Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ลงเรือยามเที่ยง เดียวพี่สาวแวะมารับไปกินปลาตัวใหญ่ที่สะพานพระนั่งเกล้าครับ

กะว่าจะเอาเสื้อไปให้วันใดวันนึงในปีนี้(พ.ศ.2556) ผมกลัวเสื้อจะหมดอายุก่อนอะครับ  แต่รอดูสถานการณ์ความสะดวกก่อนครับ

เอาชุดนี้ไปกินก่อนละกัน  จะได้กินนานแสนนา และนั่งยิ้มคนเดียว

พี่หมีรู้ใจอีกละ อันนี้ล่ะ ของชอบเลย อิอิ

วันไหนดีครับ เสี่ยนัดมาเลยครับ (เสาร์-อาทิตย์(หลังเที่ยงนะ))

ต่อไปวันเสาร์ทุกเสาร์ผมคงจะว่างแล้วละ เพราะไม่ได้พาแพนด้าไปเรียนที่บางลำภู 1 เทอมครับ

ขนมของเด็ก(เนต)อะเสี่ยปาน ปล่อยให้เนตนั่งอม  แล้วทำตาหวานๆๆๆ ยิ้มคนเดียวดีกว่าครับ

เอิ่ม...พี่หมีจ๋า ตกลงที่จะให้เน๊ตกินนี่มันขนมหรือกันชาอ่ะ มีนั่งทำตาหวานยิ้มคนเดียวด้วย หึหึ

ลงเรือตอนเที่ยง ตื่นสาย -.-

พวกโกงตู้ atm มาหาดใหญ่แล้วน่ากลัวมากๆเลย

จารจะกลัวทำไม ในเมื่อไม่มีเงินให้ในบัญชีอยู่แล้วอ่ะ 555555

จารจะกลัวทำไม ในเมื่อไม่มีเงินให้ในบัญชีอยู่แล้วอ่ะ 555555

เอาเรื่องจริงมาพูดเรื่อยเลยอ่ะ หุ หุ หุ

ใกล้ถึงวันต่อประกันแระ จ่ายสดเบย แง่งๆๆๆ

ใกล้ถึงวันต่อประกันแระ จ่ายสดเบย แง่งๆๆๆ

จิงดิ่ โหย...รักเลยนะเนี่ยะ (เด๋วเก็บหลักฐานไว้ก่อนนะ) เอารางวัลไป  :0202:  :0202:  :0202:  555555

จิงดิ่ โหย...รักเลยนะเนี่ยะ (เด๋วเก็บหลักฐานไว้ก่อนนะ) เอารางวัลไป  :0202:  :0202:  :0202:  555555

จ่ายสดตรงเวลาหมายถึง สดผ่อน 4 งวด 5555+

จ่ายสดตรงเวลาหมายถึง สดผ่อน 4 งวด 5555+

ให้ผ่อนตลอดทั้งชีวิตเลยจร้าาาา :0093:  :0093:  :0093:

แต่...เคลียร์กะพี่เม้งเองนะ 55555  :0019:  :0019:  :0019:

ลงเรือยามเที่ยง เดียวพี่สาวแวะมารับไปกินปลาตัวใหญ่ที่สะพานพระนั่งเกล้าครับ

ปลาวาฬหรอเสี่ยวี  เขาปรุงเป็นเมนูอะไรอะ

พี่หมีรู้ใจอีกละ อันนี้ล่ะ ของชอบเลย อิอิ

เอิ่ม...พี่หมีจ๋า ตกลงที่จะให้เน๊ตกินนี่มันขนมหรือกันชาอ่ะ มีนั่งทำตาหวานยิ้มคนเดียวด้วย หึหึ

อมยิ้มจ้า......อมแล้วยิ้มตลอดเวลา

ลงเรือตอนเที่ยง ตื่นสาย -.-

พวกโกงตู้ atm มาหาดใหญ่แล้วน่ากลัวมากๆเลย

ของผมกดเรียบเมื่อวันเงินเดือนออก เหลือเพียงเศษที่ไม่ถึง 100 บาท ผมเลยไม่โดนครับ

ของผมได้บัตรผ่อนมาแล้วอาจารย์ เนตทำให้ตั้ง 10 งวดแนะครับ  สนใจไหมครับ

โดนหลายคนนะเนี่ย ยกเว้นเรา ฮ่า ฮ่า ฮ่า เพราะใช้บัตรเมีย

โดนหลายคนนะเนี่ย ยกเว้นเรา ฮ่า ฮ่า ฮ่า เพราะใช้บัตรเมีย

บัตรเมียก็เหมือนบัตรเีรา บัตรเราก็คือบัตรเราคนเดียว อิอิ

ลงเรือยามบ่าย หลังจากเมื่อเช้าแอบอู้งานไปร่วมกิจกรรม ที่รร.ลูกชายมาครับ หุๆๆๆๆ

เอาเรื่องจริงมาพูดเรื่อยเลยอ่ะ หุ หุ หุ

ยอดเงินคงเลือไม่ถึงหลักสิบ  กดก็ไม่ได้   งานนี้พวกมิจฉาชีพไม่มีวันได้กินของผมหรอกครับ อิๆๆๆ

