Jump to content

Recommended Posts

มีรูปตัวอย่างฟองน้ำแดง/เทา มั้ยครับ ผมได้มาแต่ฟองน้ำเหลืองกลมๆอันเดียว

ลบแล้วทิ้งไว้นานแค่ไหนก่อนเช็ดออกครับ และควรใช้ผ้าอะไรเช็ดดีครับ

ผมลงไว้แล้วทิ้งประมาณครึ่งชั่วโมง แล้วใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์เช็ดออกครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

มีรูปตัวอย่างฟองน้ำแดง/เทา มั้ยครับ ผมได้มาแต่ฟองน้ำเหลืองกลมๆอันเดียว

ลบแล้วทิ้งไว้นานแค่ไหนก่อนเช็ดออกครับ และควรใช้ผ้าอะไรเช็ดดีครับ

ผมใช้โทรศัพท์เล่นก๊อป link ไม่เป็นพรุ่งนี้เช้านะครับ ทำให้รวมถึงเวลาดูการเซตตัว และวิธีลงกับมือครับ

เดินทางปลอดภัยนะครับตูน

ผมลงไว้แล้วทิ้งประมาณครึ่งชั่วโมง แล้วใช้ผ้าไมโครไฟเบอร์เช็ดออกครับ

หมอมีหลังคาแล้วสบายเลย

ใครไปงานบวชป๋าเบิร์ดกันบ้าง ขอชือหน่อยสิคร๊าบบบ จะได้นัดเจอแล้วขับไปพร้อมๆกันถ้าเป็นไปได้..นะจ๊ะ..
1.คุณชายแจ๊ค แห่งวังจุฑาเทพ
2.เสี่ยเปี๊ยก

3.นู๋เน๊ต...จะขับฟี่โน่ตามไป...คิดว่าน่าจะถึงเที่ยงเพราะรถรับน้ำหนักมาก ทั้งช้า ทั้งอืด อิอิ
4.จารมาด + ผ.บ.
5.
6.
7.

ลงชือต่อเลย กำหนดการ วันที่ 9 มิถุนายน 2013

up..ๆๆๆๆ เดียวไปหลายหน้าแล้วขี้เกียจกลับมาหา

....เดียวจะเอารถไปฝากล้างน่ะ ...อิอิ

หมอมีหลังคาแล้วสบายเลย

.....สงสัยล้างขัดทั้งวัน....เพราะมีหลังคาเป็นของตัวเอง...

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

วัน อังคาร นัดศูนย์ ขัดเคลือบสี กับ พ่นกันสนิม ไม่รู้คิดถูกอะป่าว เหอๆ

...กินอีกละ กินแล้วก็นอน.....แล้วไขมันจะไหลออกตอนไหนหว๊า...555+

ก็ให้มันสะสมไว้เหมือนเดิมแหละ อย่าไปยุ่งกะมันเบยยยย

จริงอะ เดี๋ยวเสาร์หน้าให้เลี้ยงนะ

เชิญย่ะ

.....ไปแล้วอย่าลืม....หาอุปกรณ์งัด h แดงพี่เปี๊ยกนะ ของใหม่สดๆซิงๆ....ส่วนของผมมันเก่าแล้วไม่ต้อง..เดียวคงต้องหาที่จอดไกลๆห่างจากบุคคลอันตราย..55+

ไม่ค่อยจะเอาตัวรอดเลยน๊าาาา คุณชายแจ็ค

.....งั้นผมนั่งซ้อนท้ายฟีโน่  นู๋เน๊ตดีกว่า หุหุ... :P

แค่นู๋คนเดียวก็แย่ละ พี่แจ็คเกาะซี่ล้อไปละกันนะ555555

ร้อนจุงเบย เฮ้อ...ร่างกายต้องการไอติมอย่างมากกกกกก

นิ่งเป็นหลับ ขยัยเป็นกิน...นะครับนู๋เน๊ต

จริงอะ เดี๋ยวเสาร์หน้าให้เลี้ยงนะ

เผื่อเลี้ยงผมมั่งนะพี่หมี

มุ่งหน้าลงใต้ ซิ่งไปภูเก็ต

เดินทางถึงที่หมายปลอดภัยนะครับคุณตูน

.....ไปแล้วอย่าลืม....หาอุปกรณ์งัด h แดงพี่เปี๊ยกนะ ของใหม่สดๆซิงๆ....ส่วนของผมมันเก่าแล้วไม่ต้อง..เดียวคงต้องหาที่จอดไกลๆห่างจากบุคคลอันตราย..55+

อย่าเลยยยย สงสารผมเถอะ กว่าจะอนุมัติ เลือดตาแทบกระเด็น อิ อิ อิ

งั้นรอด.............จากผม

แต่คนอื่นไม่แน่ 555

รอดไป 1 เหลือคุณหมีอีก หุหุหุ

ถึงภูเก็ตแว้ว 850กม 555

ขับรถเหนื่อยแย่ นั่งเรือบินดีกว่าน้าาา

แต่ถ้าแวะหลายที่ fd สะดวกกว่า อิอิ

เสื้อที่รับมาน่ะครับ คุณหมี 2 ตัว (XXL ชาย, L หญิง), หมอ 3 ตัว(M ชาย2 , S หญิง), ย่า 1 ตัว(M หญิง), ยา 2 ตัว (L ชาย, M หญิง), แจ๊ค 2 ตัว (M ชาย, S หญิง), nattapol 2 ตัว (L ชาย,L หญิง), เน๊ต 2 ตัว (XL ชาย,XL หญิง) รวมที่ผม 14 ตัวครับ