Jump to content

Recommended Posts

น่าจะได้ไปรับวันที่ 9 คับ (ฝากซักด้วยคับลวกเพี่ย)

คิดค่าซัก อบ รีด ไม่แพง เอาตัวละ 200 บาท ทั้งหมด 3 ตัว 600 บาท ลดให้ 100 นึงเหลือ 500 บาท โอเคตามนี้

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

อย่าซีเรียสมาก เหนื่อยก็พัก มาลงเรือกัน

งานเข้าตลอด อิอิอิ

คิดค่าซัก อบ รีด ไม่แพง เอาตัวละ 200 บาท ทั้งหมด 3 ตัว 600 บาท ลดให้ 100 นึงเหลือ 500 บาท โอเคตามนี้

โหๆๆๆ ยังก่ะซักกับน้ำโอโซนแหน่ะ อิอิ

โหๆๆๆ ยังก่ะซักกับน้ำโอโซนแหน่ะ อิอิ

อ่ะ แน่นอน ราคาพิเศษสำหรับชาวเรือน่ะเนี่ย

ถ้าไม่จ่ายก็เอาเสื้อเป็นผ้าเช็ดโต๊ะ จบป่ะ

แจ้งขอเครื่องใหม่ ไม่รู้จะยอมหรือเปล่า

ขอให้ได้น๊ะครับท่าน

ใช้งานคุ้มแล้วพี่ ถอยใหม่เถอะ อย่ารอเลย คงหาอะไหล่ซ่อมไม่ได้แล้ว หุๆๆๆๆ

เครื่องใหม่อะผมตั้งใจจะซื้อแล้วละครับ LED (เครื่องที่ดูปัจจุบันก็ LED แถมกินไฟน้อยกว่าเครื่องที่ซ่อมด้วยครับ) ด้วยเหตุที่มีคความหลังกับเครื่องนี้อะ

TV ของผมก็เคยเป็น ก็กะลองถามราคาซ่อมดูว่าแพงไหม เขาก็แจ้งมาที่ 800 บาท ผมก็เลยซ่อม เพราะถ้าเกินกว่านั้นคงไม่ซ่อมแล้วหล่ะ

แต่ซ่อมมาจนปัจจุบันยังใช้ได้ดีอยู่

ส่วนตอนนี้มันก็ยังคงใช้ได้ดีอยู่ เลยไม่มีโอกาสเปลี่ยนเป็น LED สักที ผมกะใช้ก็ให้มันพังไปก่อน แล้วค่อยถอยมาใหม่ ไม่อยากบอกเลย ที่บ้านทีวี ยังเป็นตู้สี่เหลี่ยมอยู่เลย 5 5 5

ของผม ครั้งนี้ครังที่ 3 แล้วละ หลายครั้งแล้วบอกว่าต่อไปถ้าเสียแล้ว เราจะไม่รู้จักกันแล้วน๊ะเจ้า TV พอเสียก็เสียดายอีกละครับ

สวัสดีครับกัปตัน

หวัดดีครับวี

วันศุกร์อย่าลืมสั่ง ดุกฟู ให้ผมกะพี่ปานน่ะครับ

แล้วเดี๋ยวผมเอาเสื้องานทอดกฐินไปให้

ถ้าผมจะสั่งยาเพิ่มด้วยได้ไหมครับ แบบว่าทั้งกิน ทั้งแจก เพลินไปหน่อย เลยหมดแล้วอ่ะ หุ หุ หุ

เปลี่ยนเป็นแจกดุกฟูแล้วหรอ ไม่แจกยาแล้วหรอเสี่ยวี

ขอดุกฟู 2 ถุง แต่เห็นวีว่าแม่ค้าไม่ขายหลายวันแล้วนี่

ขอได้ด้วย ดีจังเลย

ซักกับน้ำที่ไหลมาจากยอดเขาหิมาลัยแน่เลย

กระแสดุกฟูมาแรงเดียวบ่ายนี้ ปิดร้านออกไปหาบ้านป้าแกเลยดีกว่า ป้าเค้าหยุดขายไปหลายวันล่ะ T_T

กระแสดุกฟูมาแรงเดียวบ่ายนี้ ปิดร้านออกไปหาบ้านป้าแกเลยดีกว่า ป้าเค้าหยุดขายไปหลายวันล่ะ T_T

คงไปจับปลาดุกในบ่อเลี้ยง มาปรุงให้เสี่ยวีแน่เลย..............

