Jump to content

Recommended Posts

คับลุง...

55 อาจแวบไปแวบมา กับอีกที่นึง New Ranger นะ

แจ้งน้าโณทราบของมาแล้นนะคับ คุยกะกอล์ฟด้วยนะคับผม

55 อาจแวบไปแวบมา กับอีกที่นึง New Ranger นะ

แจ้งน้าโณทราบของมาแล้นนะคับ คุยกะกอล์ฟด้วยนะคับผม

ป้า้ดดด เอากระบะแล้วหรอลุง??...

กลับมาแล้นคับ ไปปากช่องมา นอนคืนเดียวคับ

Palio คนเยอะ

บ้านไม้ชายน้ำ อาหารเย็นฝีมือตกไปนะ อาจเพราะลูกค้าเยอะ

บ้านพัก อากาศเย็นสบาย เช้าๅ 22 องศา ดีแล้ว

ครัวเขาใหญ่ อาหารอร่อยค้าบบ

บอกไว้เผื่อสนใจ อิอิ

ขับรถกลับสบายๆ

ครัวเขาใหญ่ไปโดนมาแล้วเมื่อต้นปี ^^

ยุ่งแท้ช่วงนี้ ทั้งงาน ทั้งเรียน

สบายดีกันนะฮะ ลุงๆป้าๆทั้งหลาย

คิดฮอดเด้...

คิดฮอดคือกันเด้อหำ!

ของมาแล้วเหรอ ว่างป่ะหล่ะเอาให้ด้วยดิ่ เจอกันที่โลตัส เดี๋ยวนัดเจ้ากอล์ฟอีกที

แม่ค้าไม่ยอมแจ้งอ่ะ เอาไว้ว่างๆก็ได้นะ ขอเป็นอาทิตย์เด้อ หรือไม่ก็เสาร์ค่ำๆ

บ๊ะ! ใช้รถ 3 คันเลยเหรอ 2 คนอ่ะ รวยแท้!!!

น้าโณคับ คุยกะกอล์ฟทางเฟสด้วยนะคับ

ป้า้ดดด เอากระบะแล้วหรอลุง??...

ไปจองมาละ สวดๆๆ

รับรถปีหน้า ไม่มีกำหนดนะ 5555

แต่ไม่รีบอะ FD ก็ยังใช้อยู่แล้น

น้าโณคับ คุยกะกอล์ฟทางเฟสด้วยนะคับ

ไปจองมาละ สวดๆๆ

รับรถปีหน้า ไม่มีกำหนดนะ 5555

แต่ไม่รีบอะ FD ก็ยังใช้อยู่แล้น

นัดกอล์ฟแล้ว เจอกันคืนวันเสาร์นะตลาดหน้าหมู่บ้าน เดี๋ยวโทรหากอล์ฟอีกที

กอล์ฟบอกให้แอด line แต่โณแอดไม่เป็นอ่ะ มีแต่คนอื่นแอดมาเอง 5555+

รบกวนหน่อยคร๊าบบบบบบบบบ

ท่านสมาชิกท่านไหนมีแผนกรณีหม้อไอน้ำระเบิดบ้างครับ ขอดูเป็นตัวอย่างหน่อยครับ

รบกวนหน่อยคร๊าบบบบบบบบบ

ท่านสมาชิกท่านไหนมีแผนกรณีหม้อไอน้ำระเบิดบ้างครับ ขอดูเป็นตัวอย่างหน่อยครับ

อ่านแล้วงงอ่ะ คือไรเหรอคะ "แผนกรณีหม้อไอน้ำระเบิด"

อ่านแล้วงงอ่ะ คือไรเหรอคะ "แผนกรณีหม้อไอน้ำระเบิด"

แผนฉุกเฉินกรณีหม้อไอน้ำระเบิดครับ พิมพ์ตกหล่นไปหน่อย ขอโทษนะครับ

แวบมาทักทาย ยามค่ำคืน

เพิ่งกลับมาจากพัทยา เดี๋ยวทิตย์หน้าไปอีก หนุกหนาน

สู้ๆนะ ทุกคนเลย

"ปอง เล้าหลือ" วิศวะการตลาด รหัส 45 ครับ ผม ^_^

55+ เล้าหลือทีม มาละ บาสคาร์คลับเต็มที่นะคับ ไม่ลงอ่ะ ไม่ว่างเล้ย

แอบงง วิศวะ การตลาด เรียนเกี่ยวกับไรอ่ะคับ

แปลกตาแหะ

สีแบบนี้แหละ ที่ผมอาจจะมาไม่บ่อย ปวดตาอ่ะ ต้องเพ่งอีก....... โว้ มองไม่เห็น

สีแบบนี้แหละ ที่ผมอาจจะมาไม่บ่อย ปวดตาอ่ะ ต้องเพ่งอีก....... โว้ มองไม่เห็น

แก่แล้วก็งี้แหละน้าาาาาา

แก่แล้วก็งี้แหละน้าาาาาา

แหม แหม แหม.... 5555 ปวดตาอ่ะคับ

กลับมาจากพัทยา งานน้ำจิ้มๆๆ โดนไปสองอาทิตย์

เอ้า น้ำใกล้จะมาแล้วนะค้าบ...

• 1 month later...

ปวส. ราชมงคลโคราชครับ ศิษย์เก่าช่างยนต์ 3 ปี

โอ้ววมีเด็กเทคโนโคราชด้วยย พี่จบช่างยนต์(ปวส. 4 ปี) แล้วต่อวิศวะเครื่องกลที่นี่จบนานแร้ว

ว่าแต่ว่ารับน้องดีมั้ยเนี่ยย 555

ผม เอก ศูนย์กลางสถาบันเทคโนโลยีราชมงคล คลอง 6 จ.ปทุมธานี

คณะศิลปกรรม เอก ออกแบบตกแต่งภายใน ( interior designer )

• 2 months later...
  • 3 months later...
  • 4 weeks later...
  • 2 months later...