Jump to content

Recommended Posts

ของผมอาจจะเร็วมากไม่ได้ เครื่องตัดความเร็ว Sensitive มาก แป๊บเดียวดีด หุ หุ หุ

เซ็นเซอร์มาแรงใช่ไหมพี่ อิๆๆๆ 

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ไม่ขนาดนั้นพี่ แม่คิดถึงหลานหรอกครับพี่ เลยขึ้นมาเยี่ยมหาครับ อิๆๆๆ บางทีก็เลือกไม่ถูกว่าจะไปเหนือหรือลงใต้นะครับพี่ หนักใจเหมือนกัน ก็ผลัดแบ่งกัน ปีใหม่ลงใต้เยี่ยมปู่กับย่า สงกรานต์ก็ไปเอ่วเหนือเยี่ยมตากับยาย  สลับกันครับ จะได้ไม่น้อยใจกันครับ 

ดีครับ มี 2 ภาคเลย แต่สงกรานต์ขึ้นเหนือนี่ ไม่ผิดหวังแน่นอน อิ อิ อิ

ของผมอาจจะเร็วมากไม่ได้ เครื่องตัดความเร็ว Sensitive มาก แป๊บเดียวดีด หุ หุ หุ

หมายความว่าถ้าเร้วเกินกฏหมายกำหนด หรือ ผบ.กำหนด เก้าอี้คนขับจะดีดตัวออกเหมือนนักบินเครื่องบินขับไล่เลยหรอครับ................น่ากลัวน๊ะครับ

หมายความว่าถ้าเร้วเกินกฏหมายกำหนด หรือ ผบ.กำหนด เก้าอี้คนขับจะดีดตัวออกเหมือนนักบินเครื่องบินขับไล่เลยหรอครับ................น่ากลัวน๊ะครับ

เร็วกว่า ผบ. กำหนด ส่วนที่ดีดเนี่ย หมายถึงนิ้วดีดมาที่หูเลย 5 5 5

ไม่ขนาดนั้นพี่ แม่คิดถึงหลานหรอกครับพี่ เลยขึ้นมาเยี่ยมหาครับ อิๆๆๆ บางทีก็เลือกไม่ถูกว่าจะไปเหนือหรือลงใต้นะครับพี่ หนักใจเหมือนกัน ก็ผลัดแบ่งกัน ปีใหม่ลงใต้เยี่ยมปู่กับย่า สงกรานต์ก็ไปเอ่วเหนือเยี่ยมตากับยาย  สลับกันครับ จะได้ไม่น้อยใจกันครับ 

ดีครับ มี 2 ภาคเลย แต่สงกรานต์ขึ้นเหนือนี่ ไม่ผิดหวังแน่นอน อิ อิ อิ

ของผมภาคเดียวกันอะดิ....แต่ก็ไม่ได้ไปสงขลามร่วม 3 ปีแล้วละ ครั้งล่าสุดดดนบังคับให้ขับป้ายแดง FD ไปโชว์แม่ยาย  หลังจากนั้นเลิกโชวืเลยเพราะโดนค่าน้ำมันไปกลับเกือบ 5,000 บาท สบายอุราไป

เร็วกว่า ผบ. กำหนด ส่วนที่ดีดเนี่ย หมายถึงนิ้วดีดมาที่หูเลย 5 5 5

อ่อ...............หลังจากนั้นตื่นจากความฝัน ที่จิตใจเลื่อนลอยเลยใช่ป่าว

ไม่รู้พี่พรยังมีขายอยู่เปล่า เพราะเบิร์ดไปติดมาแล้วเนียนดี ยังไงเดี๋ยวรอเบิร์ดมาตอบอีกทีน่ะครับ

หรือถ้าอาทิตย์นี้ว่าง ไป Lotus เลียบด่วนด้วยกันไหมครับ :)

....ผมใส่ของพี่พรอยู่ครับ เนียน แต่ราคาก็แรง...อิอิ 600 บาท ไม่แน่ใจว่าเบิรืดจัดไปเท่าไหร่ ดูจากภาพก็โอเคนะครับพี่นัท  450 บาท

....ผมใส่ของพี่พรอยู่ครับ เนียน แต่ราคาก็แรง...อิอิ 600 บาท ไม่แน่ใจว่าเบิรืดจัดไปเท่าไหร่ ดูจากภาพก็โอเคนะครับพี่นัท  450 บาท

แจ๊ค ตอนนี้พี่อยากหา H แดงหลังอ่ะ หาที่ไหนดี ดูไม่เป็น แนะนำหน่อย หรือ จะให้ไปงัดที่รถใครก็บอกน่ะ กระซิบก็ได้ อิ อิ อิ

แจ๊ค ตอนนี้พี่อยากหา H แดงหลังอ่ะ หาที่ไหนดี ดูไม่เป็น แนะนำหน่อย หรือ จะให้ไปงัดที่รถใครก็บอกน่ะ กระซิบก็ได้ อิ อิ อิ

