Jump to content

ลาดพร้าวรายงานตัวหน่อยครับ

Recommended Posts

ลาดพร้าว 71 ครับ

อยู่ตรงไหนของลาดพร้าว 71 อ่ะครับ

เพราะผมเองก็อยู่ 71 เหมือนกัน :) :)

ลาด 122 ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ บอร์ดเก่าโดนเรียบร้อย ใครยังเข้าได้ บอกผมหน่อยว่าที่ผมโพสถามห้องรับแขก เรื่องให้อธิบายกฎ เขาตอบผมยัง

สวัสดีเพื่อนโจ้ โดนแบนละสิท่า

เอาเถอะ... ช่างมัน ที่นี้บ้านใหม่ครับ ยินดีต้อนรับอีกรอบครับ :D :D

นำเสนอมาได้เลยค่ะ แต่71ของอร่อบๆเยอะเลยชอบไป

ได้เลยครับผม...

วันนี้ขอนำเสนอร้านแรกเลยละกันชื่อร้านว่า ครัวทะเลใต้ ครับผม

ร้านครัวทะเลยใต้เปิดสองรับนะครับ รอบแรงเปิดตั่งแต่ 08.00 - 13.00 น. เป็นข้าวราดแกงปักใต้แท้ 100 % แต่ก็ไม่เผ็ดมากคนภาคกลางทานได้ครับ

ส่วนรอบสองเปิดประมาณ 17.00 - 23.00 น. เป็นอาหารทะเล หรือที่เรียกว่าซีฟูดครับ สดมากครับ (แนะนำต้มยำน้ำข้น สุดยอดมากเลยครับ)

พอจบของคาวต่อของหวานครับ ร้านอยู่ติดๆกันชื่อร้านว่า ไอสมาย เป็นร้านนำแข็งใสครับ (บรรยายไปหิวไป :P :P )

ได้เลยครับผม...

วันนี้ขอนำเสนอร้านแรกเลยละกันชื่อร้านว่า ครัวทะเลใต้ ครับผม

ร้านครัวทะเลยใต้เปิดสองรับนะครับ รอบแรงเปิดตั่งแต่ 08.00 - 13.00 น. เป็นข้าวราดแกงปักใต้แท้ 100 % แต่ก็ไม่เผ็ดมากคนภาคกลางทานได้ครับ

ส่วนรอบสองเปิดประมาณ 17.00 - 23.00 น. เป็นอาหารทะเล หรือที่เรียกว่าซีฟูดครับ สดมากครับ (แนะนำต้มยำน้ำข้น สุดยอดมากเลยครับ)

พอจบของคาวต่อของหวานครับ ร้านอยู่ติดๆกันชื่อร้านว่า ไอสมาย เป็นร้านนำแข็งใสครับ (บรรยายไปหิวไป :P :P )

อ่านไปก็น้ำลายไหลไป เย้ย 55

ดูหญิงหน้าคอนโด ไมอ่ะ เฟิส ในคอนโด ก็แจ๋วนะ อิอิ

(พี่อยู่คอนโด เดียวกันกับ เดียว)

อ่าวหรอหรอพี่ นั้นแหละครับผมลงมาดูกับเดียวบ่อย

ในติกต้องเย็นๆ ริมสระว่ายน้ำ

อรุณสวัสดิ์คะ

อยู่แฮปปี้แลนด์ ไปทำงานวิ่งเส้นลาดพร้าวทั้งเส้นจนถึงตึก IBM (BTS อารีย์) เลยคะ

สวัสดีครับปุ้ย ไปอยู่ด้วยได้ป่าวอ่ะอยากแฮปปี้บ้างอ่ะ...

เมื่อคืนถึงกี่โมงอ่ะ ท่าทางจะเหนื่อยเลยสิท่า :) :)

อ่านไปก็น้ำลายไหลไป เย้ย 55

อร่อยจิง ไปกินมาแล้ววววววว

แต่ชอบกุ้งอบวุ้นเส้น

เจอทักกันได้นะครับ วิ่งเส้นลาดพร้าวทุกวันเหมือนกาน

ใช่ๆ เจอกันทักทายกันเลยครับ...

บีบแตรไม่ตอบกลับ ชนตูดเลย...

อร่อยจิง ไปกินมาแล้ววววววว

แต่ชอบกุ้งอบวุ้นเส้น

แต่ผมชอบต้มยำปลาำน้ำข้น และ กุ้งเผา :D

อรุณสวัสดิ์คะ

อยู่แฮปปี้แลนด์ ไปทำงานวิ่งเส้นลาดพร้าวทั้งเส้นจนถึงตึก IBM (BTS อารีย์) เลยคะ

สวย อยากทักบ้าง แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้ใช้รถแล้วครับ จอดหลบแดดไว้บ้าน อิ อิ

ร้านอาหารแนะนำ ถนนลาดพร้าว

ร้านเปีย ลาดพร้าว 64 เข้าซอยไป 50 เมตร ซ้ายมือ

อาหารแนะนำ กระเพราหมูไข่ดาว ข้าวผัดปู ราดหน้าหมู !!!

สวัสดีครับปุ้ย ไปอยู่ด้วยได้ป่าวอ่ะอยากแฮปปี้บ้างอ่ะ...

เมื่อคืนถึงกี่โมงอ่ะ ท่าทางจะเหนื่อยเลยสิท่า :) :)

ไม่ได้หรอกเฟิร์ส เต็มแล้ว ฮี้ ๆ

มะวานกลับถึงเกือบตีหนึ่ง หมดสภาพ... โมโหไอ้มิซู ZX เกือบได้สอยกันทางออกสุวรรณภูมิแล้วหละ

เด็กใหม่ครับ อยู่ลาดพร้าว 48

เพิ่งโดนเนรเทศมา ขอพักพิงหน่อยนะครับ

ใช่บ้านเดียวกับ "ครัวกันเอง" ปะคับ

แวะทักทายพี่ๆโซนลาดพร้าวครับ

ใช่บ้านเดียวกับ "ครัวกันเอง" ปะคับ

แวะทักทายพี่ๆโซนลาดพร้าวครับ

รูปโพสซะเยอะเลยนะ เล่นในมือถือ มานโหลดช้า