Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ม่ายแนวหราพี่ปาน หรือจะรอเจ้าท๊อป

แนวเจ้าท๊อป ไม่ไหวครับ...แนว อ.มาตร นี่แหละครับดีแล้ว

เสี่ยปานคิดถึงอนาคอนด้าแน่เลย

ไม่เคยคิดถึงเลยครับ...เสี่ยหมี  

ลงเรือจ้า

ผมเเนะนำว่าถ้าเราสั่งกันเยอะๆ รวมๆกันที่ใครสักคนดีไหมครับ เเล้วก็ส่งมาทีเดียวเลย เจอกันค่อยรับเสื้อ หรือว่าใครอยู่ใกล้ๆกัน หรือว่านัดเจอกันก่อนก็ได้ครับ เพราะถ้าเราสั่งคนละตัว ค่าส่งก็ 50 ตัวต่อคนเเล้วอะครับ ให้ส่งมาทีเดียวเลยประหยัดดี

พี่ว่ายังไงอะครับ

เห็นด้วยจ้า เดี๋ยวผมไปรับที่เลียบด่วนให้ก็ได้นะครับ

ลงเรือครับ

เดียวผมรวบรวมจำนวนคนสั่งเสื้อให้นะครับ ลงชื่อเลยนะครับ

รายละเอียดนะครับ

ราคาจัดจำหน่าย ตัวละ 400 บาท (ไม่รวมจัดส่ง)

ขอชี้แจงรายละเอียด ไว้ดังนี้ครับ

ต้นทุนค่าเสื้อ เฉลี่ยตัวละ 140 บาท
ร่วมทำบุญ   ตัวละ   260 บาท

ค่าจัดส่ง รวมกล่อง.......ให้+เพิ่ม จากราคาเสื้อเข้าไป
1 ตัว 50 บาท
2-3 ตัว 100 บาท  
4-9 ตัว 150 บาท
10-20 ตัว  250 บาท 
20 up  300 บาท 

ขนาดเสื้อ ที่มีให้เลือก
S=32''
M=36''
L=40''
XL=44''
2XL=48''
ใหญ่กว่านี้ รบกวน pm มาบอกครับ จะได้รวม แล้วเปิด size ใหญ่ ทีเดียว

จุดรับเสื้อ โลตัสเรียบทางด่วน รามอินทรา  (โอน 400 บาท)

ขั้นตอนการสั่งซื้อ
1.โอนเงิน  
2.โพสต์แจ้งโอนเงิน พร้อม ระบุที่อยู่จัดส่ง ในกระทู้นี้ได้เลย

โอนเงินมาที่ 
ธนาคารไทยพาณิชย์

ชื่อบัญชี นายอนันต์พล ทรงกำพล

เลขที่บัญชี 403-715056-1

สาขาเซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9

1.bird_ie8 สั่ง 1ตัว size M1ตัว  --ยังไม่ได้โอนเงิน--

2.

3.

4.

5.

6.

ปล.เดียวผมรวบรวมคนที่สั่งให้นะครับ เเล้วใครที่จองก็โอนเงินนะครับ ผมคิดว่าเรารวมๆกันเเล้วให้ใครสักคนไปรับที่เลียบด่วน

แนวเจ้าท๊อป ไม่ไหวครับ...แนว อ.มาตร นี่แหละครับดีแล้ว

ไม่เคยคิดถึงเลยครับ...เสี่ยหมี  

+5555  จริงอะ

จุ๋นจุ๋น

0 ข้างละใบ  กลายเป็น 2-0 ......................... อิอิอิ

ผมตื่นมาก็เชคผลก่อนเลย.......ปีนี้อดดูถาวรเลย ที่แฟลตม่ายมีสัญญาณ CTH มีแต่ True....เซ็งเลย อาทิตย์หน้าแดงเดือดด้วย

ลงเรือจ้า

เห็นด้วยจ้า เดี๋ยวผมไปรับที่เลียบด่วนให้ก็ได้นะครับ

เจ๋งเลยน้องชาย.............รับให้พี่ด้วยน๊ะ  แต่ยังไม่ได้โอนเงินรอสิ้นเดือนก่อน 

แต่ยังมีเวลาอีกหลายเดือนมิใช่หรือ  หรือว่าจะรับเสื้อกันวันทำบุญอะ

1.bird_ie8 สั่ง 1ตัว size M1ตัว  --ยังไม่ได้โอนเงิน--

2.

3.

4.

5.

6.

ปล.เดียวผมรวบรวมคนที่สั่งให้นะครับ เเล้วใครที่จองก็โอนเงินนะครับ ผมคิดว่าเรารวมๆกันเเล้วให้ใครสักคนไปรับที่เลียบด่วน

โอนไปหาป๋า   เสียต่างจังหวัดอีกแน่ แล้วนายดอนกลับมา กทม. ก็โดนอีกแน่