Jump to content

Recommended Posts

รบกวนบอกด้วยครับว่าได้รับเสื้อกันครบหรือยัง

1. นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว
2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว
3. superpiak = 2 ตัว ได้รับแล้ว

4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์  M หญิง = 1 ต้ว 

5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ชาย = 2 ต้ว, เบอร์ S หญิง = 1 ต้

6. MissMooToo = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ XL หญิง = 1 ตัว

7. topo = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว
8. นู๋เนต = 2 ตัว ได้รับแล้ว

9. วีจัง = 2 ตัว ได้รับแล้ว

10. PPOPP = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

12. mie = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

13. jack = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

14. Puthapong = 1 ตัว เบอร์ XL ชาย 1 ตัว (โอนเงินแล้ว 500.00)  

15. Natthachai = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว , เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว

*****16. jaimihan = 3 ตัว  ลุ้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน *****

17. yui = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

18. อาจารย์รูฟ = 3 ตัได้รับแล้ว

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

21. พี่อู๊ด = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = ได้รับแล้ว

25. ต้น = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

26. ตูน = 1 ตัว ได้รับแล้ว

27. Nuttapol = 2 ตัว ได้รับแล้ว

28. ต้น (Tont) = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

รบกวนบอกด้วยครับว่าได้รับเสื้อกันครบหรือยัง

1. นายตาต่ำ = 1 ตัว เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว

2. abudareen = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว

3. superpiak = 2 ตัว ได้รับแล้ว

4. bird_ie8 = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์  M หญิง = 1 ต้ว 

5. juone = 3 ตัว เบอร์ M ชาย = 2 ต้ว, เบอร์ S หญิง = 1 ต้

6. MissMooToo = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ XL หญิง = 1 ตัว

7. topo = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ตัว, เบอร์ M หญิง 1 ตัว

8. นู๋เนต = 2 ตัว ได้รับแล้ว

9. วีจัง = 2 ตัว ได้รับแล้ว

10. PPOPP = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

11. หมอโบว์ = 2 ตัว เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

12. mie = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

13. jack = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

14. Puthapong = 1 ตัว เบอร์ XL ชาย 1 ตัว (โอนเงินแล้ว 500.00)  

15. Natthachai = 2 ตัว  เบอร์ M ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ L หญิง = 1 ต้ว , เบอร์ S หญิง  = 1 ต้ว

*****16. jaimihan = 3 ตัว  ลุ้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน *****

17. yui = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

18. อาจารย์รูฟ = 3 ตัได้รับแล้ว

19. ท่านปู่ = 3 ตัว  เบอร์ 2XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 2 ต้ว

20. พี่ปาน = 2 ตัว  ได้รับแล้ว

21. พี่อู๊ด = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

22. อ.มาตร = 2 ตัว   ได้รับแล้ว

23. บูม = 2 ตัว  เบอร์ XL ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

24. อ.บอล = ได้รับแล้ว

25. ต้น = 2 ตัว  เบอร์ L ชาย = 1 ต้ว, เบอร์ M หญิง = 1 ต้ว

26. ตูน = 1 ตัว ได้รับแล้ว

27. Nuttapol = 2 ตัว ได้รับแล้ว

28. ต้น (Tont) = 1 ตัว  ได้รับแล้ว

ได้แล้วจ้า

สวัสดียามบ่ายแก่ ๆ คิดถึงนู๋มั๊ย.............ไม่ต้องตอบ..........รู้ว่าไม่มีใครคิดถึง  :0092:  :0092: 

ก็จริงนะ !!

ก็จริงนะ !!

อ.ตอบงี้เดี๋ยวเน๊ตงอล

ถ้าเน๊ตงอลเมื่อไหร่ พวกเราจะดีใจ อิ อิ อิ

แต่ว่าพี่หมีเชื่อหน่อยเหอะ ว่าผมไม่ได้ล่มปากอ่าว คอนเฟริม อิอิ

:0016:  :0016:  :0016:

ได้แล้วจ้า

ได้แล้วจ้า

แก๋ให้พรุ่งนี้นะครับ. รู้สึกว่าของณัฐก็ได้รับแล้วใช่ไหมครับ

กลับถึงที่พักแระ  ร้อนมากเลย

ลงอ่างเลยครับ้สี่ย

ต้นเชื่อหรอ.

ถ้าเน๊ตงอลเมื่อไหร่ พวกเราจะดีใจ อิ อิ อิ

ผมกลัวนู๋เน๊ตงอนแล้วจะไปคว้าทองหยิบ ฝอยทอง ขนมชั้น กินกันมันเลยละ

ผมกลัวนู๋เน๊ตงอนแล้วจะไปคว้าทองหยิบ ฝอยทอง ขนมชั้น กินกันมันเลยละ

อ่างล้างหน้าลงไม้ได้ครับ...

งอลแล้วจะผอมลง หรือ.......จะยิ่งกว่าเดิมอ่ะคับพี่

ไม่กินกันหรอกพี่ กินคนเดวเรยยยยย

ไม่เชื่ออ่ะครับพี่หมี ตาคนนี้ประวัติเสียครับ เชื่อไม่ได้

ไม่เชื่ออ่ะครับพี่หมี ตาคนนี้ประวัติเสียครับ เชื่อไม่ได้

ตอนหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ตอนหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ทุกตอนเลยไม่น่าเขื่ิอถิอ  อิ  อิ

ชะอุย!! มุกนี้หักดิบเลย

กะจะให้เสี่ยหมีไปหาอ่างใหญ่ ๆ หน่อยน่ะ ต้อม  ที่ต้อมกับพี่ลงได้

โคราชฝนไม่ตกเลย

เดี๋ยวพานู๋เน๊ตไปแห่ขอฝนนะครับเสี่ย

อ่างล้างหน้าลงไม้ได้ครับ...

น้ำไม่ไหลวนหรอครับเสี่ย

ไม่กินกันหรอกพี่ กินคนเดวเรยยยยย

ร้ายกว่ายุงอีกนะนู๋เน๊ตนี่อะ

ผมต้องจำใจเชื่อเพราะกลัวเจ้าต้อมจะเสียใจเอา หลังจากลุ้นเสื้ออยู่ ถามจริงนะว่านายแจ้งชื่อที่อยู่ผิดอะป่าว ของอาจารย์รูฟยังไปถึงแล้ว ระยะทางตั้งกว่า 900 กม. ของนายใกล้นิดเดียวเอง

สระบุรี ฝนตกซะงั้น

สงสัยนู๋เน๊ตแห่ไปถึงสระบุรี

ทุกตอนเลยไม่น่าเขื่ิอถิอ  อิ  อิ

กะจะให้เสี่ยหมีไปหาอ่างใหญ่ ๆ หน่อยน่ะ ต้อม  ที่ต้อมกับพี่ลงได้

อัยยะ xxxที่ว่ามานี่กะให้พี่หมีแนะนำพาไปลงอ่างใช่ไหมครับพี่ปาน

บ้านผมมีครับพี่ลง2 คนได้สบายเลยครับ แต่เป็นแทงค์น้ำนะครับ แบ่งกันได้เลยคนละแทงค์