Jump to content

Recommended Posts

.

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ของ อ.รูฟและน้องพีพี ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังคิดสิ่งใดให้สมดั่งใจคิดปราถนาทุกประการ นะครับ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

HBD ขอให้จารย์รูฟ และน้องพีพี

มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดและทุกๆ วันนะครับ

ลงเรือ เช้าวันพุธจ้า

สุขสันต์วันเกิด จารย์รูฟ , พีพี จ้า

HBD อ.รูฟ และ น้องพีพี มีความสุขมากๆ ครับ

สวัสดดีครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ของ อ.รูฟและน้องพีพี ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังคิดสิ่งใดให้สมดั่งใจคิดปราถนาทุกประการ นะครับ

HBD อาจารย์รูฟ HBD PP มีความสุขมั๊กมาก สุขภาพร่างกายแข็งแรง ปราศจากโรคภัย เงินทองไหลมาเทมานะครับบบ

HBD อ.รูฟ และ พีพี ครับ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ ครับผม :)

HBD ครับอาจารย์แทน และน้อง 2 พี ขอให้ร่ำรวยเงินทอง ร่ำรวยความสุข เงินเดือนขึ้นเยอะๆ สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง ตลอดปี และตลอดไปครับ

อรุณสวัสดิ์เจ้าคร่าาา

HBD พี่อ.รูฟ และ คุณพีพี(ไม่รู้ว่าใครอายุมากกว่ากัน ขออนุญาตเรียกคุณ นะเจ้าคะ) มีความสุขมากๆ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ มาเบียดเบียนนะเจ้าคร๊าาาา

.

ขอบคุณทุกท่านเลยครับ ว่าแต่ พีพี ตื่นยังง่ะ

ขอให้น้องพีพีและน้องรูฟ มีแต่ความสุขสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจไว้ทุกอย่่างครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง

พี พี หายเงียบไป ค่อนข้างผิดปกติ

หรือว่า แอบไปนอนเล่นที่โรงบาลอีก 

น่าจะเดินสายทำบุญมังครับพี่ สักพักเดี๋ยวก็มาป่วน หุ หุ หุ

HBD อ.รูฟด้วยคนครับ มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง รวยๆ เฮงๆ อย่าเจ็บอย่าจนนะครับ 

HBD อ.รูฟ ก่ะน้อง พีพี นะคับ ขอให้อายุยืนยาว หมื่่นปี หมื่นๆปี :0183:

เจ้ายักษ์นี่อวยพรเหมือนให้ อส. เลย "อายุยืนยาวเป็นหมื่นๆ ปี" 

งั้น อ.รูฟ กะ พีพี ก็เป็น อส. แล้วอะดิ หุ หุ หุ

ซัมซุง s4 ผมตกน้ำ น่าจะซีอต จอมืดเลย

ถอดแบตออกเลยครับ แล้วเป็นไปได้ หาอะไรมาเป่าให้แห้ง

ห้ามเปิดเด็ดขาด ถ้ามีร้านมือถือ รีบส่งไปหาเขาเลยครับพี่

ตามพี่เปี๊ยกบอกครับ ห้ามเปิดเครื่อง ให้ถอดแบตออก ไปที่ร้าน ร้านจะทำความสะอาดเครื่องไล่ความชื้นให้ครับ ประสบการณ์ตรงจากคนเคยทำ i4s ตกน้ำมาแล้ว โชคดีครับพี่ปาน

สวัสดีครับพี่ๆๆน้องๆๆ ชาวเลทุกคน

สวัสดีครับพี่จุ๊บ หายป่วยสบายดียังครับพี่

ซัมซุง s4 ผมตกน้ำ น่าจะซีอต จอมืดเลย

จะเอา Note 3 ใช่ไหมละเสี่ยปาน

เอาไปให้ ผบ.ทร. (ผู้บัญชาการที่รัก) ดู

ของบประมาณปี 2557 มาซื้อใหม่ก็จบละครับ

ถอดแบตออกเลยครับ แล้วเป็นไปได้ หาอะไรมาเป่าให้แห้ง

ห้ามเปิดเด็ดขาด ถ้ามีร้านมือถือ รีบส่งไปหาเขาเลยครับพี่

ตามพี่เปี๊ยกบอกครับ ห้ามเปิดเครื่อง ให้ถอดแบตออก ไปที่ร้าน ร้านจะทำความสะอาดเครื่องไล่ความชื้นให้ครับ ประสบการณ์ตรงจากคนเคยทำ i4s ตกน้ำมาแล้ว โชคดีครับพี่ปาน

เมื่อวานลูกเพื่อนเอา 5S จุ่มน้ำเหมือนกัน

ประสบการณ์น่าหวาดเสียวครับ ยังไงขอให้เครื่องม่ะเป็นไรมากนะครับพี่ปาน 

จะเอา Note 3 ใช่ไหมละเสี่ยปาน

เอาไปให้ ผบ.ทร. (ผู้บัญชาการที่รัก) ดู

ของบประมาณปี 2557 มาซื้อใหม่ก็จบละครับ

ของพี่หมีลองมัั่งไหมพี่ ทนน้ำไหม