Jump to content

Recommended Posts

แล้วเสี่ยหมีใกล้หรือยังคับ...

ของผมหมดเมื่อ มกราคม ปีที่แล้วครับ ได้ส่วนลดมา 126 บาทอะครับเสี่ยปาน

ไปโคราช รอบนี้ไปดูงาน หาห้องพัก  อาทิตย์หน้าไป อยู่ประมาณ 1  เดือน

เนตไปเที่ยวกับพี่มั๊ยน้อง  วันอาทิตย์มาส่ง  

โคราชหนุ่มหล่อ  สาวสวย  รถเทพก็เยอะ  ของกินเพียบ

ลองบอกเมนูอาหารหน่อยครับ รับรอง ร้องตามแน่ๆ

แล้วเสี่ยปานกลับไม่เยี่ยมลูกวันไหนอะครับ จะแวะมาหาผมก่อนอะป่าว

ใช่เเล้วครับ คิดเเล้วนานจัง

อยากปิดก่อนเหมือนกันครับ เเต่ไม่มีตัง 555+

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ ไม่เว้นแม้แต่เหล่าเทพ หรือป๋า

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

แป๊บเดียวก็หมดแล้วนก  3 ปีเอง

พอหมด ก็ตกรุ่นอีกละเสียปาน

เป็นไงบ้างครับพวงมาลัยนักร้องใหม่........... ราบรื่นไหมครับ

ตอนนี้มีในใจแล้วครับพี่ แต่พอดีมีเรื่องพ่อยุ้ยก่อน เลย เก็บไว้คุยอาทิตย์หน้าครับ

ประมาณเดือนไหนหรือครับท่าน

อย่าลืมเรื่อง 1 ปี ชมรมออกทะเลนะครับ...

นัดวันมิตติ้ง คุยกัน  และก็หาสถานที่ทำบุญก็น่าจะดีนะ 

จัดเลยครับ อิอิ

แป๊บเดียวก็หมดแล้วนก  3 ปีเอง

ไม่น้อยหน้ากันครับ 2ปีกว่าๆครับเบิร์ด

ครับผม

แล้ว พริตตี้ ให้ป๋าผ่อนกี่ปีอะครับนานนะ

ไม่ต้องรีบปิดด้วยนะ ของพี่ปิดก่อน 4 เดือน ได้ส่วนลดดอกตั้ง  126  บาท จากดอก 4 เดือน 2,xxx บาท

ผมผ่อน สามปี หมดไปตั้งแต่ปีที่แล้ว 

แต่ตอนนี้ ทะเบียนขาดมา สามอาทิตย์แร่ะ 

ยังมะได้ต่อเลยหาเล่มไม่เจอ  ไม่รุ้เอาไปไว้วางไว้ไหน 

ผมผ่อน สามปี หมดไปตั้งแต่ปีที่แล้ว 

แต่ตอนนี้ ทะเบียนขาดมา สามอาทิตย์แร่ะ 

ยังมะได้ต่อเลยหาเล่มไม่เจอ  ไม่รุ้เอาไปไว้วางไว้ไหน 

ใช้สำเนารถได้มิใช่หรอครับพี่.....ตอนรถผมยังผ่อนอยู่ผมใช้สำเนารถครับ

พรุ้งนี้เตี่ยกะแม่ หิ้วปิ่นโตมื้อเที่ยงมาฝาก อิ่มท้องไปอีกวัน >_<

พรุ้งนี้เตี่ยกะแม่ หิ้วปิ่นโตมื้อเที่ยงมาฝาก อิ่มท้องไปอีกวัน >_<

แล้วปลาดุกฟูอะ

น่าสงสารจังเลยไม่มีเวลาลืมกลับบ้าน

เอาภาพหวานใจใครบางคนมาให้ดู ไม่รู้กด Like ไปให้หวานใจหรือยัง

หวานใตคนโพสต์ป่าวววว

นู๋เน๊ต พี่เม้งยังไม่ได้ตัดเงินเดือนใช่ไหม...............เดี๋ยวพี่โทรหาพี่เม้งเองเลย สงสัยจะลืม