แวะมากินปลาแถวสะพานพระนั่งเกล้าครับ ตัวใหญ่มาก

จากเรื่องสั่งซื้อ ว แดง ผมลองหาร้านและสอบถามมาได้ความตามนี้ครับ 

เครื่อง Fujitel FB-580 ราคาเน็ต 2,300 บาท ราคาลดไม่ได้แล้วครับ แต่ทางร้านบอกว่าจะแถมซองหนังให้แทน

ราคานี้ได้ เครื่อง แบต เสายาง แท่นชาร์ท+อแดปเตอร์ คลิปเอว คู่มือภาษาไทย และแถมซองหนังครับ

รบกวนถามว่าถ้าจะสั่งซื้อสะดวกช่วงไหนครับ ผมจะได้คุยกับร้านอีกทีเพราะเห็นว่าราคานี้มีจำนวนจำกัดครับ

ให้ลงชื่อเดือนตามหลังชื่อได้เลยครับ

1.พี่หมี 2 ตัว               ก่อน Meeting 1-2 สัปดาห์ ครับ

2.แจ๊ค 2 ตัว               ธค

3.วี 1 ตัว

4.พี่ปาน 1 ตัว

5.พี่อู๊ด 2 ตัว                พร้อมเสมอ

6.พี่ปู่ 1 ตัว

7.ต้อม 2 ตัว                 ตอนไหนก็ได้ 

8.หมอ 2 ตัว                 ธค

9.ท็อป 1 ตัว

10.พี่เปี๊ยก 1 ตัว            ธค

ลิงค์ของร้านขาย ว ครับ --> http://www.triomass....pic.php?f=4&t=5

สรุปเรื่อง ว แดงครับผม

เครื่อง Fujitel FB-580 ราคา 2,300 บาท  ราคานี้ได้ เครื่อง แบต เสายาง แท่นชาร์ท+อแดปเตอร์ คลิปเอว คู่มือภาษาไทย และแถมซองหนังครับ

จากที่ถามมา  ส่วนใหญ่สะดวกเดือน ธค ผมเลยคุยกับทางร้านแล้วครับ นัดรับของพร้อมชำระเงินวันศุกร์ที่ 6 ธค 

ทีนี่รบกวนใครที่ว่างวันนั้น นัดเจอกันสักคนสองคนก็ได้ หรือใครว่างก็มา จะได้รับของด้วยเลย เพื่อเป็นสักขีพยาน

ในการชำระเงิน และช่วยเช็คสินค้าด้วยนะครับ  :) 

ส่วนเรื่องค่า ว แดง 2,300 บาทต่อเครื่อง ใครพร้อมก็โอนมาที่ บ/ช ผมได้เลย ส่วนใครยังไม่สะดวกผมจะออกให้ไปก่อนนะครับ  :) 

นาย ธเนศ ชินวราภรณ์

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาศาลายา บัญชีออมทรัพย์เลขที่ 316-258314-6

ใครโอนแล้วรบกวนแจ้งด้วยครับ จะทางบอร์ด ไลน์ หรือโทรมาก็ได้ครับ เบอร์โทร : 081-808-8970

ปล 1 ใครที่สะดวกมาช่วยรับของและเช็คสินค้า วันศุกร์ที่ 6 ธค เดี๋ยวใกล้ๆ ค่อยนัดกันเรื่องเวลาอีกทีครับ 

ปล 2 บริษัท ทรีโอ แมส จำกัด 1358/17 ถนนเทพารักษ์ กม.1 เปิดบริการวันจันทร์-วันเสาร์ 09.00-18.00 น.

