Jump to content

Recommended Posts

จะหลับตาลงไปได้อย่างไร....กาแฟน่ากิน

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

บ้านพี่เม้ง กินเป็ดย่าง เนื้อตุ๋น ที่บางกรวย ติดเส้นวงแหวนตะวันตก (บางบัวทอง แถว ๆ นั้น)

ช่วงเวลาไหนครับ เผื่อได้แวะไป พรุ่งนี้อยู่ฝั่งธนพอดี

Update รายชื่อสมาชิกที่จะไปให้นู๋เน๊ตเลี้ยงข้าว ในวันเสาร์ที่ 18 เวลา 11.00

1.พี่อู๊ด

2.ท่านหมี

3.เปี๊ยก

4.อ.มาตร

5.ต้น

มีใครมาอีกลงชื่อได้เลย

หวัดดีครับ ไม่ได้ลงเรือหลายวันเลยครับ งานเยอะมากๆๆ 

************************ขอ Update ใหม่ทั้งหมด*********************************************

ขอสอบถามงานบวชป๋าเบิร์ดหน่อยครับ..ท่านใดจะไปวันที่ 8 มิ.ย ก่อน ซึ้งจะได้ไม่ต้องรีบในการเดินทางในวันที่ 9 มิย

จุดประสงค์คือ จะได้เช่าที่พัก ใครสนใจลงชือเลยครับ

1.พี่เปี๊ยก +ผบ ใหญ่

2.แจ๊ค++++

3.พี่หมี

4.

5.

6.

7.

.........................................................................................................................

ไปวันที่ 9 มิย ตามกำหนดการพี่ตั้ม

1. พี่ปาน

2. อ.มาด + ภรรยา

3.พี่ต้น

4.

พี่ๆที่มาวันที่ 8 เอาห้องพักด้วยเปล่าครับ ผมจะได้จัดให้ หาดเเหลมเเม่พิมพ์นะครับ

ผมโกนผมวันที่ 8 นะครับ ก่อนที่จะทำขวัญนาคนะครับ ประมาณเที่ยงๆ บ่ายๆนะครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับน้องเบิร์ด

หวัดดีครับ ไม่ได้ลงเรือหลายวันเลยครับ งานเยอะมากๆๆ 

พี่ๆที่มาวันที่ 8 เอาห้องพักด้วยเปล่าครับ ผมจะได้จัดให้ หาดเเหลมเเม่พิมพ์นะครับ

...,มีที่แนะนำไหมครับ...เดียวส่งพี่เปี๊ยกไปวันที่8 เช้าพร้อมหาบ้าน หรือ ห้องเช่า ส่วนผมตามไปตอนเลิกงานคร๊าบบบ

ได้เสื้อล่ะครับ ขอบคุณพี่ตั้มมั๊กมากครับ ที่อุตสาห์สละเวลาส่วนตัวในการจัดทำครับ :0028:  :0028:  :0028:

************************ขอ Update ใหม่ทั้งหมด*********************************************

ขอสอบถามงานบวชป๋าเบิร์ดหน่อยครับ..ท่านใดจะไปวันที่ 8 มิ.ย ก่อน ซึ้งจะได้ไม่ต้องรีบในการเดินทางในวันที่ 9 มิย

จุดประสงค์คือ จะได้เช่าที่พัก ใครสนใจลงชือเลยครับ

1.พี่เปี๊ยก +ผบ ใหญ่

2.แจ๊ค ...ไปคนเดียวจร้า

3.พี่หมี

4.

5.

6.

7.

.........................................................................................................................

ไปวันที่ 9 มิย ตามกำหนดการพี่ตั้ม

1. พี่ปาน

2. อ.มาด + ภรรยา

3.พี่ต้น

4.

