Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ดูใกล้ๆๆ อีกครั้งหนึ่งครับ

ไม่ต้องดูครับ  มาเลยครับ สบายหายห่วง เดี๋ยวส่งมือปืนไปคุ้มกันถึงสุพรรณเลยครับ

อยากให้มาอ่ะพี่...ช่วงเช้ามาลพบุรี บ่ายไปสุพรรณ เดี๋ยวให้ชาวเรือตั้งขบวนไปส่งที่สุพรรณเลยครับ

ไม่ต้องดูครับ  มาเลยครับ สบายหายห่วง เดี๋ยวส่งมือปืนไปคุ้มกันถึงสุพรรณเลยครับ

ตามที่ อ.มาตร กับเสี่ยหมีบอกนะครับ พี่จุ๊บ

ตามที่ อ.มาตร กับเสี่ยหมีบอกนะครับ พี่จุ๊บ

ผมแนวโน้มไป 99.99% แล้วครับ เพราะเจ้าแพนด้าสอบเสร็จ 27 ก.ย.

สงสัย 2 คนแม่ลูกคงล่องใต้ไปสงขลากันวันที่ 29 ก.ย. (หลังจากนั้นผมโสดเหมือนป๋าเบิร์ดครับ)

ที่เหลือ 0.01% เผื่อฉุกเฉินกับเหตุการณืที่ไม่คาดคิดครับ

มีข่าวร้ายมาแจ้งครับ วันที่ 5 - 6 ต.ค.56 นี้ มีความจำเป็นต้องกลับสุพรรณบุรี เนื่องจากคุณแม่ จัดทำบุญคุณตาเสียชีวิตพอดีเลยครับ เสียดายมากคงไม่ได้ไปร่วมทำบุญด้วยครับ ยังไงต้องขอโทษพี่ๆๆ น้องๆๆ ชาวเลทุกคนด้วยครับ เหตุจำเป็นที่ไม่อาจหลีกเลี่ยงได้เลย

ปู่ว่านะยกโขยงไปสุพรรณเลย

ปู่ว่านะยกโขยงไปสุพรรณเลย

เข้าท่าแหะ มีไครสนับสนุนบ้างครับ

เห็นด้วยครับ เสร็จภาระกิจ ยกโขยงไปสุพรรณ ยกให้ 2 มือ เลยครับ

เห็นด้วยครับ เสร็จภาระกิจ ยกโขยงไปสุพรรณ ยกให้ 2 มือ เลยครับ

สามเสียงแล้ว

วันที่ 5  ต้องพาเจ้าตัวน้อยไปหาหมอครับ  ที่ สูนย์แพทย์พัฒนาครับ

ขอไปสถานีนมสดก่อนล่ะก๊านนะครับ อิอิ

ชอบรึ...มั่นใจได้อย่างไรว่าไม่ค้างคืนอะ

วันที่ 5  ต้องพาเจ้าตัวน้อยไปหาหมอครับ  ที่ สูนย์แพทย์พัฒนาครับ

เช้านนทเวช  บ่ายศูนย์แพทย์พัฒนา  โทรให้แฟนดูใบนัดหมอแล้วครับ  คุ้นๆๆ ว่า  ต้นเดือนแต่ไม่รู้วันไหนจำไม่ได้  ศรีภรรยาเพิ่งโทรมาบอกเมื่อกี้ครับ

ไปก่อนนะครับ  ผมรู้สึกเสียใจไม่รู้จะทำอย่างไร  เซ็งตัวเองจริงๆๆๆ  เดี๋ยวจะลองให้ศรีภรรยาโทรเลื่อนนัดหมอก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบว่าเลื่อนได้หรือไม่ 

เช้านนทเวช  บ่ายศูนย์แพทย์พัฒนา  โทรให้แฟนดูใบนัดหมอแล้วครับ  คุ้นๆๆ ว่า  ต้นเดือนแต่ไม่รู้วันไหนจำไม่ได้  ศรีภรรยาเพิ่งโทรมาบอกเมื่อกี้ครับ

ต้องขอโทษพี่ๆๆ น้องๆๆ ด้วยจริงๆๆ ครับ 

ไปก่อนนะครับ  ผมรู้สึกเสียใจไม่รู้จะทำอย่างไร  เซ็งตัวเองจริงๆๆๆ  เดี๋ยวจะลองให้ศรีภรรยาโทรเลื่อนนัดหมอก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบว่าเลื่อนได้หรือไม่ 

:0027:  :0036:  :0027:  :0036:   :0027:  :0036:   :0027:

ผมแนวโน้มไป 99.99% แล้วครับ เพราะเจ้าแพนด้าสอบเสร็จ 27 ก.ย.

สงสัย 2 คนแม่ลูกคงล่องใต้ไปสงขลากันวันที่ 29 ก.ย. (หลังจากนั้นผมโสดเหมือนป๋าเบิร์ดครับ)

ที่เหลือ 0.01% เผื่อฉุกเฉินกับเหตุการณืที่ไม่คาดคิดครับ

หลังวันที่ 29 โสดเหรอป๋าาาา

ผมแคบเจอร์ให้แม่แพนด้าไว้ดูล่ะน้าา

หลังวันที่ 29 โสดเหรอป๋าาาา

ผมแคบเจอร์ให้แม่แพนด้าไว้ดูล่ะน้าา

ถ้าแม่แพนด้า กะแพนด้าไปสงขลานะ แต่ไม่รู้แลกเวรได้อะป่าว ว่าแต่นายอย่าพาแพนเคกมานะผมกลัวครับ