เอาแบบไม่พิเศษได้ม๊ะอ่าาา

ใช้น้ำที่ออกจากเครื่องซักผ้าหร๋อ  ไม่พิเศษอะ

คนซักรวย :0212:  :0212:  :0212:  :0212:  :0212:  :0212:

อิอิอิ

ตอนนี้รู้สึกยอดเพิ่มจะเป็น 6 ชุด แล้วนะเสี่ยวี  มีเสี่ย ป, ผม, ยา คนละ 2 ถุง

เนตที่ทำงานเน่ามาก ๆ หลุดบ่อย 

ของค่ายไหนอะครับเสี่ยปาน

mie, on 30 Oct 2013 - 12:57, said:<%2

:0113:  :0113:  :0113:  :0113:  :0113:

แจ้งเรื่องสั่งจองเสื้อทอดกฐิน และการส่งมอบ

1. ยักษ์ รอบอก 52" 2 ตัว, M 1 ตัว

2. หมอ L 1 ตัว, M 1 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (25OCT13)

3. ยา L 1 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (20OCT13)

4. เบิร์ด M 1 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (20OCT13)

5. พี่ปาน 2XL 1 ตัว

6. วี XL 1 ตัว, L 1 ตัว

7. เปี๊ยก L 1 ตัว, M 1 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (20OCT13)

8. ปู่ 2XL 1 ตัว, M 2 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (25OCT13)

9. พีพี XL 1 ตัว, L 1 ตัว --- ส่งมอบเรียบร้อยแล้ว (22OCT13)

10. เน๊ต L 1 ตัว

รวมทั้งหมด 18 ตัว ส่งมอบแล้ว 11 ตัว

คงเหลือ 7 ตัว (คาดว่าจะส่งมอบในวันที่ 2 พย ที่อู่ย่า)

ของเน๊ตเอาไงดีหว่า???   แต่ นมค.อยู่บ้านเน๊ตแล้วนะ  

เอาแบบไม่พิเศษได้ม๊ะอ่าาา

อยากได้แบบธรรมดา เดี๋ยวจัดให้ แต่อย่าร้องน่ะน้อง หึ หึ หึ

ตอนนี้รู้สึกยอดเพิ่มจะเป็น 6 ชุด แล้วนะเสี่ยวี  มีเสี่ย ป, ผม, ยา คนละ 2 ถุง

กระแสดุกฟูมาแรง หุ หุ หุ

ของเน๊ตเอาไงดีหว่า???   แต่ นมค.อยู่บ้านเน๊ตแล้วนะ  

เหมือนเอาน้ำมันเครื่อง มาเป็นตัวประกันเลย  :0003:  :0003:  :0003:

นมค.พี่ล่ะมายัง

เหมือนเอาน้ำมันเครื่อง มาเป็นตัวประกันเลย  :0003:  :0003:  :0003:

ใช่ๆๆๆๆๆ

อารายยยย ยังไม่ได้คิดอะไรเลยนะ ชิ....

นมค.พี่ล่ะมายัง

มาแล้วค่ะพี่จุ๊บ มาเต็มเลย จะทับหัวเน๊ตตายอยู่แล้วเนี่ยะ อิอิ

เน๊ตนี่วางแผนได้แยบยลเนอะพี่ หุ หุ หุ

ไม่มีอ่ะ เค้าออกจะใสซื่อ ไม่มีวางผงวางแผนอะไรหรอก เป็นเด็กผญ.ตัวเล็กๆ อ่อนแอๆ โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