Jump to content

ประกาศจับ ญณ 5472 ที่โลตัสบ้านฟ้าปิยรมณ์ครับ

Recommended Posts

รอเจ้าของมามอบตัวครับ

ไปแถวนั้นต้องมองให้ดีซะแล้ว เดี๋ยวโดนจับ

อยากจับคันอื่นบ้างจัง แถวนี้ยังไม่เจอเลย :)

ปล.ลองฝากภาพที่ photobucket ก็ได้ครับ น่าจะง่ายกว่าครับ

รอเจ้าของมามอบตัวครับ

ไปแถวนั้นต้องมองให้ดีซะแล้ว เดี๋ยวโดนจับ

พิมพ์ไม่ทันเสร็จเจ้าของมามอบตัวซะละ

มามอบตัวครับ

รถเพิ่งออกจากอู่ ให้แฟนขับไปทำงานวันแรกโดนจับซะแล้ว

พี่อาร์ทถ่ายจากมุมนี้น่าจะเข้ามาทางประตูบ้านฟ้าแน่ๆ

มอบตัวแล้ว ปิดคดีไวมากๆ ไม่ถึงชั่วโมงเลย :lol:

ลืมดูรูป ทำไมวันนี้แฟนมาจอดตรงนี้

สงสัยจอดล่อเป้า 555 :0183:

จอดหน้าทางเข้าเลยครับ เดินไปเห็นพอดี

จริงๆเจอสีดำอีกคัน แต่ยังเป็นสติ๊กเกอร์บ้านเก่า เลยไม่ได้จับมา :D

เดี๋ยวเราจะกินเลี้ยงกันเล็กๆ กับพี่น้องที่อยู่ลำลูกกา แถวๆบ้านเราครับ น่าจะได้สัก 10 คัน

ว่าจะไปจัดที่ร้านโคขุนหน้าโลตัสคลอง7 ไม่งั้นก็โรงเบียร์หน้าบ้านพี่อาร์ทเลยแหละ

ไว้เสียค่าปรับกันที่นั่นก็ได้ 5555..

แจ๊คถ้าไปโรงเบียร์คงต้องขอวีซ่าจาก ผบ.ทบก่อน

และดูท่าทางจะไม่ผ่านด้วยสิ :huh::P 555

ลืมดูรูป ทำไมวันนี้แฟนมาจอดตรงนี้

สงสัยจอดล่อเป้า 555 :0183:

ค่าปรับตามนี้ครับ

รถพึ่งเสร็จ ก็โดนจับเลยนะอั้ม..แถวนั้นจะมีมีทเล็กๆกันหรอ น่าไปอีกแล้ว 555

มอบตัวแล้ว ปิดคดีไวมากๆ ไม่ถึงชั่วโมงเลย :lol:

จอดหน้าทางเข้าเลยครับ เดินไปเห็นพอดี

จริงๆเจอสีดำอีกคัน แต่ยังเป็นสติ๊กเกอร์บ้านเก่า เลยไม่ได้จับมา :D

ถ้าสีดำ RR พี่อาร์ทไม่ต้องถ่ายรูปรถมานะครับ ไปตามเจ้าของรถที่ธนาคารกสิกรในนั้นได้เลยครับ

แจ๊คถ้าไปโรงเบียร์คงต้องขอวีซ่าจาก ผบ.ทบก่อน

และดูท่าทางจะไม่ผ่านด้วยสิ :huh::P 555

งั้นไปจัดที่บ้านพี่เลยดีกว่าครับ :0026:

รถพึ่งเสร็จ ก็โดนจับเลยนะอั้ม..แถวนั้นจะมีมีทเล็กๆกันหรอ น่าไปอีกแล้ว 555

เดี๋ยวดูวันอีกครับ เพิ่งเสร็จจาก meeting โซน เลยของทิ้งระยะสักแปบครับ

มามอบตัวครับ

รถเพิ่งออกจากอู่ ให้แฟนขับไปทำงานวันแรกโดนจับซะแล้ว

พี่อาร์ทถ่ายจากมุมนี้น่าจะเข้ามาทางประตูบ้านฟ้าแน่ๆ

มาเร็ว เคลมเร็วมากๆๆๆๆ

พี่อั้มมม นอกจากเราจะเกิดวันเดียวกันแล้ว รถเรายังโดนจับวันเดียวกันอีกกกกกก

เสียดายเค้าไม่ได้ขับ 2.0

พี่อั้มมม นอกจากเราจะเกิดวันเดียวกันแล้ว รถเรายังโดนจับวันเดียวกันอีกกกกกก

เสียดายเค้าไม่ได้ขับ 2.0

โบทก็เปลี่ยนเป็น K20A สิ 555

โดนจับวันครบรอบแต่งงาน 3 ปีเลย

ถ้าสีดำ RR พี่อาร์ทไม่ต้องถ่ายรูปรถมานะครับ ไปตามเจ้าของรถที่ธนาคารกสิกรในนั้นได้เลยครับ

แจ็ค รถนายบอนไม่ได้ติดสติกเกอร์แล้วนิ

โบทก็เปลี่ยนเป็น K20A สิ 555

โดนจับวันครบรอบแต่งงาน 3 ปีเลย

น่านหน่ะสิ ฮ่าๆๆๆ

เมื่อวานก็เข้าไปที่กสิกรมา สงสัยคราวหน้าต้องไปตามจับในนั้นซะแล้ว

งั้นไปจัดที่บ้านพี่เลยดีกว่าครับ :0026:

เข้าท่านะแจ๊ค เล่นกินกันในสถานทูตเลย ไม่ต้องขอวีซ่า

แจ็ค รถนายบอนไม่ได้ติดสติกเกอร์แล้วนิ

คันเมื่ิอวานมีสติ๊กเกอร์บ้านเก่าอยู่ครับ

จับกันได้บ่อยมากช่วงนี้

สงสัยต้องเสนอเปิดห้องตามจับกันบ้างแล้ว จะได้ไปมอบตัวกันง่ายๆ

เมื่อวานก็เข้าไปที่กสิกรมา สงสัยคราวหน้าต้องไปตามจับในนั้นซะแล้ว

- มันนั่งอยู่ที่เคาร์เตอร์อ่ะครับ พี่เข้าไปแล้วตะโกนถามเลยครับว่า " ที่นี่ใครใหญ่ มาคุยกันห่อยดิ๊.... " ... ไม่ใช่และ .... ถามหาน้องบอนครับ

เข้าท่านะแจ๊ค เล่นกินกันในสถานทูตเลย ไม่ต้องขอวีซ่า

- ออกมาไม่ได้งั้นเราต้องบุกครับ :0175:

คันเมื่ิอวานมีสติ๊กเกอร์บ้านเก่าอยู่ครับ

- ถ้าเป็น RR ดำ แถวลำลูกกามีคันเดี๋ยวครับ แต่มันติดสติ๊กเกอร์เอาออกผมไม่รู้ครับ ไม่ได้สังเกตุเลย

สงสัยต้องเสนอเปิดห้องตามจับกันบ้างแล้ว จะได้ไปมอบตัวกันง่ายๆ

- สนับสนุนอีก 1 เสียงครับ