Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สะเทือนใจ.....ห ว ย รั บ ป ร ะ ท า น   :0027:  :0027:  :0027: 

เหมือนกันเลยน้องเน๊ต 555+ งวดนี่โดนไป 300 บาท 555+

ผมไง พี่จำไม่ได้เหรอ

อ้าว.............หรอ  อิอิอิ สมัยปี 2499 อะป่าว

สะเทือนใจ.....ห ว ย รั บ ป ร ะ ท า น   :0027:  :0027:  :0027: 

วันนี้หวย เสาร์นี้พี่ และชาวเรือ......เฮ้อ อย่าลาป่วยน๊ะ

กลับเข้า กทม.ก่อน  

แวะหนองแคด่วน พี่ณัฐไม่อยู่ไม่มีคนปาหินแน่ อิอิ

รุ่นนี้ไม่ต้องตงต้องติวแล้ว

โกรธมากกกกกกกก

ใครถอยชนเนี่ย จอดในซองแล้วนะยังจะมาชนอีก เซ็ง

อัยย่ะ แจ้งประกันด่วน 

555+ บอกตรงๆๆ ว่าอยากไปครับ แต่มันขึ้นอยู่กับว่าคนข้างๆๆ เขาจะไปด้วยหรือเปล่าครับ 

ความลับที่เก็บกดมาหลายปี สุดท้ายก็ตู้มมมม. เลยงานนี้ หึหึ...

สวัสดีครับพี่อู๊ดคงตามอ่านอยู่แน่ๆๆๆเลย

กลับบ้านก่อนนะครับ พรุ่งนี้ค่อยคุยกันใหม่ครับ

ใครได้ครับพัสดุแล้วแจ้งหน่อยนะครับ

ได้รับวันนี้เวลา10โมงครึ่ง แต่ XLหญิงตัวเล็กจังครับ

วันที่ 9 มิ.ย 2013 มิตรติ้งระยองพร้อมทำบุญ

1.กัปตัน จุ๊ป 

2.แจ๊ค

3.พี่เป๊ยกพร้อมภรรยา....หุหุ

4.อ.มาด+ภรรยา

5.พี่ปาน+ภรรยา

6.พี่หมี+++

7.นู๋เน๊ต (ตัวคนเดียวโดดเดี่ยวเดียวดาย 5555)..เดียวพี่พาไปหาเอาข้างหน้า
8.พี่ตั้ม

9.พี่ปู่ +ลูกสาว และ ผู้ควบคุมรถ
10.

11.

12.

...........

Update กันหน่อยเด้อ ใครไปบ้าง

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ส่วนอุปกรณ์น้ำยาล้างรถ....สรุปแล้วไม่มีใครเอาเพิ่มแล้วใช่ไหมครับ  จะได้สรุปจะสั่งอะไรยังไง โอนเงินให้ใคร

ใครถอยชนเนี่ย จอดในซองแล้วนะยังจะมาชนอีก เซ็ง

.....โห....ซวยและเซ็งละครับงานนี้ แต่ถ้ามีน้ำยาลบรอยขีดขวนขนแมวคิดว่าน่าจะลบออกได้นะดูจากแผล...แต่ไม่แน่ใจว่าแผลมันลึกอะป่าว

ใครถอยชนเนี่ย จอดในซองแล้วนะยังจะมาชนอีก เซ็งnull.jpg

กลับมาหล่อไวๆนะครับพี่ ยากที่จะทำใจ

วันที่ 9 มิ.ย 2013 มิตรติ้งระยองพร้อมทำบุญ

1.กัปตัน จุ๊ป 

2.แจ๊ค

3.พี่เป๊ยกพร้อมภรรยา....หุหุ

4.อ.มาด+ภรรยา

5.พี่ปาน+ภรรยา

6.พี่หมี+++

7.นู๋เน๊ต (ตัวคนเดียวโดดเดี่ยวเดียวดาย 5555)..เดียวพี่พาไปหาเอาข้างหน้า
8.พี่ตั้ม

9.พี่ปู่ +ลูกสาว และ ผู้ควบคุมรถ
10.เจ้ายัก ขอเกาะหลังคา อ.มาดไป

11.

12.

...........

Update กันหน่อยเด้อ ใครไปบ้าง

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ส่วนอุปกรณ์น้ำยาล้างรถ....สรุปแล้วไม่มีใครเอาเพิ่มแล้วใช่ไหมครับ  จะได้สรุปจะสั่งอะไรยังไง โอนเงินให้ใคร

สวัสดีครับพี่อู๊ดคงตามอ่านอยู่แน่ๆๆๆเลย

สวัสดีครับ ตามอ่านตั้งแต่หน้า2388 เหนื่อยเลยครับ

เคยเจอจอดเข้าซองเหมือนกัน โดนถอยมาชน กันชนถลอกเลย เซ็งต้องเคลมเลย

ยังไงลองขัดๆ ดู เผื่อจะช่วยได้ดีขึ้นครับ