โดนหักไปละ น้องทำเบี้ยผิดไอ้เราก็ดั๊นปิดกะลูกค้าได้อีก โอนจ่ายตังค์เลย เซ็งห่าน.... :(  :(

คนนี้  มากดดันตัวจริง

มาพนันกัน  ระหว่างเสี่ยเปี๊ยกกันอ.มาตร  ใครจะมีหลานก่อน

เอาเงินเดือนพี่ไปเลยน้องเนต  ถ้าพี่เม้ง ตัดเงินเดือน

พี่ปานน่ารักที่สุดอ่ะ จุ๊บ จุ๊บ อิอิ

ว่าเรื่องอื่นพอ แต่เรื่องน้ำยาไม่มีนี่ทนไม่ได้ คืนนี้จัดหนักเลยดีกว่า อิ อิ อิ

อุ่ย....มีแรงด้วยหรอค่ะ คุณลุง 55555

สว....คุยกันใหญ่ เสร็จจากการเสียตังค์ค่างวดรถแล้วมาลงเรือตัวเบาวิวเชียว หุหุ สู้ๆโว้ย อีก 2 งวดก็เป็นไทยแล้ว ....

พรุ่งนี้ไปวัดกันกี่โมงอะครับท่าน ...แล้วมีใครพอจใจดีผ่านมาทางศรีนครินทร์บ้างขอติดสอยห้อยตามหน่อย ขี้เกรียจขับรถไป

แล้วขอแผนที่วัดอีกครั้งไปไม่ถูกอ่ะ ....ไม่เคยออกนอกพื้นที่เลยไม่รู้ทาง อิอิ  ความหวังผมอยู่ที่พี่หมอจะได้นั่งรถเทพป่าวหนอ หุหุ

โธ๊ๆๆๆๆ ขนาดน่ารัก ๆ อย่างเน๊ตยังต้อง Taxi เลย แล้วชายแจ็คจะมีคนมารับหรอ???

ไปโคราช รอบนี้ไปดูงาน หาห้องพัก  อาทิตย์หน้าไป อยู่ประมาณ 1  เดือน

เนตไปเที่ยวกับพี่มั๊ยน้อง  วันอาทิตย์มาส่ง  

โคราชหนุ่มหล่อ  สาวสวย  รถเทพก็เยอะ  ของกินเพียบ

โห...พี่ปานวันเสาร์ต้องเ้ข้าโบสถ์ วันอาทิตย์ไปงานที่อยุธยาอ่ะ เอาหนมมาฝากก็พอ อิิอ

ของผมหมดเมื่อ มกราคม ปีที่แล้วครับ ได้ส่วนลดมา 126 บาทอะครับเสี่ยปาน

ลองบอกเมนูอาหารหน่อยครับ รับรอง ร้องตามแน่ๆ

แล้วเสี่ยปานกลับไม่เยี่ยมลูกวันไหนอะครับ จะแวะมาหาผมก่อนอะป่าว

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ ไม่เว้นแม้แต่เหล่าเทพ หรือป๋า

เห็นน้องเป็นคนเห็นแก่กินหรอ แต่ว่า....ตกลงมีไรกินมั่งอ่ะ  :D  :D

หวานใตคนโพสต์ป่าวววว

หวานใจหนุ่มหล่อจ้า

โดนหักไปละ น้องทำเบี้ยผิดไอ้เราก็ดั๊นปิดกะลูกค้าได้อีก โอนจ่ายตังค์เลย เซ็งห่าน.... :(  :(

พี่ปานน่ารักที่สุดอ่ะ จุ๊บ จุ๊บ อิอิ

อุ่ย....มีแรงด้วยหรอค่ะ คุณลุง 55555

โธ๊ๆๆๆๆ ขนาดน่ารัก ๆ อย่างเน๊ตยังต้อง Taxi เลย แล้วชายแจ็คจะมีคนมารับหรอ???