เตรียมไขควงไปด้วยดีกว่า...........ปลอมก้เอา

ขอบคุณครับแจ๊ค เดี๋ยวรอป๋าเบิร์ดอีกคน

เจอแหล่งซื้อเมื่อไหร่บอกด้วยเสี่ยเปี๊ยก ผมจะสอยทั้งหน้า-เลย อิอิ

ของผมภาคเดียวกันอะดิ....แต่ก็ไม่ได้ไปสงขลามร่วม 3 ปีแล้วละ ครั้งล่าสุดดดนบังคับให้ขับป้ายแดง FD ไปโชว์แม่ยาย  หลังจากนั้นเลิกโชวืเลยเพราะโดนค่าน้ำมันไปกลับเกือบ 5,000 บาท สบายอุราไป

จะติดแก๊สก็ไม่คุ้ม เพราะใช้รถน้อยเกินใช่ป่ะ

จะติดแก๊สก็ไม่คุ้ม เพราะใช้รถน้อยเกินใช่ป่ะ

ใช่แล้วท่าน

สวัสดีครับพี่ๆๆ น้องๆๆๆ ชาวเล เรื่องฟุตซอล ว่าไงกันบ้างครับ น้องเบิร์ดฟอร์มทีมไปถึงไหนแล้วครับ  ถ้าโอกาสอำนวยพี่คงได้ไปด้วยล่ะครับ  แต่ขอเป็นผู้จัดการทีมนะครับ เนื่องจากข้อเข่าเสื่อมแล้วครับ  เดินขึ้นบันไดยังเจ็บเข่าครับ 

ส่วนที่ใช้ในการแข่งขันพี่คิดว่าใช้เสื้อของชมรมออกทะเลใส่ได้เลยนะครับ ส่วนน้องต้อมใส่เสื้อ CCTH ลงแข่งขัน เป็นผู้รักษาประตูไปเลย อิอิอิ (ล้อเล่น)

เรื่องการเเข่งขันฟุตซอลนะครับ ตามที่ผมคิดตอนนี้สมาชิกออกทะเล จำนวนสมาชิกน่าจะไม่ครบ 1 ทีม ซึ่งใน 1 ทีมนั้นอย่างน้อยจะต้องมีสัก 12 ขึ้นไป เพื่อใช้ในการเปลี่ยนตัว เพราะในการเเข่งขันจะต้องลงเเข่งอย่าง 3 นัด

ทางทีมงานจัดการเเข่งขันจึงได้จัดกระทู้มาขึ้นมา 1 กระทู้ เพื่อที่จะให้สมาชิกเว็ปที่ต้องการร่วมเเข่งขันที่ไม่ได้สังกัดทีม หรือโซนไหนเข้าร่วม ผมจึงคิดว่าชาวเรือที่จะไปร่วมการเเข่งขัน ฟุตซอล เราควรจะไปร่วมกันเพื่อให้ ชมรมออกทะเลจะได้เข้าร่วมกันเเข่งขันมรครั้งนี้ด้วยครับ

เรื่องชุดเดียวผมรอดูจำนวนสมาชิกที่รวมกันได้อีกทีครับว่าได้จำนวนกี่คน เเต่คิดว่าคงจะต้องทำชุดกีฬาครับ เพราะใส่เสื้อออกทะเลน่าจะไม่เหมาะอะครับ

พี่ๆคิดเห็นกันยังไงบอกผมได้เลยนะครับ

เจอแหล่งซื้อเมื่อไหร่บอกด้วยเสี่ยเปี๊ยก ผมจะสอยทั้งหน้า-เลย อิอิ

ได้ครับท่าน เผื่อซื้อพร้อมกัน เดี๋ยวรอแจ๊ค หรือ สมาชิกชี้เป้าให้ก่อน

ไม่รู้พี่พรยังมีขายอยู่เปล่า เพราะเบิร์ดไปติดมาแล้วเนียนดี ยังไงเดี๋ยวรอเบิร์ดมาตอบอีกทีน่ะครับ

หรือถ้าอาทิตย์นี้ว่าง ไป Lotus เลียบด่วนด้วยกันไหมครับ :)

อาทิตย์นี้ใครไปบ้างอะครับ ผมเข้ากรุงเทพไปเอาของ เเล้วก็จะไปเสริมหล่อหน่อย อิอิ

ขอบคุณครับแจ๊ค เดี๋ยวรอป๋าเบิร์ดอีกคน

ของผมเป็นเเบบพี่พรเหมือนกันครับ เเต่ผมไปซื้อกับพี่เชษ คนที่พี่พรรับมาอีกทีครับ เนียนดีครับ 600

ส่วนของคนนี้จากรูปก็เนียนดีครับ ผมว่าเป็นเเบบเดียวกันครับราคาถูกว่าด้วย