณีลงกับมือนะครับ)

ร้อนจุงเบย เฮ้อ...ร่างกายต้องการไอติมอย่างมากกกกกก

จริงอะ เดี๋ยวเสาร์หน้าให้เลี้ยงนะ

คิดว่าต้องไปให้ได้ ไปทำความรู้จักเจ้าภาพด้วยครับอาจารย์

.....ไปแล้วอย่าลืม....หาอุปกรณ์งัด h แดงพี่เปี๊ยกนะ ของใหม่สดๆซิงๆ....ส่วนของผมมันเก่าแล้วไม่ต้อง..เดียวคงต้องหาที่จอดไกลๆห่างจากบุคคลอันตราย..55+

.....ไปแล้วอย่าลืม....หาอุปกรณ์งัด h แดงพี่เปี๊ยกนะ ของใหม่สดๆซิงๆ....ส่วนของผมมันเก่าแล้วไม่ต้อง..เดียวคงต้องหาที่จอดไกลๆห่างจากบุคคลอันตราย..55+

ได้เลย ของท่านงัดหางนะ

.....งั้นผมนั่งซ้อนท้ายฟีโน่ นู๋เน๊ตดีกว่า หุหุ... :P

ผมกลายเป็นบุคคลอันตรายไปแล้วหรือนี่

ของผมจากที่จดบันทึกการซื้อ และลงทุกสัปดาห์มากกว่า 1 ปีครับแต่ต้องใช้ฟองน้ำสีแดง หรือสีเทา เพราะควบคุมน้ำหนักมือได้ดีกว่าสีเหลืองอันละ 10 บาทมากครับและสิ้นเปลือง Wax ด้วยครับ(กรณีลงกับมือนะครับ)

มีรูปตัวอย่างฟองน้ำแดง/เทา มั้ยครับ ผมได้มาแต่ฟองน้ำเหลืองกลมๆอันเดียว

ลบแล้วทิ้งไว้นานแค่ไหนก่อนเช็ดออกครับ และควรใช้ผ้าอะไรเช็ดดีครับ