Jump to content

Recommended Posts

ฝากตัวละครตัวหนึ่งที่ทำให้คลับ CCTH ของเราประสบความสำเร็จ

คว้ารางวัลชนะเลิศในงาน Honda Day Live Night Race มาได้สำเร็จนะครับ

- TAOHOO69 -

DRM

" The Best "

และขอบคุณทีมงาน CCTH ทุกคนด้วยนะครับ

CIVICCLUB THAILAND.COM

:) :) :) :)

หล่อมากคับพี่โอม

:0084:

สวยครับ.....ว่าแต่รบกวนสอบถามที่มาและค่าเสียหายของค้ำเสาcที่จัดมาหน่อยครับ มันโดนใจจริง......ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กลับมาอย่างภาคภูมิใจซะที xxxน้อง

สมใจอยากซะทีนะ ได้ทำซะที

ยินดีด้วยนะพี่โอมม

ขอบคุณมากน้อง ไม่มาให้กำลังใจกันเลยนะ

มันต้องแบบนี้สิว๊าน้องชาย กลับมาพร้อมความยิ่งใหญ่

ภาพแห่งความประทับใจเลยนะเนี่ย

ไม่คิดว่าจะมีวันนี้เลยนะเนี่ย ต้องสู้กับพวกของแต่งราคาแพงตั้งหลายคัน

สุดท้ายชัยชนะก็ได้มาด้วยฝีมือของตัวเอง

J'S ลายนี้ แลกมาด้วยความพยายาม คนชอบ Art เหมือนกัน เข้าใจเลยครับ

ลายนี้ยากจริงๆ สมกับตำแหน่งจริงๆครับ

ตอนวาดก็เล่นเอาซะตาลายเหมือนกันครับ

มัวแต่ชื่นชมรางวัลอยู่มั่ง 555

55555

สุดยอดแล้ววว ยินดีด้วยพี่ และดีใจที่เห็นพี่กลับมา ว่างๆจะไปหานะครับ

ได้เลยคับ ขอบคุณมากนะ

ต่อไปนี้ คงใช้คำนี้ได้อย่างเต็มปากแล้วสินะ..

สุดประเทศ !!

คำนี้มันฟังดูเวอร์ๆไปนะครับเนี่ย

ภูมิใจแทนมากๆ ครับ เขียนเอง ติดเองกับมือ

ไปไกลแน่ๆ :0025: ชายคนนี้

ลายนี้เห็นทีแรกคิดว่าใช่เลย

และแล้วมันก็ต้องมาประทับอยู่บนเต้าหู้ครับ

สุดยอดดพี่

ขอบคุณมากน้อง ไม่ได้เจอกันเลยนะ

พี่โอม โทรไปไม่ติดเลยพี่ น้องว่าจะสั่งสติกเกอร์ :0021:

ตามที่คุยนะ

สวยที่สุดในสามดลกคันเน้

ขอบคุณมากครับ

เวอร์ชั่นนี้สวยมากเลยครับ

ไว้มีโอกาสขอชมตัวจริงๆนะครับ

ได้เลยครับ

น้องเต้าหู้หล่อขึ้นทุกๆวันเลยนะ

วันนี้โทรไปไม่ติดแหะ

พอดีเปลี่ยนมาใช้เบอร์ใหม่แล้วครับ

สวยมากเลยครับ คุณ โอม

ขอบคุณมากนะครับ

เห็นคันจริงในงานแล้ว สวยมากๆ เลยครับ

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

รางวัลส่วนหนึ่งก็ได้มาจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับ CCTH ที่ช่วยกันโหวตนี่ละครับ

ขอบคุณ CCTH มากๆเลยครับ

หล่อมากคับพี่โอม

ขอบใจมากน้อง

หลุดมาจากแมกกาซีนชัดๆ

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคับ แค่คล้ายๆน่ะ

สวยครับ.....ว่าแต่รบกวนสอบถามที่มาและค่าเสียหายของค้ำเสาcที่จัดมาหน่อยครับ มันโดนใจจริง......ขอบคุณล่วงหน้าครับ

PM ไปให้นะครับ

ที่สุดดดด ค๊าบบบบบบ

ขอบคุณมากๆนะครับ

ยินดีที่กลับมาครับ

ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ

แ่ค่ไม่ได้เข้ามาเล่นนานมากไปหน่อย 55

รออยู่นะตามที่บอก ถ้าชนะที่1จะพาไปนวดปู๋ 5 5 5

พี่ คิดแบบนี้ไม่ไหว รักครอบครัว มั้ง ;) ;)

家に戻って歓迎する。

お帰りなさい。

友人

แปลให้ฟังโหน่ย

ขอเบอร์ใหม่หลังไมค์ด้วยนะพี่ จะได้ลายคุยกัน

ได้ัคับน้อง

นั้นแน่่ ๆๆ จำรถผมไม่ได้อะเดๆๆ :) :) อย่างฟลุกอะ เจ๊

รอบนี้มาโหดซะจำไม่ได้เลยนะ ดีใจที่ได้เจอนะครับ

ดปิดร้านเมื่อไหร่คับคิดถึงฝีมือคับ

เปิดร้านนะคับ :)

เดือนหน้านี้ละครับเดือนนี้งไม่ทัน

แต่ถ้าจะสั่งติ๊กเกอร์อะไร ก็ PM มาได้เลยนะครับ

แอบชมมานานแล้ว เพิ่งเห็น เวอร์ใหม่ของรถคุณโอหม์แล้วทึ่งในฝีมือจริงๆครับ นับถือ ส่วนตัวผมก็เป็นสาวก js เหมือนกัน