Jump to content

Recommended Posts

อย่าตกเลยครับบ ร้านจะอยู่รอดไม่รอก็ตอนเย็นๆนี่ล่ะครับท่านหมี

มาเร็วจังเลย เริ่มตกแล้วอะ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ระวังสุขภาพท่านปู่น๊ะ อาจารย์มาตร ท่านต้นนะยังหนุ่ม ยังแน่น

ระวังสุขภาพท่านปู่น๊ะ อาจารย์มาตร ท่านต้นนะยังหนุ่ม ยังแน่น

อารายพี่ ผมยังหวายยยยย

อารายพี่ ผมยังหวายยยยย

สงสัยได้ยาอะไรจากเสี่ยวีไปแน่เลย

เลือดกำเดาไหลหรอ

โปรดเอื้อเฟื้อคนชราก่อน

โปรดเอื้อเฟื้อคนชราก่อน

+555 เรียงตามลำดับอายุ  วีสุดท้ายเลย

OLDMAN56, mie,  กำแพงแสน

ในเรือมีใครได้รับ เสื้อหมดทุกคนรึยังครับ

ใครยังไม่ได้รับ แจ้งด้วยนะครับ ทั้งส่งมอบกับมือ และส่งทางไปรษณีย์

ยัง บ่ ได้คับ เนื่องจากติดขัดด้านเทคนิคและเทคโน รอคอนเฟริมอยู่คับ

ยัง บ่ ได้คับ เนื่องจากติดขัดด้านเทคนิคและเทคโน รอคอนเฟริมอยู่คับ

เอาของลูกสาวผม แพนด้า ไปใส่ก่อนไหมครับ

เตรียมตัวโดนเทคทีมเลย

มากับผมได้ไม่มีปัญหา แต่อย่างที่บอกผมไปเช้าวันเสาร์น่ะครับ

.....วันเสาผมก็หยุดน๊า สลับวันกับน้องแล้ว....เดียวเขาไปวันเสาด้วยนะ..อิอิ แต่เขาขับคนเดียวอะแบ่งมารถผมก็ได้นะเดียวพาบิน....

อัยยะ อย่างงี้ จะมีหนุ่มโสด มางานเพิ่มอีกตรึมเลย หุ หุ หุ

....ผมไงโสด...แถมไปคนเดียวด้วย..555+

อีกชุด

คริ ๆ ๆ 

.....วันเสาผมก็หยุดน๊า สลับวันกับน้องแล้ว....เดียวเขาไปวันเสาด้วยนะ..อิอิ แต่เขาขับคนเดียวอะแบ่งมารถผมก็ได้นะเดียวพาบิน....

....ผมไงโสด...แถมไปคนเดียวด้วย..555+

เดี๋ยวให้เน๊ตนั่งไปด้วย แต่ไม่รู้จะบินขึ้นอ่ะเป่า 555

เดี๋ยวให้เน๊ตนั่งไปด้วย แต่ไม่รู้จะบินขึ้นอ่ะเป่า 555

คงไม่ขึ้น พักนี้เฮียเม้งใจดี

แต่ละคน รถว่างท๊างน๊านนนนนนนนนนนน

ถ้าไม่ว่าง เต่าทองว่างนะจ๊ะ

รบกวนบอกด้วยครับว่าได้รับเสื้อกันครบหรือยัง

1. นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว

2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว

3. superpiak = 2 ตัว ได้รับแล้ว

4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์  M หญิง = 1 ต้ว 

5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ชาย = 2 ต้ว, เบอร์ S หญิง = 1 ต้

6. MissMooToo = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ XL หญิง = 1 ตัว

7. topo = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว

8. นู๋เนต = 2 ตัว ได้รับแล้ว

9. วีจัง = 2 ตัว ได้รับแล้ว

10. PPOPP = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

12. mie = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

13. jack = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

14. Puthapong = 1 ตัว เบอร์ XL ชาย 1 ตัว (โอนเงินแล้ว 500.00)  

15. Natthachai = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว , เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว  ได้รับแล้ว

*****16. jaimihan = 3 ตัว  เบอร์ไม่มี แต่ขอรอบอก 52 นิ้ว ทั้ง 3 ตัว*****

17. yui = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

18. อาจารย์รูฟ = 3 ตัเบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

21. พี่อู๊ด = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = ได้รับแล้ว

25. ต้น = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

26. ตูน = 1 ตัว ได้รับแล้ว

27. Nuttapol = 2 ตัว ได้รับแล้ว

28. ต้น (Tont) = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

1. นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว
2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว
3. superpiak = 2 ตัว ได้รับแล้ว

4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์  M หญิง = 1 ต้ว 

5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ชาย = 2 ต้วเบอร์ S หญิง = 1 ต้

6. MissMooToo = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ XL หญิง = 1 ตัว

7. topo = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ตัวเบอร์ M หญิง 1 ตัว
8. นู๋เนต = 2 ตัว ได้รับแล้ว

9. วีจัง = 2 ตัว ได้รับแล้ว

10. PPOPP = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

12. mie = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

13. jack = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

14. Puthapong = 1 ตัว เบอร์ XL ชาย 1 ตัว (โอนเงินแล้ว 500.00)  

15. Natthachai = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว , เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว  ได้รับแล้ว

*****16. jaimihan = 3 ตัว  เบอร์ไม่มี แต่ขอรอบอก 52 นิ้ว ทั้ง 3 ตัว***** 

17. yui = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

18. อาจารย์รูฟ = 3 ตัว เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

21. พี่อู๊ด = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = ได้รับแล้ว

25. ต้น = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้วเบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

26. ตูน = 1 ตัว ได้รับแล้ว

27. Nuttapol = 2 ตัว ได้รับแล้ว

28. ต้น (Tont) = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

รบกวนบอกด้วยครับว่าได้รับเสื้อกันครบหรือยัง

ขอผมพรุ่งนี้ให้ช่างกลไปรับแทนคับ