Jump to content

Recommended Posts

• Replies 794
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ตัวจริงโหดมากๆครับ... คอนเฟิร์ม :angry:

ตั้งแต่ Mugen FD1 ----> Type-R ----> Mugen Type-R ----> ปัจจุบัน Feel's Type-R ----> J's Racing

คุณหนึ่ง ลงให้ครบสิท่าน... B)

ตั้งแต่ Mugen FD1 ----> Type-R ----> Mugen Type-R ----> ปัจจุบัน Feel's Type-R ----> J's Racing----> Spoon :0124:

งามแท้

ขอบคุณครับ

มาเต็มอะคับ ผ้าเบรคจับสวยมากอะพี่

ปกติ จานมีแต่สนิมครับ เพราะรถจอดมากกว่า ฮาฮ่า

งามๆเลยอ่ะ อยากมีเบรคแบบนี้บ้างจัง

เบรค Brembo F50 แต่ก่อน เป็นไอเทมสุดยอดมาก แต่เดี๋ยวนี้ผมเห็นใส่กันจนจะเป็นเบรคติดรถแล้วครับ

งามมากคับ

ขอบคุณครับ

ยางโคตรเทพ

:D

คงมีโอกาสได้ใส่แค่ชุดนี้ละครับ หมดชุดนี้ หายางธรรมดาพอแล้วครับ แพงเกินไป เสียดายยาง ไม่อยากขับรถไปไหน

Feel's Type-R หล่อๆๆ

เมื่อไหร่จะเอารูปมาลงบ้างครับ

เต็มและเนียนมากๆทั้งคัน

พี่บอลใส่ช่วงล่างอะไรเหรอครับ กำลังดีเลย

โช๊ค Mugen ครับ เมื่อก่อนทางเลือกโช๊คมีไม่เยอะเหมือนปัจจุบัน ตอนนั้นจะไปคบ Tein SS ก็เกินตัวไปหน่อย

เลยจบที่ตัวนี้แทน ปรับสูงต่ำ หนืดแข็งไม่ได้เลยครับ แต่โดยรวมก็พอใจน่ะครับ เหลือเฟือสำหรับ Street Use

โช้ค MuGEN คับ มะก่อนเป็น MUGEN เต็มลำ และด้วยอายุอนามที่ยังไม่ถึงวัยเลยย้ายมา FEEL's คับ

ขอบใจสำหรับคำตอบแรก ส่วนอันหลังไม่รับรู้น่ะครับ ฮาฮ่า

หล่อจิงๆ

เด่วแม่งจะโดนกรูนะ ไอ่อั๋น

ฮาฮ่า สู้ Mugen Type-R ต้นแบบไม่ได้หรอกครับ อยากได้เครื่องพี่จัง ฮาฮ่า

แจ่มมากเลยคุณบอล ครบเครื่องจริงๆ ขาด K20A เท่านั้น :D

อันนั้นงานช้างเลยน่ะครับ เห็นราคาเครื่องแล้ว ทำใจไม่ได้ใจจริงๆครับ เอาไปออกกะบะขับเล่นต่างจังหวัดดีกว่า ลุยได้ด้วย

สวดยอดไปเลยครับ

ทั้งหล่อแถมโหด

หล่อโหด แต่ขับไม่เร็วน่ะครับ

หล่อมากคร้าบ

ขอบคุณครับ

เมิงจะไปชม เรื่องผ้าเบรกจับจานสวยทำหอยไรครับ

รถจอดทั้งคัน ไม่พูดถึง

เด่วกุจะไปเม้นรถเมิงว่า ยางรองกระจก ดูแน่นดีจังเลยครับ

ฮาฮ่า ยังดีที่สิ่งถูกใจให้อั๋นชม

เหลือเครื่องละคราบบพี่บอล ^^

งานช้างเลยน่ะครับน้องดี

หล่อมากมายครับ คุณบอล

ขอบคุณครับ

แต่ผมก็ว่ามันจับสวยจริงๆนะ :D

ปกติมีแต่สนิมเต็มจานครับ จอด 10 วัน ใช้ 1 วันครับ ฮาฮ่า

คันนี้มาเต็ม

แล้ว Monster Car ละครับ ซุ่มไม่โชว์เลยน่ะ

คันนี้มันช่างหล่อจิงๆ ทักทายครับพี่บอล

แหม รถน้องก็สวยครับบบ

ตั้งแต่ Mugen FD1 ----> Type-R ----> Mugen Type-R ----> ปัจจุบัน Feel's Type-R ----> J's Racing