(เข้าจากถนนสุขุมวิท 300 เมตร อยู่ซ้ายมือ ตรงข้ามซอยเทพารักษ์8 ใกล้ รพ.จุฬาเวช)

ลิงค์ของร้านครับ --> http://www.triomass.co.th/forum/viewtopic.php?f=4&t=5

เครื่อง Fujitel FB-580 ราคา 2,300 บาท  ราคานี้ได้ เครื่อง แบต เสายาง แท่นชาร์ท+อแดปเตอร์ คลิปเอว คู่มือภาษาไทย และแถมซองหนังครับ

จากที่ถามมา  ส่วนใหญ่สะดวกเดือน ธค ผมเลยคุยกับทางร้านแล้วครับ นัดรับของพร้อมชำระเงินวันศุกร์ที่ 6 ธค 

ทีนี่รบกวนใครที่ว่างวันนั้น นัดเจอกันสักคนสองคนก็ได้ หรือใครว่างก็มา จะได้รับของด้วยเลย เพื่อเป็นสักขีพยาน

ในการชำระเงิน และช่วยเช็คสินค้าด้วยนะครับ  :) 

ส่วนเรื่องค่า ว แดง 2,300 บาทต่อเครื่อง ใครพร้อมก็โอนมาที่ บ/ช ผมได้เลย ส่วนใครยังไม่สะดวกผมจะออกให้ไปก่อนนะครับ  :) 

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาศาลายา บัญชีออมทรัพย์เลขที่ 316-258314-6

ใครโอนแล้วรบกวนแจ้งด้วยครับ จะทางบอร์ด ไลน์ หรือโทรมาก็ได้ครับ เบอร์โทร : 081-808-8970

ปล 1 ใครที่สะดวกมาช่วยรับของและเช็คสินค้า วันศุกร์ที่ 6 ธค เดี๋ยวใกล้ๆ ค่อยนัดกันเรื่องเวลาอีกทีครับ 

ปล 2 บริษัท ทรีโอ แมส จำกัด 1358/17 ถนนเทพารักษ์ กม.1 เปิดบริการวันจันทร์-วันเสาร์ 09.00-18.00 น.

(เข้าจากถนนสุขุมวิท 300 เมตร อยู่ซ้ายมือ ตรงข้ามซอยเทพารักษ์8 ใกล้ รพ.จุฬาเวช)

ลิงค์ของร้านครับ --> http://www.triomass.co.th/forum/viewtopic.php?f=4&t=5

ผมไปกับ หมอก็ได้ครับวันนั้น ว่างครับ

เครื่อง Fujitel FB-580 ราคา 2,300 บาท ราคานี้ได้ เครื่อง แบต เสายาง แท่นชาร์ท+อแดปเตอร์ คลิปเอว คู่มือภาษาไทย และแถมซองหนังครับ

จากที่ถามมา ส่วนใหญ่สะดวกเดือน ธค ผมเลยคุยกับทางร้านแล้วครับ นัดรับของพร้อมชำระเงินวันศุกร์ที่ 6 ธค

ทีนี่รบกวนใครที่ว่างวันนั้น นัดเจอกันสักคนสองคนก็ได้ หรือใครว่างก็มา จะได้รับของด้วยเลย เพื่อเป็นสักขีพยาน

ในการชำระเงิน และช่วยเช็คสินค้าด้วยนะครับ :)

ส่วนเรื่องค่า ว แดง 2,300 บาทต่อเครื่อง ใครพร้อมก็โอนมาที่ บ/ช ผมได้เลย ส่วนใครยังไม่สะดวกผมจะออกให้ไปก่อนนะครับ :)

ปล 2 บริษัท ทรีโอ แมส จำกัด 1358/17 ถนนเทพารักษ์ กม.1 เปิดบริการวันจันทร์-วันเสาร์ 09.00-18.00 น.

(เข้าจากถนนสุขุมวิท 300 เมตร อยู่ซ้ายมือ ตรงข้ามซอยเทพารักษ์8 ใกล้ รพ.จุฬาเวช)

ลิงค์ของร้านครับ --> http://www.triomass.co.th/forum/viewtopic.php?f=4&t=5

ผมไปได้ครับ แต่อาจจะสักช่วงเที่ยงน่ะครับ พอรับเสร็จจะได้กลับมาทำงานต่อ ลาสักอีก 1 ชั่วโมง เข้าบ่าย 2 น่าจะได้อยู่

ผมไปได้ครับ แต่อาจจะสักช่วงเที่ยงน่ะครับ พอรับเสร็จจะได้กลับมาทำงานต่อ ลาสักอีก 1 ชั่วโมง เข้าบ่าย 2 น่าจะได้อยู่

พี่เปี๊ยกเข้าไปฝากดูเรื่องเสาสูง + สาย + เม้า + ไมนอก หน่อยซิครับ

พี่เปี๊ยกเข้าไปฝากดูเรื่องเสาสูง + สาย + เม้า + ไมนอก หน่อยซิครับ

.....จะก้าวไปเป็นอาสาสมัครกู้ภัยหร่านก..............จัดซะ