Jump to content

วันนี้ Honda ส่งเจ้านี่มาให้

Recommended Posts

เห็นในจดหมายบอกว่าเพื่อแสดงความขอบคุณที่สละเวลาในการให้ความเห็นเรื่องการบริการ

สีเขียวก็อันเดิมที่ผมใช้ซึ่งเล็กไป สีแดงคืออันใหม่ที่ Honda ส่งมา ดูแล้วใหญ่เหมาะกับกระจกหน้า FD อย่างเราๆเลยหล่ะคับ จะได้มีแบบตรงรุ่นใช้ซักที ^^

อยากได้บ้างจังสวยดีครับ

ไม่รู้เหมือนกันว่าอยู่ๆทำไมถึงส่งมา ก่อนหน้าเคยให้ความเห็นเรื่องบริการมาหลายครั้งแระคับ

ดีใจด้วยนะคร๊าบ

ประชดป่าวพี่ 5555+ ดีใจเหมือนได้ BM พี่มาขับ ^^

ไม่เคยได้อะไรเลยครับ นอกจากล็อตเตอรี่ 1 ใบเล็ก (ไม่ถูกด้วย)

ติชมการบริการไปหลายครั้งเหมือนกันครับ

อยากได้อ่ะั

รู้สึกว่าเคยได้ร่มกับผ้าขนหนูเหมือนกัน

อยากได้ร่ม.........

ไม่เคยได้อะไรเลยครับ นอกจากล็อตเตอรี่ 1 ใบเล็ก (ไม่ถูกด้วย)

ติชมการบริการไปหลายครั้งเหมือนกันครับ

สวยครับ อยากได้บางอะ

ผมเคยได้ร่มมาอันหนึ่งครับ ตอนปีใหม่

ไม่เคยได้อะไรเลย..จะมีก็แค่มาม่าฟรีตอนรอรถ :ph34r:

รู้สึกว่า ทำไมไม่ได่ร่มบ้าง :0026:

ส่วนมาม่านั้นเป็นอาหารหลัดตอนเข้าศูนย์ไปแระ ^^

เหมือนถูกหวย 3 ตัวตรง

ปกติ H ไม่ค่อยจะทำไรดีๆ ให้เล้ยยยย :lol:

แปลกใจเหมือนกัน เล่นส่งไปรษณีย์มาให้ถึงบ้านเลย

ชิ้นนี้ผมได้ตอนรับรถอ่ะคับ

น่านนนไง ถูกหวยอีกคน 555

ต้องเป็นเด็กดีป่าวครับ ถึงจะได้ของอะ ผมเป็นเด็กดีแล้วนะครับ ส่งมาให้ผมบ้างดิฮอนด้า

ไม่เคยเห็นได้ไรจากมันเลย 5555

นอกจากปัญหาใช่มั๊ยครับพี่เกรียง 555

อันนี้ได้มาหลายรายการด้วย 55555+

สงสัยของฟรีไม่มีสำหรับเรา ไม่เห็นจะเคยได้อะไรจากฮอนด้านเลย

อยากได้มั่ง............ :0057:

ตอบไปก็ตลอด ชมก็แยะ ติก็เยอะ ไม่เห็นมีไรเลย

อยากได้

ต้องเป็นเด็กดีป่าวครับ ถึงจะได้ของอะ ผมเป็นเด็กดีแล้วนะครับ ส่งมาให้ผมบ้างดิฮอนด้า

ต้องจีบโอเปอเรเตอร์ที่โทรมา :0207:

ได้มาตอนรับรถเหมือนกันค่ะ แต่ไม่คอ่ยได้ใช้เลยอ่ะคะ

ส่วนอย่างอื่นที่ได้มาก้อ ไอติม ตอนรอรถ แฮะๆๆ