Jump to content

Recommended Posts

สวัสดียามดึกครับ

สงสัยว่าผมจะอยู่ได้แค่วันที่ 8 เพราะ 9 ต้องลงใต้ไปทำงานวันจันทร์

มีใครพอจะทราบกำหนดการวันที่ 9 บ้างมั้ยครับ อยากช่วยงานเช้าก่อนค่อยไป(ถ้าเวลาเอื้ออำนวยนะครับ ^^")

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

สงสัยว่าผมจะอยู่ได้แค่วันที่ 8 เพราะ 9 ต้องลงใต้ไปทำงานวันจันทร์

มีใครพอจะทราบกำหนดการวันที่ 9 บ้างมั้ยครับ อยากช่วยงานเช้าก่อนค่อยไป(ถ้าเวลาเอื้ออำนวยนะครับ ^^")

พี่ไปวันที่ 9 นะตูน เจอกันจุดพักรถบางปะกงขาออกสัก 05.00 น

โชคดีคับ ก้อนละเท่าไหร่อ่ะคับ

สำหรับน้องพี่ให้ฟรี

....เอาหมดถ้าเป็นของฟรี....อะน่ะ 5555+

ฟรีซิน้องถ้าเอารีบลงทะเบียนเลย

...งั้นไม่เอา...5555+

อ้าวววววววววววว กลัวหรอ

สวัสดีครับทุกท่าน ได้เวลาแวะมาดู พรุ่งนี้มาใหม่ครับผม

มาบ่อยนะครับพี่อู๊ด

เท่าที่ :ph34r:  อาจารย์  Ms_smart  โพส    ท่าทางจะหนุกจิงๆคับ     :D

ลงเรือๆ 

เชิญมาลงบ่อยเลยครับ  อยาลืมแนะนำตัว และอายุด้วยนะครับจะได้จัดทำเนียบครับ

ที่สำคัญอย่าลืมเก็บรูปของ อ.มาตร ไว้ดูก่อนนอนนะครับ

รับบัตรอิออนมั๊ยครับ

ที่คาดอยู่หน้าเสื้อ Man UTD. อะป่าวครับอาจารย์

ทานหมีบอก ไม่ต้องใช้บัตรอะไรทั้งนั้น แค่นิ้วโป้งก็พอ 555

เอางั้นเลยหรือครับท่าน

วันที่ 8 วันเดียวก็เผากันจนไหม้ เกรียม ได้บาดแผล เลือดออก ไหลไม่หยุดแล้วละครับตูน  แล้วเจอกันวันที่ 8 นะครับ อ่อ ถ้ามาอย่าลืมเตรียมเสื้อเกราะมาด้วยนะครับ ดูท่าทางแล้วแต่ละคนลับมีดมาคมมากๆเลยละ........ส่วนผมเตรียมน้ำมันเบนซิน 95 ไว้ราดเวลาใครคนใดคนหนึ่งพลาดพลั้ง...............อิอิอิ

ที่คาดอยู่หน้าเสื้อ Man UTD. อะป่าวครับอาจารย์

อันนั้นพี่หมีคงไม่รับ อิอิ

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

อันนั้นพี่หมีคงไม่รับ อิอิ

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

หากรับ ก็คงนอนไม่หลับอีกหลายคืนเลยละอาจารย์....มันหลอกหลอนผมอยู่ในยุคนี้อะนะ

ในรูปเป็นสบู่ซักผ้า......บรรจุถุงละ 1 กก. มีจำกัดเพียง 5 ถุงเท่านั้น(ผมหิ้วไปให้) ในถุงบรรจุ 17-18 ก้อน ท่านใดที่ต้องการ ลงชื่อรับได้เลยครับ หากมีการลงชื่อมากกว่าจำนวนที่มี ผมก็จะเอามาแบ่งกันให้เท่าๆกันครับ  หากลงไม่ถึง 5 คน ผมก็จะหิ้วไปให้เฉพาะที่ลงชื่อเท่านั้นนะครับ  และสามารถรับได้วันที่ 8 และ 9 เท่านั้นครับ

