Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ตลาดนัดรถไฟเขาตั้งร้านกันช้าครับ บางร้านทุ่มนึงเพิ่งเริ่มตั้งก็มี แล้วเขาก็เดินกันดึกๆ มาเถอะ ได้พาแพนด้ามาเห็นอะไรใหม่ๆ ที่บรรยากาศตามห้างไม่มีครับ

จะบอกแนวๆ ตลาดนัดแต่ของหลากหลาย ที่ผมเดินก็ทำเอาเพลินได้เหมือนกันน่ะครับ

ช่วยลุ้นให้มาได้น่ะครับ เพราะไหนๆ เน๊ตจะเลี้ยงแล้ว เราต้องพาสมาชิกมาเยอะๆ มาถล่มให้เต็มที่ หุ หุ หุ :0055: :0055: :0055:

เดี๋ยวลองคุยดูนะครับ...ว่ายังไง

แลดูมีความสุขเนอะ ที่ได้ถล่มน้องเนี่ยะ  :angry:  :angry:

พามาเล๊ยยยย แต่จะเลี้ยงเฉพาะเด็กๆ หนุ่มๆ ขาว ตี๋ ตาตี่ นะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ  :0019:  :0019:  :0019:

มากันแยอะๆ เล๊ยยยย ไม่ต้องเกรงอกเกรงใจ สิ้นเดือนพอดี มีเงินเท่าไหร่ใช้มันให้หมด อย่าเหลือไว้ให้เป็นเสี้ยนหนามตำใจ 555555

ไม่อดหรอเนต เชื่อพี่ซิ...พี่อยู่ใกล้สมุทรสงคราม สมุทรสาคร สามารถไปหาซื้อเกลือเม็ดมาให้อม และเคี้ยวแทนไปทั้งวัน ทั้งเดือนละครับ

ส่วนเบิร์ดอยู่ระยอง พี่มั่นใจว่าเบิร์ดส่งน้ำปลาอย่างดีมากินร่วมกับข้าวหอมมะลิร้อนได้สบายมากครับ

ส่วนเสี่ยวี ก็มียาเยอะแยะสามารรักษาความจนของเนตที่จะจ่ายในมื้อวันเสาร์มื้อเดียวได้สบายเลยครับ

ส่วน อ.มารถ ก็ส่งเม็ดทานตะวันมาให้เนตกินได้สบายอยู่แล้ว วันละ 2-3 เม็ด ไม่เดือดร้อนอาจารย์หรอกครับ

จริงไหมครับ

ลงเรือคร๊าบบบบ

อุ๊ต๊ะๆๆๆๆ ได้ข่าวว่าไปมาเลไม่กี่วันเปลี่ยนสถานะใน face แล้วหราาาาา / อิจฉาตาแหกนิดนุง อิอิ

แลดูมีความสุขเนอะ ที่ได้ถล่มน้องเนี่ยะ  :angry:  :angry:

พามาเล๊ยยยย แต่จะเลี้ยงเฉพาะเด็กๆ หนุ่มๆ ขาว ตี๋ ตาตี่ นะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ  :0019:  :0019:  :0019:

มากันแยอะๆ เล๊ยยยย ไม่ต้องเกรงอกเกรงใจ สิ้นเดือนพอดี มีเงินเท่าไหร่ใช้มันให้หมด อย่าเหลือไว้ให้เป็นเสี้ยนหนามตำใจ 555555

ช่ายอย่าเหลือให้มันเป็นเสี้ยนหนามตำใจ หุ หุ หุ

ลงที่มาเลเซียเลยหรออาจารย์  กว่าจะถึงไทยนิ หลายวันหลายคืนเลยน๊ะ

ลงระยะไกลเลยพี่ วันนี้สบายๆ ไม่ต้องเจอกับที่ปรึกษา อิอิ

อุ๊ต๊ะๆๆๆๆ ได้ข่าวว่าไปมาเลไม่กี่วันเปลี่ยนสถานะใน face แล้วหราาาาา / อิจฉาตาแหกนิดนุง อิอิ

เค้ามีนานแล้วค่ะคุณนาย แต่คือมีปัญหาเลยขึ้นให้อีกฝ่ายสบายใจค่ะ 

ลงระยะไกลเลยพี่ วันนี้สบายๆ ไม่ต้องเจอกับที่ปรึกษา อิอิ

แสดว่าวันนี้ไม่เครียดใช่ป่าว

แล้วไปอยุ่ที่มุมไหนมาละแม่สาวน้อย

เค้ามีนานแล้วค่ะคุณนาย แต่คือมีปัญหาเลยขึ้นให้อีกฝ่ายสบายใจค่ะ 

มี นาน แล้ว !!!! 