โห...พี่ปานวันเสาร์ต้องเ้ข้าโบสถ์ วันอาทิตย์ไปงานที่อยุธยาอ่ะ เอาหนมมาฝากก็พอ อิิอ

เห็นน้องเป็นคนเห็นแก่กินหรอ แต่ว่า....ตกลงมีไรกินมั่งอ่ะ  :D  :D

น่าสงสารจังเลย........อดกินข้าวขาหมูอีกหลายวัน

+555 ไม่เห็นแก่กินเลยสักนิด

Taxi นั่นละ นู๋เน๊ตสามารถสั่งได้ ว่าจะไปทางไหน ออกทางไหน สะดวกสุดๆแล้วละ  แต่อย่าไปข่มขืน Taxi น๊ะ สงสารเค้าเดี๋ยวเค้าหายใจไม่ออก

สว....คุยกันใหญ่ เสร็จจากการเสียตังค์ค่างวดรถแล้วมาลงเรือตัวเบาวิวเชียว หุหุ สู้ๆโว้ย อีก 2 งวดก็เป็นไทยแล้ว ....

พรุ่งนี้ไปวัดกันกี่โมงอะครับท่าน ...แล้วมีใครพอจใจดีผ่านมาทางศรีนครินทร์บ้างขอติดสอยห้อยตามหน่อย ขี้เกรียจขับรถไป

แล้วขอแผนที่วัดอีกครั้งไปไม่ถูกอ่ะ ....ไม่เคยออกนอกพื้นที่เลยไม่รู้ทาง อิอิ  ความหวังผมอยู่ที่พี่หมอจะได้นั่งรถเทพป่าวหนอ หุหุ

ล่วงหน้าไปก่อนเลยครับน้องแจ๊ค ผม เหลืออีก 3 เดือน ตามไปติด ๆ อิ อิ

ใช้สำเนารถได้มิใช่หรอครับพี่.....ตอนรถผมยังผ่อนอยู่ผมใช้สำเนารถครับ

ช่าย ใช้สำเนาน่ะได้ 

สงสัยเล่มจะอยู่ที่ทำงานแน่เลย  คงใส่ไว้ในเก๊ะ โต๊ะทำงาน 

ตอนนี้มีในใจแล้วครับพี่ แต่พอดีมีเรื่องพ่อยุ้ยก่อน เลย เก็บไว้คุยอาทิตย์หน้าครับ

รับทราบครับ...

ไม่น่าจะได้แวะเข้าไปแล้ว  แต่เดี๋ยวยังไงผมโทรหาอีกทีครับ...เสี่ยหมี

น้องเนต  พี่ลืมบอกไป  เงินเดือนที่แล้วนะ  เหลือ ประมาณ  100 กว่า ๆ

เดือนนี้พี่เก็บไว้ใช้ก่อนนะ น้อง

ช่าย ใช้สำเนาน่ะได้ 

สงสัยเล่มจะอยู่ที่ทำงานแน่เลย  คงใส่ไว้ในเก๊ะ โต๊ะทำงาน 

ของผมเก็บไว้ที่บ้าน  กว่าจะได้มาเกือบตาย

6 user(s) are reading this topic

6 members, 0 guests, 0 anonymous users

superpiaksk2514tontMs_smartjuone

ทักทายยามค่ำครับ ทานอะไรรึยังครับ

น้องเนต พี่ลืมบอกไป เงินเดือนที่แล้วนะ เหลือ ประมาณ 100 กว่า ๆ

เดือนนี้พี่เก็บไว้ใช้ก่อนนะ น้อง

555 ของผมเหลือ 30 บาทเดี๋ยวนู๋เน๊ต เอาไปกด ATM เอานะครับ