...,มีที่แนะนำไหมครับ...เดียวส่งพี่เปี๊ยกไปวันที่8 เช้าพร้อมหาบ้าน หรือ ห้องเช่า ส่วนผมตามไปตอนเลิกงานคร๊าบบบ

ผมเเนะนำหาดเเหลมเเม่พิมพ์อะครับ เพราะว่าไม่ไกลจากวัดที่บวช

ถ้าพี่ตกลงยังไงเดียวผมจะไปหาไว้ให้ครับ

ผมเเนะนำหาดเเหลมเเม่พิมพ์อะครับ เพราะว่าไม่ไกลจากวัดที่บวช

ถ้าพี่ตกลงยังไงเดียวผมจะไปหาไว้ให้ครับ

....งั้นคุยกับล๊วกเพี๊ยะเปี๊ยก ผมเลยครับ...มีเบอร์ป่าว

ฝากซื้อ pc + ลำโพง ชุดใหญ่  

2 ชุดครับ เสี่ยหมี  ไปถึง พันทิพ ซื้อก่อนเลย  

แล้วค่อยไปดูเครื่องบันทึกเสียง  อิ  อิ

ใหญ่เท่างานวัดอะป่าวครับ แต่ผมเอาขึ้นรถไม่ได้เลยกลับมาก่อนครับ

ผมโกนผมวันที่ 8 นะครับ ก่อนที่จะทำขวัญนาคนะครับ ประมาณเที่ยงๆ บ่ายๆนะครับ

ผมจะไปโกนรวมข้างล่างด้วย

ผมจะทำทุกวิถีทางเพื่อให้ได้ไปครัวถนอมไป1วันลด120% ถ้า 2 วัน 240%. อิอิอิ

Update รายชื่อสมาชิกที่จะไปให้นู๋เน๊ตเลี้ยงข้าว ในวันเสาร์ที่ 18 เวลา 11.00

1.พี่อู๊ด

2.ท่านหมี

3.เปี๊ยก

4.อ.มาตร

5.ต้น

มีใครมาอีกลงชื่อได้เลย

อย่าลืมนู๋เน๊ตละ สงสัยตอนนี้ไปขุดเงินที่เก็บอยู่ครับ

น่ารักมากๆ

เซฟคำนี้ไว้เรียกค่าไถ่พรุงนี้ละ ต่อหน้า ผบ. ทบ.

....งั้นคุยกับล๊วกเพี๊ยะเปี๊ยก ผมเลยครับ...มีเบอร์ป่าว

ได้เลยครับ อิอิ

ผมจะไปโกนรวมข้างล่างด้วย

ผมจะทำทุกวิถีทางเพื่อให้ได้ไปครัวถนอมไป1วันลด120% ถ้า 2 วัน 240%. อิอิอิ

ข้างล่างคืออะไรอะ อิอิ

จัดไปครับ พี่หมี

ได้เลยครับ อิอิ

ข้างล่างคืออะไรอะ อิอิ

จัดไปครับ พี่หมี

ต้องโกนให้หมดนะป๋า ว่าแต่ท่องไปถึงไหนแล้วอะ

ข่าวดีของป๋า ผมแบ่งน้ำยาล้างรถของผมให้ป๋า และBlitz ด้วยครับ ผมกลัวตามเพื่อนไม่ทัน. อิอิอิอิ

ได้เสื้อล่ะครับ ขอบคุณพี่ตั้มมั๊กมากครับ ที่อุตสาห์สละเวลาส่วนตัวในการจัดทำครับ :0028:  :0028:  :0028:

แบ่งใส่เป็นเช้า 1 ตัว บ่าย 1 ตัว กลางคืนไม่ใส่ เช้าวันใหม่เอามาสวมใส่ต่อ ไม่ต้องง้อร้านซักรีด เพราะกลัวสีซีดเร็วกว่าท่านอื่นใช่ไหม. ยอมรับมาซะดีๆเลย

ต้องโกนให้หมดนะป๋า ว่าแต่ท่องไปถึงไหนแล้วอะ

ข่าวดีของป๋า ผมแบ่งน้ำยาล้างรถของผมให้ป๋า และBlitz ด้วยครับ ผมกลัวตามเพื่อนไม่ทัน. อิอิอิอิ

อุปชาฌย์ โยเย อิอิ