Jump to content

Recommended Posts

ใช่ครับน้องหมี ราชพฤกษ์ก็น้ำนองเต็มถนนครับ ขากลับยังคิดอยู่ว่าจะกลับทางไหนดี

ขากลับต้องลุ้นไม่ตกละครับพี่จุ๊บ....รวมผมด้วย น้ำท่วมเต้มเลย เมื่อเช้าทั้งขาเข้าและขาออก

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ลงเรือครับ ระยองเเดดออกเเล้วครับ

อะไรออกป๋าเบิร์ด อย่าพิมพ์ผิดนะ 555

เบิร์ด พิมพ์ผิดชัวร์เลย.............ทบทวนการพิมพ์ใหม่เดี๋ยวนี้

เพิ่งถึงที่ทำงาน ถ เทพารักษ์ รถติดสุดๆ ครับ

ตั้งแต่เช้าอะน๊ะหมอ เพิ่งถึง แล้วไม่ซดน้ำมันซะน่วมแล้วหรอหมอ

ตั้งแต่เช้าอะน๊ะหมอ เพิ่งถึง แล้วไม่ซดน้ำมันซะน่วมแล้วหรอหมอ

ทำใจอย่างเดียวครับ รถติดเพราะ มีรถเสียกลางถนน 2 จุด ถนนเสีย รถเคลือนตัวช้า และตรงวงเวียนไปบางบ่อ ตำรวจกันรถ ทยอยปล่อยสลับกับรถเข้า ออก จากวงเวียนด้วย

ทำใจอย่างเดียวครับ รถติดเพราะ มีรถเสียกลางถนน 2 จุด ถนนเสีย รถเคลือนตัวช้า และตรงวงเวียนไปบางบ่อ ตำรวจกันรถ ทยอยปล่อยสลับกับรถเข้า ออก จากวงเวียนด้วย

ดีน๊ะวันนี้หมอไม่มา ม.มหิดล ไม่งั้นน่วมเลยครับ ทั้งขาเข้า-ขาออก เจอน้ำท่วมหมดเลย โดยเฉพาะขาเข้า สาย4 ตัดกับถนนปิ่นเกล้า-นครชัยศรี ผมเห็นรถค่อยๆคลานไปเลยละครับ

ท่วม !!!

อย่าให้ปักนะ.....กลัวซึนามิเข้า กทม....ม่ายเอ๊าา :P

สงสัยตอนนี้คงไปแห่อยู่ตามพื้นที่ขอฝนแน่เลย

สวัสดีครับบางกอกใหญ่ตกรอบ 2 เพิ่งหยุดครับ

ดีน๊ะวันนี้หมอไม่มา ม.มหิดล ไม่งั้นน่วมเลยครับ ทั้งขาเข้า-ขาออก เจอน้ำท่วมหมดเลย โดยเฉพาะขาเข้า สาย4 ตัดกับถนนปิ่นเกล้า-นครชัยศรี ผมเห็นรถค่อยๆคลานไปเลยละครับ

เจ้านายผมไปธุระแถวตลิ่งชัน โทรมาบ่นเรื่องรถติดเมื่อกี้นี้เองครับ

ทานข้าวกันหรือยังครับ

วันนี้ผมทานยำมะละกอ กับข้าวเหนียว 2 ห่อครับ

พี่จุ๊บละครับ ฝนตกๆไปทานที่ไหนครับ

ให้ PeesargNet ไปปักตะไคร้เลยอาจารย์ 

ท่วม !!!

อย่าให้ปักนะ.....กลัวซึนามิเข้า กทม....ม่ายเอ๊าา :P

โสดน่ะเรื่องจริง แต่ซิงน่ะข่าวลือ จบปะ 55555

วันนี้ผมทานยำมะละกอ กับข้าวเหนียว 2 ห่อครับ

พี่จุ๊บละครับ ฝนตกๆไปทานที่ไหนครับ

ทานที่สโมสรที่ทำงานครับ เดินไปนิดเดียว ท้ามกลางสายฝน

โสดน่ะเรื่องจริง แต่ซิงน่ะข่าวลือ จบปะ 55555

ยังไม่จบ ยังลือได้ต่อเนื่องอีกยาวๆๆเลย

ทานที่สโมสรที่ทำงานครับ เดินไปนิดเดียว ท้ามกลางสายฝน

เมนูอะไรครับวันนี้..........เมนูยอดฮิตอีกอะป่าว

ฝนยังไม่มาสักแอะเลย

แถวนั้นรัศมีนู๋เน๊ตคงไปไม่ถึงเป็นแน่แท้

3 user(s) are reading this topic

3 members, 0 guests, 0 anonymous users

กำแพงแสนMs_smartmie

ลงเรือยามฝนตก บ่ายนี้ร่วมลุ้นเลือกตั้งนายกบอลไทยครับบ