Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ศาลายา หยุดแล้ว กำลังจะตกใหม่

เก็บไว้ให้ผมด้วยน๊ะ ขอ 500 มล.  เดี๋ยวเอาไปแลกกัน

เสี่ยวี  พิกัดร้านเดิมอยู่ที่ 13.624589,100.286515

พิกัดร้านใหม่อยู่ตึกตรงข้าม ตึกที่ทา สีเขียวๆ อะป่าว (ถึงก่อนร้านเดิมนินึง)

no no no โสดไม่จริงเราไม่รับเข้าพวกนะจ๊ะ 5555  :0151:  :0151:  :0151:

ไม่เลี้ยงปีโป้แล้วน๊ะ ......... ยอมรับมาเข้ากลุ่มซะ DD

เสี่ยวี  พิกัดร้านเดิมอยู่ที่ 13.624589,100.286515

พิกัดร้านใหม่อยู่ตึกตรงข้าม ตึกที่ทา สีเขียวๆ อะป่าว (ถึงก่อนร้านเดิมนินึง)

รู้ได้ไงอ่ะเสี่ยหมี แบบนี้ต้องตบรางวัลซะแล้วว

ไม่เลี้ยงปีโป้แล้วน๊ะ ......... ยอมรับมาเข้ากลุ่มซะ DD

อะเคร..ให้เข้ากลุ่มกะได้ แต่ต้องให้ ปีโป้ 2 ถุง แล้วก็เลี้ยงไอติมด้วยนะ อิอิ

รู้ได้ไงอ่ะเสี่ยหมี แบบนี้ต้องตบรางวัลซะแล้วว

กะว่าจะเอาเสื้อไปให้วันใดวันนึงในปีนี้(พ.ศ.2556) ผมกลัวเสื้อจะหมดอายุก่อนอะครับ  แต่รอดูสถานการณ์ความสะดวกก่อนครับ

อะเคร..ให้เข้ากลุ่มกะได้ แต่ต้องให้ ปีโป้ 2 ถุง แล้วก็เลี้ยงไอติมด้วยนะ อิอิ

เอาชุดนี้ไปกินก่อนละกัน  จะได้กินนานแสนนา และนั่งยิ้มคนเดียว

กะว่าจะเอาเสื้อไปให้วันใดวันนึงในปีนี้(พ.ศ.2556) ผมกลัวเสื้อจะหมดอายุก่อนอะครับ  แต่รอดูสถานการณ์ความสะดวกก่อนครับ

เอาชุดนี้ไปกินก่อนละกัน  จะได้กินนานแสนนา และนั่งยิ้มคนเดียว

ไปวันไหนเสี่ยหมี ผมไปด้วย จะไปซื้อดุกฟูสัก 2 ถุง

สีสันสดใสขนมน่ากินมาก

ไปวันไหนเสี่ยหมี ผมไปด้วย จะไปซื้อดุกฟูสัก 2 ถุง

สีสันสดใสขนมน่ากินมาก

วันไหนดีครับ เสี่ยนัดมาเลยครับ (เสาร์-อาทิตย์(หลังเที่ยงนะ))

ต่อไปวันเสาร์ทุกเสาร์ผมคงจะว่างแล้วละ เพราะไม่ได้พาแพนด้าไปเรียนที่บางลำภู 1 เทอมครับ

ขนมของเด็ก(เนต)อะเสี่ยปาน ปล่อยให้เนตนั่งอม  แล้วทำตาหวานๆๆๆ ยิ้มคนเดียวดีกว่าครับ

สงสัยต้องรีบไปเอาเสื้อเองซะแล้ววว. หึหึ

กลัวอะไรอะ........

ไม่น่ากลัวหรอก ผมรู้พิกัดร้านแล้ว

หรือว่า กลัวดุกฟูไม่ขาย

หรือว่าดุกฟูปรุงเอง

กลัวอะไรอะ........

ไม่น่ากลัวหรอก ผมรู้พิกัดร้านแล้ว

หรือว่า กลัวดุกฟูไม่ขาย

หรือว่าดุกฟูปรุงเอง

มาวันไหนบอกล่วงหน้าเด้ออ จะได้พาไปร้านเด็ดๆ อิอิ

มาวันไหนบอกล่วงหน้าเด้ออ จะได้พาไปร้านเด็ดๆ อิอิ

ต้องปิดร้านอีกอะดิ.......แล้วไปช่วงไหน ไม่สะเทือนยอดขายอะครับ

ต้องปิดร้านอีกอะดิ.......แล้วไปช่วงไหน ไม่สะเทือนยอดขายอะครับ

เที่ยงๆกำลังดีเลยครับบ