Jump to content

Recommended Posts

หวัดดีครับท่านชาย...........ผมหมีนะครับ

ดีครับพี่หมี ขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยครับ

มีคนนวด  เดี๋ยวก็หายแล้วครับ...น้องนก , ท่านชาย

แพนเค้กเลยครับเสี่ยหมี  นวดข้าวเก่ง

น่าจะจัดมานวดให้น้อง ๆ นักบอล

น่าสนครับพี่ อิอิ 

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

บ่มีตังค์ ...สั้นๆจบ 555+

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ของพี่เช่นกันครับแจค.........

ดีครับพี่หมี ขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยครับ

น่าสนครับพี่ อิอิ 

ด้วยความยินดีครับท่านชาย

ศิษย์ชมรมออกทะเลนี้มีทั้งบู๋ ทั้งบุ๋น รับได้นะครับ บางครั้งก็นวดคนอื่นเค้าจนนิ่ม บางครั้งก็โดนเขานวดจนเละเลยนะ...ทำใจได้นะครับ 

หากทำใจได้จะแข็งแกร่งเลยละ หากไม่แข็งเสียวี(กำแพงแสน)จะมีของมาโด๊ปให้แข็งแกร่งเลยครับ............ไม่เชื่อถามชาวเรือได้ทุกคนเลยครับ

ว่าไงน้องชาย.........ช่วงนี้มิได้แต่งเทพหรอ

อาการไอละท่าน  หายรึยังอะ

ได้พัก 2 วันเต็มๆ ก็ดีขึ้น ไข้ไม่น่ามีแล้วครับ ส่วนไอน้อยลงล่ะ เสียงมีบ้าง หายบ้าง เป็นระยะตามอาการ

เรื่องนี้เรื่องใหญ่ของพี่เช่นกันครับแจค.........

ด้วยความยินดีครับท่านชาย

ศิษย์ชมรมออกทะเลนี้มีทั้งบู๋ ทั้งบุ๋น รับได้นะครับ บางครั้งก็นวดคนอื่นเค้าจนนิ่ม บางครั้งก็โดนเขานวดจนเละเลยนะ...ทำใจได้นะครับ 

หากทำใจได้จะแข็งแกร่งเลยละ หากไม่แข็งเสียวี(กำแพงแสน)จะมีของมาโด๊ปให้แข็งแกร่งเลยครับ............ไม่เชื่อถามชาวเรือได้ทุกคนเลยครับ

พร้อมจัดเต็มคับ 55+ 

ได้พัก 2 วันเต็มๆ ก็ดีขึ้น ไข้ไม่น่ามีแล้วครับ ส่วนไอน้อยลงล่ะ เสียงมีบ้าง หายบ้าง เป็นระยะตามอาการ

แล้วฉีดยาพยาบาลอะป่าวครับท่าน...........เดี๋ยวไปไอใส่ลูกค้าก็หายละครับท่าน

พร้อมจัดเต็มคับ 55+ 

เดี๋ยวพี่น้องโซนบางนาต้อนรับก่อนแน่ๆท่านชายมีตั้งหลายคน

แล้วรายเดือนอะเสี่ยวี...........

ยังไม่ได้เลือกครับ ตอนนี้ดูฟรีไปเรื่อยๆครับ ที่ร้านเป็นสายเคเบิล ไม่ได้ติดจานครับ ปกติจ่ายรายเดือนเคเบิล 350บ. ครับ

แล้วฉีดยาพยาบาลอะป่าวครับท่าน...........เดี๋ยวไปไอใส่ลูกค้าก็หายละครับท่าน

เดี๋ยวพี่น้องโซนบางนาต้อนรับก่อนแน่ๆท่านชายมีตั้งหลายคน

อาทิตย์ที่แล้วไปหาลูกค้าระยอง ที่ออฟฟิศเป็นหวัดกันหมด ผมไปเจอแรงบวกเข้าไป ส่วนช่วงกลางวันไปกินข้าว ระหว่างเดินไปรถมีฝนปรอยๆ เป็นแรงบวกเข้าไปอีก เลยคงหง่อมเอาตอนนั้นกระมัง แต่ผมก็ไปหาหมอด้วยน่ะครับ กินยาตามสั่งจนเพิ่งหมดเมื่อวานเอง

