Jump to content

เปิดบ้านราชภัฏครับ..^__^

Recommended Posts

มาลพรีกันน๊า เชิญทุกคนนะคับ อยากให้มา

ต้องทำตัวให้ว่างๆกันนะครับ(ผมจะพยายาม)...

มาแสดงความยินดีล่วงหน้ากับพี่จารย์มาร์ทด้วยนะคร้า แต่งงานหน้าหนาวด้วย โรแมนติกสุดๆ ^____^

พี่มาดเค้าวางมาดีครับ

มาแสดงความยินดีล่วงหน้ากับพี่จารย์มาร์ทด้วยนะคร้า แต่งงานหน้าหนาวด้วย โรแมนติกสุดๆ ^____^

จัยจ้าน้องอ้อ

ว่าแต่ ทำยังไงถึงจะให้อ้อมางานพี่ได้น๊อ

ว่าแต่ ทำยังไงถึงจะให้อ้อมางานพี่ได้น๊อ

ต้องฉุดครับทา่นพี่

บอกเวลามา. เดี๋ยวผมกับพี่ณัฐร่วมด้วย

ได้คนมีประสบการณ์แบบพี่ณัฐรับนองไม่พลาดครับ

บอกเวลามา. เดี๋ยวผมกับพี่ณัฐร่วมด้วย

ได้คนมีประสบการณ์แบบพี่ณัฐรับนองไม่พลาดครับ

งั้นลุยถึง ม.น.เร้ยโต้ง

พี่มาดเค้าวางมาดีครับ

แบบว่า ๆ แต่งปุ๊บ .... มีน้องปั๊บ ใ่ช่ป่าวคะ!! :D :D

ช่วงรับปริญญาที่มอพอดีเลยค่ะพี่มาร์ท เสียดาย...เค้าอดไปรับช่อดอกไม้!! :(

หนุ่มราชภัฏแอบโหดนิ :P

แบบว่า ๆ แต่งปุ๊บ .... มีน้องปั๊บ ใ่ช่ป่าวคะ!! :D :D

ช่วงรับปริญญาที่มอพอดีเลยค่ะพี่มาร์ท เสียดาย...เค้าอดไปรับช่อดอกไม้!! :(

เอาไว้พี่มีเวลาพักไปแวะถล่มอ้อที่ ม.น.ดีกว่า ช่วงฤดูหนาว

อ้ายนิ่ น้องเขารู้ตัวหมดจิ่

ม่ะช่ายเรื่องจริงง่ะ

สวัสดียามบ่ายๆครับทุกท่าน

บัลลาสแท้ FD ขั้ว D2R

หาซื้อได้ที่ไหน ถูกๆบ้างอ่ะครับ

ของผมเจ๊งไป 1 ตัวอ่ะครับ

ไปอาบน้ำกันครับ อ.มาด

อ.โต้ง หนีไปอาบแต่บ่ายๆแว้ว

ป่ะ ๆ แต่ต้องระวังแบบนี้นะ

นศ.สาวแจ้งจับอจ.ขยี้กามอีก3โดนลวนลาม

มรภ.บ้านสมเด็จฯใช้เรื่องเกรดข่มขู่เจ้าตัว‘ลาป่วย’3วัน

4 นักศึกษาสาวสุดทนรวมตัวแจ้งตำรวจจับอาจารย์หื่นสอนดนตรีไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏชื่อดังย่านฝั่งธนฯลวงนักศึกษาไปข่มขืนที่ห้องพักแถวพรานนก พร้อมขู่ไม่ให้บอกใครหนึ่งในนักศึกษาสาวเผยขณะเกิดเหตุเรียนอยู่ปี 2 กลัวจะเรียนไม่จบ ยอมอดกลั้นไม่บอกใครจนถึงปี 4 เตรียมจบการศึกษา จึงรวมตัวกับเพื่อนแฉพฤติกรรมอาจารย์หื่น ด้านตำรวจเตรียมออกหมายเรียกอาจารย์มารับทราบข้อกล่าวหาคดีข่มขืน ขณะที่อาจารย์แจ้งลาป่วย 3 วัน