เอ่อ........ J's Racing มีแต่โหดๆทั้งนั้นเลย ไปอยู่ เดี๋ยวจะเสียสำนักหมดครับ เพราะผมไม่ซิ่ง ^^

หล่อครบๆ เลยครับพี่บอล

ชอบล้อกับเบรคมากเลยอะ สวยยย เข้ากันมาก

Feel's หล่อมากกกกกกกก

Feel's สวยแล้วย้ายไปเป็น Type-R เดิมๆ ทำไมละ

:huh:

อยู่ใกล้กัน แต่ดันไม่ได้เจอกันซักทีนะพี่

จอด 10 วัน ขับ 1 วัน คงเจอกันยากอะครับ ฮาฮ่า

Feel's คันนี้หล่อจิงๆ

Seeker เอกก็ใช่ย่อยครับ เก็บไม่หยุดเลย เดี๋ยวคงได้เป็นเจ้าสำนัก Seeker แล้ว

Feel's สวยมากกกกเลยครับบอล

ชอบดิฟหลังกับไฟ F1 มากเลยครับ

FEEL's (อดีตMTR) คันนี้วัยรุ่นมากคับ

เดี๋ยวโดนพี่ใหญ่เล่นหรอก ฮาฮ่า

รถนายหัวนี่หล่อจิงๆ

รถหล่อ แต่เรื่องดื่มน้ำเมาสู้ไม่ได้น่ะครับ ผมคอแปป

สุดบรรยาย จริงๆ

:)

แหม สู้ Spoon MT ไม่ได้หรอกครับ เจอผม อย่ามาดันตูดน่ะครับบบ

สุดๆๆๆยอดดดดคับบบ

ขอบคุณครับ

หล่อโฮกครับ อิอิ

ขอบคุณครับ

เคยเห็นตัวเป็นๆ มา หล่อมากกกกครับ

แต่ความแรงคงสู้ ING ไม่ได้ละครับ แรงจริง

ตัวจริงโหดมากๆครับ... คอนเฟิร์ม :angry:

คุณหนึ่ง ลงให้ครบสิท่าน... B)

ตั้งแต่ Mugen FD1 ----> Type-R ----> Mugen Type-R ----> ปัจจุบัน Feel's Type-R ----> J's Racing----> Spoon :0124:

จะให้ผมมั่วทุกสำนักเลยเหรอครับ ฮาฮ่า SPOON เทพๆเยอะแล้ว ไม่กล้าโผล่ไปครับ

หล่อไปไหนจ๊ะตัวเอง

หล่อแล้วจอดครับ ฮาฮ่า งดโชว์ตัว

ทักทายบ้านหลังใหม่หน่อย

น้ำไม่ท่วม!!

อะคิคิ๊

ถึงน้ำท่วมก็อยู่ครับ เฮ

ว้าวววว หล่ออีกแล้วว

ขอบคุณครับ

FEEL'S หล่อหล่อครบครบเลยครับ

:)

ขอบคุณครับ

คันนี้ถ้าให้ลงรายละเอียดของแต่งทั้งหมด เกรงว่าเซิฟเวอร์จะทำงานหนักแน่นอนคับ

ถ้างั้นผมว่า รถพี่ ลงหมด เซอเวอร์คงล่มละครับ

^^ แวะมาทัก บ้านหลังใหม่ คันนี้ฝาแดงได้แล้ว ^^

ให้เอาฝาเดิมไปพ่นสีพอได้อยู่ครับ ฮาฮ่า

ท่อ Feel's อยากได้อยู่ แต่มาทั้งเส้น ท่อนกลางใช้ไม่ได้อยู่ดี และปลายใส่กับเครื่องเดิมโล่งไปหน่อย ไม่งั้นจัดและ

สุดยอด ครับบบบ

ขอบคุณครับ