Jump to content

ประกาศจับบ้านใหม่คันแรก ฌษ621

Recommended Posts

ผมอยู่อุดมสุขครับ Civic สีขาวอะครับ ผมออกซ้ายแล้วไปเลี้ยวเข้าพระราม 4 ครับ :D

ใช่สีขาวคันนั้นจริงๆ ด้วย จับไม่ทัน ผมอยู่เลนขวา กำลังจะตามจิกแล้ว แต่เห็น สีขาว ดำ แต่งดุ ปีกงาม โฉบออกไปทางซ้ายที่จะไปพระราม 4 ส่วนผมจะตรงไป

เสียดายมาก รถสวยดุมาก น่าจะจับมาให้เพื่อนๆ ชมกัน

ใช่สีขาวคันนั้นจริงๆ ด้วย จับไม่ทัน ผมอยู่เลนขวา กำลังจะตามจิกแล้ว แต่เห็น สีขาว ดำ แต่งดุ ปีกงาม โฉบออกไปทางซ้ายที่จะไปพระราม 4 ส่วนผมจะตรงไป

เสียดายมาก รถสวยดุมาก น่าจะจับมาให้เพื่อนๆ ชมกัน

ไว้ครั้งหน้าครับ คงได้เจอกันอีก แต่แอบแว๊บไปดูรถผมได้นะ กดที่ Signature ได้เลย :D

รู้จักบอกด้วยนะพี่ จะไปปรับโทษฐานทักไปไม่ทักกลับ 5555

ช่าย ๆ ยิ่งเจ้าของคันนี้เห็นหน้าแล้วต้องปรับให้หนัก

ยอมมอบตัวก็ได้ 555

กำลังขับไป ดูข่าวคุยโขมงข่าวเช้าเพลินๆ ได้ยินเสียงแตรแล้วล่ะ เหลือบมองหา เห็นแว๊บๆ เตรียมคว้ากล้องจะเอาคืน

แหมจับแล้วชิ่ง ดันโฉบออกซ้ายหนีหายไปซะก่อน ไว้จะเอาคืน บ้าง

ไม่เจอกันที่ปั๊มแก๊ส นานแล้วน่ะพี่ สงสัยช่วงนี้ออกเช้ากว่าผม

ปิดไวมากๆ ผมว่าคนที่ติดสติ๊กเกอร์ CCTH ตอนนี้ก็เป็นคนที่ Active ในนี้ละ

ไม่แน่หรอกครับ ประกาศจับผมตั้งแต่ต้นเดือน ตอนนี้ยังลอยนวล T-T

ปิดไวมากๆ ผมว่าคนที่ติดสติ๊กเกอร์ CCTH ตอนนี้ก็เป็นคนที่ Active ในนี้ละ

ไม่แน่หรอกครับ ประกาศจับผมตั้งแต่ต้นเดือน ตอนนี้ยังลอยนวล T-T

ไม่เจอกันที่ปั๊มแก๊ส นานแล้วน่ะพี่ สงสัยช่วงนี้ออกเช้ากว่าผม

ช่ายครับ ช่วงนี้ ออกจากบ้านเช้ากว่าเดิม ราวๆ หกโมงยี่สิบ

พี่pop สำนักงูโดนอีกแล้ว โดนบ่อยนะเนี่ยย สมาชิกผ่านไปแถวบางนาเตรียมกล้องไว้ได้เลยยย

อ้าว ซะงั้น 5555 สติ๊กเกอร์ปลอมอะป่าว 5555

ช่ายแล้วมะเช้านี้เอง เพิ่งได้จับคันแรกนี่แหละ มะวานก็เจอคันนึงแถวลำลูกกาแต่ไม่สะดวกจับเลยปล่อยไป 555

ไม่น่าปล่อยไปเลยครับ ยิ่งแถวลำลูกกาด้วย คันก่อนยังไม่มามอบตัวเลย

ลองตามต่อเลยครับตูนเผื่อเจ้าของจะเข้ามาดูช่วงนี้

จบเร็วจัง ยังไม่เคยได้จับใครเลย เตรียมกล้องรอแล้วนะเนี่ย ใครผ่านมาโดนแน่ๆ อิอิ ;)

มอบตัวกันไวมาก

ขอใช้พื้นที่นี้ขอบคุณพี่เค้าด้วยละกันครับ(พี่ppopp เจ้าของรถที่ถูกจับ) สืบเนื่องจากคลับเก่าก่อนที่เราจะมาอยู่ที่นี่กัน มีอยู่ช่วงที่เราเอาสติกเกอร์กับสิ่งของ ของที่เก่าออกมาเร่ขายกัน พอดีว่าพี่เค้าก็เอาตุ๊กตาออกมาเหมือนกัน ผมก็เลยว่าอยากได้เอาไว้ให้ลูกสาวเล่น พี่เค้าก็ส่งPMมาว่าถ้ามีเวลาเค้าจะส่งมาให้ฟรีๆ ตอนนั้นคิดว่าจะจริงหรอ จนวันนี้พี่เค้าส่งมาให้แล้ว คนดีมีอยู่จริงครับ

ขอบคุณพี่แทนลูกสาวผมด้วยครับ

มอบตัวกันไวมาก

ขอใช้พื้นที่นี้ขอบคุณพี่เค้าด้วยละกันครับ(พี่ppopp เจ้าของรถที่ถูกจับ) สืบเนื่องจากคลับเก่าก่อนที่เราจะมาอยู่ที่นี่กัน มีอยู่ช่วงที่เราเอาสติกเกอร์กับสิ่งของ ของที่เก่าออกมาเร่ขายกัน พอดีว่าพี่เค้าก็เอาตุ๊กตาออกมาเหมือนกัน ผมก็เลยว่าอยากได้เอาไว้ให้ลูกสาวเล่น พี่เค้าก็ส่งPMมาว่าถ้ามีเวลาเค้าจะส่งมาให้ฟรีๆ ตอนนั้นคิดว่าจะจริงหรอ จนวันนี้พี่เค้าส่งมาให้แล้ว คนดีมีอยู่จริงครับ

ขอบคุณพี่แทนลูกสาวผมด้วยครับ

+ 100 ให้กับคนดีเลยครับ

ยอมมอบตัวก็ได้ 555

กำลังขับไป ดูข่าวคุยโขมงข่าวเช้าเพลินๆ ได้ยินเสียงแตรแล้วล่ะ เหลือบมองหา เห็นแว๊บๆ เตรียมคว้ากล้องจะเอาคืน

แหมจับแล้วชิ่ง ดันโฉบออกซ้ายหนีหายไปซะก่อน ไว้จะเอาคืน บ้าง

ปิดคดีค่า