นักศึกษาสาวรวมตัวแจ้งจับอาจารย์หื่น เปิดเผยเมื่อเวลา 13.00 วันที่ 11 ต.ค. น.ส.จุ๋ม และเพื่อน 3 คน เป็นนักศึกษาชั้นปี 4 มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา พร้อมอาจารย์ประจำคณะครุศาสตร์ เข้าแจ้งความต่อ ร.ต.อ.หญิง นพวรรณ พยัฆพรม พนักงานสอบสวน (สบ 1) สน.บางยี่เรือ ว่า นายกฤษฎา สุขสำเนียง อาจารย์คณะครุศาสตร์ สาขาศิลปกรรม แขนงดนตรีไทย มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กระทำตัวไม่เหมาะสม พูดจาเชิงชู้สาวกับนักศึกษาลวนลามและข่มขืน โดยมี พ.ต.อ.จีรศักดิ์ ขำคง รอง ผบก.น.8 พ.ต.อ.นพรัตน์ สินมา ผกก.สน.บางยี่เรือ พ.ต.ท.วิชัย สนสกุล สว.สส. ร่วมสอบปากคำ

จากการสอบสวน น.ส.จุ๋ม (นามสมมติ) ทราบว่า เมื่อปี 53 ขณะนั้นเรียนอยู่ชั้นปีที่ 2 เหตุเกิดเวลาประมาณ 03.00 น. นายต่อ แฟนหนุ่มโทรศัพท์มาบอกว่าอาจารย์กฤษฎาให้ไปพบที่ห้องพักย่านพรานนก กำชับว่าต้องไปให้ได้ ไม่อย่างนั้นนายต่อจะมีปัญหาเรื่องผลการเรียนวิชาของอาจารย์คนดังกล่าว ตนจึงรีบออกไปพบอาจารย์ตามที่แฟนบอกเพียงลำพัง เมื่อไปถึงที่ห้องพบอาจารย์คนดังกล่าวอยู่ในสภาพเมาสุรา เรียกตนเข้าไปในห้องแล้วข่มขืนจนสำเร็จความใคร่ พร้อมกับขู่ไม่ให้ไปบอกใคร ไม่อย่างนั้นจะมีผลกระทบต่อการเรียน สาเหตุมาแจ้งความช้าเนื่องจากตอนเกิดเหตุกำลังศึกษาอยู่ปี 2 จึงไม่กล้ามาแจ้งความเพราะกลัวเกิดปัญหา แต่ตอนนี้ใกล้จบการศึกษา จึงมาแจ้งความเพื่อไม่อยากให้รุ่นน้องต้องเจอเหตุการณ์ซ้ำรอยเช่นนี้อีก

ขณะที่ น.ส.ไก่ (นามสมมติ) เหยื่ออาจารย์หื่นอีกคน เปิดเผยว่า เคยถูกอาจารย์คนดังกล่าวลวนลาม พูดจาเชิงชู้สาวเช่นกัน เมื่อปี 54 อาจารย์กฤษฎาไปรับงานแสดงดนตรีไทยที่ จ.เชียงราย ตนก็ไปร่วมงานด้วย เมื่อการแสดงเสร็จนั่งรถกลับ อาจารย์กฤษฎาดื่มสุราจนเมาเข้ามานั่งคู่กับตนพูดจาลวนลามเชิงชู้สาวและสัมผัสตามร่างกาย บังคับไม่ให้นำเรื่องที่เกิดขึ้นไปบอกกับใคร มิฉะนั้นจะมีผลกระทบต่อผลการเรียน ทำให้พวกตนเก็บเรื่องนี้มานาน แต่ก็บอกกันปากต่อปากให้เพื่อนระวังอาจารย์คนนี้

ด้าน พ.ต.อ.จีระศักดิ์เปิดเผยว่า เบื้องต้นทางพนักงานสอบสวนสอบปากคำผู้เสียหาย แล้วจะออกหมายเรียกนายกฤษฎามารับทราบข้อกล่าวหาในคดีข่มขืนผู้อื่นโดยมิใช่ภรรยาของตนเอง ขณะที่พนักงานสอบสวน สน.บางยี่เรือ จะส่งสำนวนไปให้พนักงานสอบสวน สน.บางกอกน้อย ไปดำเนินการต่อเพราะเป็นท้องที่ก่อเหตุ จากนั้นผู้สื่อข่าวเดินทางไปที่คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา สอบถามเจ้าหน้าที่อำนวยการแจ้งว่านายกฤษฎาแจ้งลาป่วยเป็นเวลา 3 วัน ตั้งแต่วันที่ 9-11 ต.ค. ไม่สามารถติดต่อได้