สรรพคุณ  ใช้ในการซักเสื้อ ผ้า หรือสิ่งที่สกปรกเท่านั้น โดยเฉพาะบรเวณปกเสื้อ แขนเสื้อ เป็นต้น เพียงแค่เอามาถูๆไถๆบริเวณที่สกปรก แล้วขยี้คราบสกปรกก็จะออกทันที

คำเตือน  1.  ห้ามนำมาแช่ในน้ำเหมือนผงซักฟอกเด็ดขาด

2.  ห้ามนำมากัดกินเป็นอาหารโดยเด็ดขาด เพราะมีส่วนผสมของกรดปาล์ม  กรดมะพร้าว โซดาไฟ เกลือ ฯ

3.  ไม่มีจำหน่ายมีแต่แจกฟรีในวันที่ 8 และ 9 มิ.ย. ที่ ระยองเท่านั้นครับ

4.  ท่านที่ลงชื่อ แล้วไม่ได้ไป ถือว่าท่านสละสิทธิ์

5.  ผมให้โดยไม่ได้หวังว่าจะแกะฝา H แดง หาง หรืออะไรก็ตามในรถของท่านนะครับ  ขอให้ท่านวางใจเถอะครับผมไม่แกะแน่นอน

ลงชื่อ   1. ยักษ์ (วัดอะไรอะ)

2. แจค (ผู้ฆ่ายักษ์)

3. .......................

4. .......................

5. .......................

หากรับ ก็คงนอนไม่หลับอีกหลายคืนเลยละอาจารย์....มันหลอกหลอนผมอยู่ในยุคนี้อะนะ

ฤดูกาลหน้าว่ากันใหม่คับ

ตอนนี้นั่งทำใจขี้เกียจอาบน้ำ มีประชุม 9.00 น

ฤดูกาลหน้าว่ากันใหม่คับ

ตอนนี้นั่งทำใจขี้เกียจอาบน้ำ มีประชุม 9.00 น

ฤดูกาลหน้าผมอดดูแล้วละครับอาจารย์ สัญญาณ ไม่ใช่ของ Tru แล้ว คงต้องติด Net ไว้ดูแล้วละ  อาจารย์ดูจาก Web หรือ Tru อะครับ 

ไม่มีคนอาบให้เลยขี้เกียจอาบน้ำหรออาจารย์

ฤดูกาลหน้าผมอดดูแล้วละครับอาจารย์ สัญญาณ ไม่ใช่ของ Tru แล้ว คงต้องติด Net ไว้ดูแล้วละ อาจารย์ดูจาก Web หรือ Tru อะครับ

ไม่มีคนอาบให้เลยขี้เกียจอาบน้ำหรออาจารย์

หาช่องทางดูอยู่อะคับ สงสัยต้องติดกล่องเพิ่มไม่ก้อ online

ปล. อาบน้ำถ้ามีคนอาบด้วยตัวจะซีดกว่าปกติ อาบนาน

หาช่องทางดูอยู่อะคับ สงสัยต้องติดกล่องเพิ่มไม่ก้อ online

ปล. อาบน้ำถ้ามีคนอาบด้วยตัวจะซีดกว่าปกติ อาบนาน

ดูแพคเกจแล้ว หลายร้อยเลยละอาจารย์

ถ้ามีคนอาบด้วยนี่สบู่หล่นบ่อยปะ

ดูแพคเกจแล้ว หลายร้อยเลยละอาจารย์

ถ้ามีคนอาบด้วยนี่สบู่หล่นบ่อยปะ

สูตรนี้พี่หมีใช้ได้ผลมาแล้ว อิ อิ

สูตรนี้พี่หมีใช้ได้ผลมาแล้ว อิ อิ

+555 ไม่เคยใช้เลย สบู่ไม่มีร่องรอยการบุบ บู้บี้ เลย อิ อิ

แวะทุกวันเลย เมื่อไหร่จะอยู่ยาวคับผม

อยู่ยาวไม่ได้ลูกชายจองเล่นเกมส์ครับ

อยู่ยาวไม่ได้ลูกชายจองเล่นเกมส์ครับ

+555 ต้องหาใหม่อีกสักเครื่องเลยครับ