แล้วทำไมเน๊ตไม่รู้??  

เออ...แล้วทำไมเน๊ตต้องรู้!!

แล้วเน๊ตไปยุ่งอะไรกับเรื่องของเค้า??  

ช่างมันเถอะ....ไปทำงานต่อดีกว่า อิอิ

ยังดีง่ะมีที่ปรึกษาแระ พี่ยังไม่มีที่เรียนรุย

วันนี้หนีเทรนนอนอยู่บ้าน..อิอิ...ว่าแล้วล้างรถซะหน่อยดีกว่า..ไม่มีไรทำ

จัดเบาๆ408.109 พอ

วันนี้หนีเทรนนอนอยู่บ้าน..อิอิ...ว่าแล้วล้างรถซะหน่อยดีกว่า..ไม่มีไรทำ

ของผมไม่ได้ลง 408 ร่วม 2 เดือนกว่า ลงกับฟองน้ำขาวหนืดมากเลยเเจค ฟองน้ำตกพื้นกระเด็นไปเลยอะ

แสดว่าวันนี้ไม่เครียดใช่ป่าว

แล้วไปอยุ่ที่มุมไหนมาละแม่สาวน้อย

ไม่เครียดครับเมื่อคืนหลับสนิทเลย เปนคืนแรกที่หลับเต็มอิ่ม

มี นาน แล้ว !!!! 

แล้วทำไมเน๊ตไม่รู้??  

เออ...แล้วทำไมเน๊ตต้องรู้!!

แล้วเน๊ตไปยุ่งอะไรกับเรื่องของเค้า??  

ช่างมันเถอะ....ไปทำงานต่อดีกว่า อิอิ

ซะงั้น รูฟพร่ำเพ้อออกบ่อยที่สถานนะนึกว่ารู้แล้วซะอีก

ยังดีง่ะมีที่ปรึกษาแระ พี่ยังไม่มีที่เรียนรุย

มาที่เดียวกันเถอะ

ลง 408 พี่ว่าไม่เบาเลยน่ะ หุ หุ หุ

ไม่เครียดครับเมื่อคืนหลับสนิทเลย เปนคืนแรกที่หลับเต็มอิ่ม

หลับลึกอะป่าว  ถ้าหลับลึกจะฝันดีนะครับ

ลง 408 พี่ว่าไม่เบาเลยน่ะ หุ หุ หุ

ต้องถูเหมือนเครื่องขัดนะท่าน...ผมเพิ่งจัถึงบ้างอ้อเมื่อไม่กี่เดือนมานี้เองครับ

หลับลึกอะป่าว  ถ้าหลับลึกจะฝันดีนะครับ

ฝันมั่วหมดครับ 55+

ว่าแต่ไม่มีใครลอง wet mirror เลยหรอครับ ตัวนี้ใช้ดีมากๆเลยนะ น่ำยาก็ถูกด้วย

โคมไฟรถใสปิ๊งด้วยยาสีฟัน

http://car.kapook.com/view71194.html

ผมลองแล้วครับพี่หมี ช่วยได้กับรถที่โคมไฟเหลืองๆจะเห็นได้ชัดเลยครับ ว่ามันใสขึ้นแต่ไม่ถึงขั้นใสปิ๊ง

ต้องเลือกยาสีฟันที่มีส่วนผสม Polish อยู่ด้วยนะครับ

ผมลองแล้วครับพี่หมี ช่วยได้กับรถที่โคมไฟเหลืองๆจะเห็นได้ชัดเลยครับ ว่ามันใสขึ้นแต่ไม่ถึงขั้นใสปิ๊ง

ต้องเลือกยาสีฟันที่มีส่วนผสม Polish อยู่ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ มันต้องออกเหลืองก่อนใช่ป่าวครับ

ยังไม่เคยเลยครับอาจารย์

ผมจะจบที่ 109 หรือ V7

พูดใจจริง ผมยังชอบมากกว่า 109 อีก 

ตัวนี้ต้องลงก่อน 109 ครับ ลง layer เดียว โอยแม่เจ้าทำไมมันฉ่ำอย่างนี้ รถพี่หมีสีดำ คงได้ประโยชน์เอามากๆเลยละครับ ลองดูครับพี่ตั้มยังชอบมากเลย แนะนำผมเลยตอนรู้จักพี่เค้าครั้งแรกๆ