Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

โหวตงาน Meeting ต่างจังหวัด ครั้งนี้จัดที่ครัวถนอม จังหวัดระยอง โปรดเตรียมของขวัญท่านละ 300 บาท โดยมีการค้างคืน 1 คืน (รวม 2 วัน กับ 1 คืน) และรบกวนชาวเรือโหวตวันที่/เดือน/ปี 2557 (อย่าโหวตข้ามปี 2557 นะครับ) ตามสะดวกของแต่ละท่านด้วยนะครับ

1. เสี่่ยอู๊ด   โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

2. เสี่ยปู่  โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

3. เสี่ยป๊อป  โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

4. กัปตันจุ๊บ   โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

5. เสี่ยปาน โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

6. เสี่ยเปี๊ยก  โหวตวันที่ 1-2 ก.พ. และ 15-16 ก.พ. 2557 ผู้ติดตาม 1 คน

7. เสี่ยมารถ โหวตวันที่ 1-2 ก.พ. และ 15-16 ก.พ. 2557 ผู้ติดตาม 1 คน อาจจะเพิ่ม

8. เสี่ยเนศ  โหวตวันที่ 1-2 ก.พ. , 8-9 กพ , 15-16 กพ , 22-23 กพ ไม่มีผู้ติดตาม (อาจจะไม่ได้ค้างนะครับ)

9. เสี่ยยา   โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

10. เสี่ยแจค   โหวตวันที่ 1-2 ก.พ. ผู้ติดตาม ....ลุ้น....

11. เสี่ยต้อม   โหวตวันที่ 1-2 ก.พ. ผู้ติดตาม 1 คน

12. เสี่ยนัด   โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

13. เสี่ยต้น  โหวตวันที่ 15-16 ก.พ. 2557  ผู้ติดตาม 2 คน

14. เสี่ยเบิร์ด   โหวตวันที่ ..............  (เจ้าภาพลด 120 %)

15. เสี่ยวี โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

16. เสี่ยบูม  โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

17. เสี่ยท๊อป   โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

18. เสี่ยบอล  โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

19. คุณนายพีพี โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

20. คุณนายเนต โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

21. คุณนายยุ้ย โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

22. คุณนายโบ(หมอ) โหวตวันที่ ..............ผู้ติดตาม..........คน

และ

23.  หมี  โหวตวันที่ 15-16 ก.พ. 2557 ผู้ติดตาม 2 คน

ขาดตกสมาชิกท่านไหนเพิ่มได้นะครับ

กำหนดโหวตได้ภายใน 20 มกราคม 2557 นี้นะครับ ผลโหวตเกินครึ่งถือว่าชนะนะครับ

ลงเรือครับ  โหวตตามเสียงส่วนใหญ่ครับ

เรื่องขอใบอนุญาต ผมรับอาสาจัดการให้แล้วกันนะครับ แต่ถ้าใครจะไปทำเองก็ได้ ทีนี้เอกสารและค่าใช้จ่ายก็ตามนี้เลยครับ

เอกสารประกอบการขอใบอนุญาตมีใช้วิทยุสื่อสาร 

1)  สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน    1 ใบ    *** ไม่ต้องเซ็นชื่อ ***

2)  สำเนาทะเบียนบ้าน  (ด้านที่มีบ้านเลขที่ และชื่อผู้ซื้อเครื่อง) 1 ใบ    *** ไม่ต้องเซ็นชื่อ ***

3)  แจ้งหมายเลขเครื่อง S/N โดยจดลงด้านหลังสำเนาบัตรประชาชน (อยู่ด้านหลังเครื่อง ดูในรูปนะครับ ตัวเลขที่อยู่ในกรอบสีแดง)

4)  ค่าใบอนุญาต 535 บาทรวมภาษีฯ /ต่อเครื่องตลอดอายุการใช้งานของเครื่อง

ส่งเอกสารทั้งหมดมาที่

คุณ ธเนศ ชินวราภรณ์ โรงพยาบาลสัตว์บางพลี 61/33-34 หมู่ 9 ถ.เทพารักษ์ ต.บางพลีใหญ่ อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

ค่าใช้จ่ายขอใบอนุญาต 535 บาท ให้โอนมาที่

คุณ ธเนศ ชินวราภรณ์ ธนาคารไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาศาลายา 316-2-58314-6

ส่งเอกสาร และโอนเงินแล้ว รบกวนแจ้งทางบอร์ด ไลน์ หรือ โทรมาก็ได้ครับผม เบอร์โทร 081-808-8970

หลังส่งเอกสารให้ร้านรับทำเรื่องแล้วจะได้ใบอนุญาตประมาณ 2 สัปดาห์ นะครับ เลยขอให้ส่งเอกสารไวนิดนึงจะได้มีใบอนุญาติกันทุกคนทันก่อนไปใช้วันมีตติ้งนะครับผม

:)  :)  :)

ที่อยู่จัดส่ง  พ.อ.ฉลาด  อัมรินทร์ 86 หมู่ 3 ต.หนองสามวัง อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี 12170

เอกสารและเงินทำใบอนุญาตตอนบ่ายจะออกไปส่งให้

เพื่อความสะดวกขอให้หมอเนศจดหมายเลขเครื่องของผมเองเลยครับ

ที่อยู่จัดส่ง พ.อ.ฉลาด อัมรินทร์ 86 หมู่ 3 ต.หนองสามวัง อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี 12170

เอกสารและเงินทำใบอนุญาตตอนบ่ายจะออกไปส่งให้

เพื่อความสะดวกขอให้หมอเนศจดหมายเลขเครื่องของผมเองเลยครับ

ครับผม เดี๋ยวส่งของไปแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ

ไม่ได้ซื้อที่นั่น แต่พ่วงขอใบอนุญาตด้วยได้ไหมคับ

ร้านคิดค่าบริการ 100 บาทต่อเครื่อง และจดชื่อยี่ห้อ รุ่น ตัวเลขที่มีตราครุฑ และ เลข S/N มาให้ด้วย

ถ้าเครื่องซื้อที่ร้านบริการฟรี

แจ้งเลขที่ส่งพัสดุครับผม

พี่อู๊ด EK817571984TH

เสี่ยวี EK817571975TH

รอรับของได้เลยครับ ^_^

โหลๆ ลงเรือ 

เบิร์ดได้รูปแล้วชิมิ

ได้เเล้วครับ ขอบคุณอ.รูฟครับ

โรงงานบล็อกเฟสเลยไม่ค่อยได้เข้าเลยครับ

หวัดดี...แล้วเจอกัน

เสี่ยหมีเดียวเจอกัน รอแป๊บ จะเอาดุกฟูไปฝาก

เสี่ยหมีเดียวเจอกัน รอแป๊บ จะเอาดุกฟูไปฝาก

บอกล่วงหน้าน๊ะ......ว่าที่ นครชัยศรี หรือ กทม. ผมกะว่าจะเอาเสื้อไปให้ก่อนปีใหม่อยู่น๊ะ  รอดูฤกษ์งามยามดีซะก่อน ไปกันทั้งกลุ่มเลย