ยังไม่ได้เลือกครับ ตอนนี้ดูฟรีไปเรื่อยๆครับ ที่ร้านเป็นสายเคเบิล ไม่ได้ติดจานครับ ปกติจ่ายรายเดือนเคเบิล 350บ. ครับ

เคเบิลก็ได้ดูบอลแล้วละ ใกล้จะเปิดฤดูกาลใหม่แล้วด้วย

อาทิตย์ที่แล้วไปหาลูกค้าระยอง ที่ออฟฟิศเป็นหวัดกันหมด ผมไปเจอแรงบวกเข้าไป ส่วนช่วงกลางวันไปกินข้าว ระหว่างเดินไปรถมีฝนปรอยๆ เป็นแรงบวกเข้าไปอีก เลยคงหง่อมเอาตอนนั้นกระมัง แต่ผมก็ไปหาหมอด้วยน่ะครับ กินยาตามสั่งจนเพิ่งหมดเมื่อวานเอง

ที่ Office ผมใครเป้นหวัดจะต้องปิดปาก/ปิดจมูก แต่ผมไม่น่ากลัวเพราะนั่งใกล้แอร์ เป่าไไปหาสาวแก่-กะแม่ลูกอ่อนใน Office สำหรับผมหากโดนฝนมาก็จะรีบสระผมทันทีเลยครับ ไม่รู้เป็นความเชื่อของคนโบราณอะป่าว.......ตอนนี้ท่านก็หายมึนแล้วซินะ แล้เอ๋อะครับหายรึยัง

พาน้องซีมาสวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบ

ไปพามาจากไหนหรออาจารย์....แล้วพาไปกินข้าวเที่ยงด้วยป๊ะ

เคเบิลก็ได้ดูบอลแล้วละ ใกล้จะเปิดฤดูกาลใหม่แล้วด้วย

ที่ Office ผมใครเป้นหวัดจะต้องปิดปาก/ปิดจมูก แต่ผมไม่น่ากลัวเพราะนั่งใกล้แอร์ เป่าไไปหาสาวแก่-กะแม่ลูกอ่อนใน Office สำหรับผมหากโดนฝนมาก็จะรีบสระผมทันทีเลยครับ ไม่รู้เป็นความเชื่อของคนโบราณอะป่าว.......ตอนนี้ท่านก็หายมึนแล้วซินะ แล้เอ๋อะครับหายรึยัง

เอ๋แค่คัดจมูก ภูมิแพ้ นอกนั้นดีขึ้นแล้วครับ

ยินดีกับอ.มาตร และชาวลพบุรีด้วยครับ

ขอบคุณคร๊าบ........ป่ะ กินข้าวกัน

Edited by Ms_smart

เงียบเหงา เหลือแต่เรา 2 คน

2 members, 0 guests, 0 anonymous users

mie, กำแพงแสน

มี ยังมีผมอีกคน

3 user(s) are reading this topic

3 members, 0 guests, 0 anonymous users

วันนี้มิได้ออกไปหาลูกค้าหรือครับท่าน

ไม่ได้ไปไหนครับ

แต่พุธ กะศุกร์ ไปข้างนอกครับ

ไม่ได้ไปไหนครับ

แต่พุธ กะศุกร์ ไปข้างนอกครับ

ไประยองอีกหรอครับ....ระวังโดนฝนอีกน๊ะ

ไปแถวลำลูกกา กับ บางบ่อครับ

ติด Gas แล้วประหยัดขึ้น ไปได้ทั่วไทยละครานี้